ಧನ ರೇಖೆ ವಿದ್ಯಾ ರೇಖೆ ವಿವಾಹ ರೇಖೆ ನಿಮ್ಮ ಹಸ್ತದಲ್ಲಿ ಏನು ಸೂಚನೆ ನೀಡುತ್ತೆ ನೀವೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ತಿಳಿಯಿರಿ..

ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರ ಧನ ರೇಖೆ… ಇವತ್ತು ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಹರಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಮಾತನಾಡೋಣ ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದಂತಹ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ರೇಖೆಗಳು ಮತ್ತು ಇವತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೇ ಇರುವಂತಹ ವಿಚಾರವಿದು ಮೊನ್ನೆ ನಾವು ಹೆಬ್ಬೆರಳಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ಸ್ಟೇಜ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದವು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಾವು ಈ ಧನರೇಖದ ಬಗ್ಗೆ ಹಣ ರೇಖೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಕಾಳಜಿ ನಮಗೆ ಅದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಈಗ ನೋಡಿ ಧನ ರೇಖೆ ಎಂದರೆ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ಮೊದಲು ಬೇಸಿಕ್ ಧನ ರೇಖೆ ಬರುವುದು ಇಲ್ಲಿ ಈ ಜೀವ ರೇಖೆ ಇದೆಯಲ್ಲ ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಇದನ್ನು ಪುರುಷರೇಖೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಇದನ್ನು ಜೀವ ರೇಖೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ, ಇದು ಹೃದಯ ರೇಖೆ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ.

ಆಯುಷ್ಯ ರೇಖೆ ಎಂದು ಕೂಡ ಇದನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ ಅಂದರೆ ಇದು ನಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಜೀವತ್ವದ ದೈಹಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಆಯುಸ್ಸು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಇದು ಕೊಟ್ಟರೆ ಇದರ ಮಹತ್ವದ ಆಯಸ್ಸು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಅಂದರೆ ನಾವು ಎಷ್ಟು ಜೀವಿತಾವಧಿಯವರೆಗೂ ನಮ್ಮ ಆತ್ಮ ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಒಳಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಈರೇಕೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

ಈ ರೇಖೆ ಬಂದು ನಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಬಲ ದೈಹಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಅದರ ಒಳಗೆ ಇರುವಂತಹ ಜೀವ ರಕ್ಷಣೆ ಎಲ್ಲವು ದೇಹಕ್ಕೆ ಯಾವ ರೀತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಈ ಒಂದು ರೇಖೆಯಿಂದ ನಾವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಇದನ್ನು ಜೀವ ರೇಖೆ ಅಥವಾ ಪುರುಷರೇಖೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳಿಗಾದರೆ ಆ ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳ ಪುರುಷತ್ವದ ರೇಖೆ ಕೂಡ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಇದನ್ನು ಹೆಂಡತಿರೇಕೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಸೀರೆಗೆ ಎಂದೂ ಕೂಡ ಕರೆಯುತ್ತೇವೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಬುದ್ಧಿ ರೇಖೆ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇದು ಸ್ತ್ರೀಯ ರೇಖೆ ಇದು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ರೇಖೆ ಇದು ಹಾಗಾಗಿ ಈ ಒಂದು ಪುರುಷರೇಖೆ ಏನು ಇದೆ ಈ ರೇಖೆಯ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿಯೇ ಈ ರೇಖೆಯ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಹಸ್ತದ ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಶುಕ್ರ ಪರ್ವ ಮತ್ತು ಚಂದ್ರ ಪರ್ವದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇದು.

ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಚಂದ್ರಪರ್ವ ಈ ಚಂದ್ರಪರ್ವ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರ ಪರ್ವದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿ ಬರುವಂತಹ ರೇಖೆಯೇ ಧನ ರೇಖೆ ನಾನಿಲ್ಲಿ ಯಾವುದನ್ನು ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಅದೇ ಧನ ರೇಖೆ ಈ ಧನರೇಖೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಅಂದರೆ ಪುರುಷರೇಖೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡೆ ಇದ್ದರೆ ಹೊಂದಿಕೊಂಡು ಈ ರೀತಿ ಬಂದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಹುಟ್ಟುವುದಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲೇ ಅಥವಾ ಹುಟ್ಟಿದ ತಕ್ಷಣವೇ.

ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ಅಥವಾ ತಾತಂದಿರಿಂದ ಆಸ್ತಿ ಬಂದಿರುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಅವರಗೊಂದು ಭಾಗ ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಎಜುಕೇಶನ್ ನಲ್ಲಿ ಓದಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಮಾಡುವಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗುತ್ತಿರ ಅಥವಾ ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ ಮಾಡಿದಂತಹ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ನೋಡಿಕೊಂಡು ನೀವು ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತೀರಾ ಅವರ ಒಂದು ಆಸ್ತಿನೆ ತುಂಬಾ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಅಥವಾ ಅವರು.

ಹಾಕಿಕೊಟ್ಟಂತಹ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಅವರು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಂತಹ ಬಿಜಿನೆಸ್ ಓದಿಸುತ್ತಿರುವಂತಹ ವಿದ್ಯೆ ಅವರು ತೋರಿಸುವಂತ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೋಗಿ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡಿ ಕರ್ಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿ ಕರ್ಮದಲ್ಲಿ ದುಡ್ಡು ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡುವಂತಹ ಯೋಗವನ್ನು ಈ ಧನರೇಖೆ ಕೊಡುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

[irp]


crossorigin="anonymous">