ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ 5 ನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಪಡಿಯೋಕೆ ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್ ಇಂದಿನಿಂದಲೇ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ

ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ 5ನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಪಡೆಯೋಕೆ ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್ ಜಾರಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಯ ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಪಡೆಯಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನೀವು ಈಗ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಸರಕಾರದಿಂದ ತಿಳಿದು ಬಂದಿರುವ ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಅಪ್ ಡೇಟ್ಸ್ ನ ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಪಡೆಯಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಎಲ್ಲ ಮಹಿಳೆಯರು ಅಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿನ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಜನಗಳು ಮಾತ್ರ ಇದೇ ಕಂತಿನ ಹಣಕ್ಕೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಕನ್ಫ್ಯೂಸ್ ಆಗ ಬೇಡಿ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸುತ್ತೇನೆ. ಯಾರು ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಆಯಿತು. ಜೊತೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನ ಇನ್ನು ನಾಲ್ಕನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಬಂದಿಲ್ಲ ಹೇಳಿ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀರಾ.

ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಜನ ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಯಾವಾಗ ಬರುತ್ತೆ ಅಂತ ಎಲ್ಲ ಕೇಳ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ. ಒಂದು ಜೊತೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಡೌಟಿದೆ ಅಂದ್ರೆ ಅದು ಯಾವ ರೀತಿಯದ್ದು ಆಗಿರಬಹುದು? ನೀವು ಏನೆಲ್ಲ ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ? ಅದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಕೂಡ ಇವತ್ತಿನ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಾನು ಉತ್ತರ ಕೊಡ್ತಿನಿ ಈಗ ಗವರ್ನಮೆಂಟ್ ನಿಂದ ಫ್ರೀ ಆಗಿ ಮನೆ ಕೊಡ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ ಅದು ನಿಜ ಅಂದ್ರೆ ಉಚಿತಮನೆ ಕೊಡ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ ನಾವು ಬಡವರು ಇದೀವಿ ನೀವು ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಕೂಡ ಸಹಾಯ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ ಇದೀರಾ ಕಂಡಿತು. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಕ್ಲಾರಿಟಿ ನ ಕೊಡ್ತೀನಿ.

See also  ದೆವ್ವಗಿವ್ವ ಇಲ್ಲ ಅನ್ನೋರಿಗೆ ಸ್ಮಶಾನ ಕಾಯೋ ಗುರುವಪ್ಪನ ಚಾಲೇಂಜ್..ಈ ವಿಡಿಯೋ ಪೂರ್ತಿ ನೋಡಿ

ಅದು ನಿಜಾನ ಸುಳ್ಳಾ ನಿಜ ಆಗಿದ್ರೆ ನೀವು ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹಾಕಬಹುದು. ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇವತ್ತು ಕಂಟಿನ್ಯೂ ಮಾಡ್ತೀನಿ. ಇದೆಲ್ಲ ವಿಷಯ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಪ್ರತಿದಿನವಾಗಿ ಇವತ್ತು ಕೂಡ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಪಡೆಯಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಯಾರು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಟ್ಟು ಬಿಡ್ತೀನಿ ನೋಡಿ.

ಇಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ನಾಲ್ಕನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಬಂದಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದವರು ಯಾರು ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕುವ ಆಗಿಲ್ಲ. ಇದುವರೆಗೂ ಕೂಡ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನೇ ಹಾಕಿಲ್ಲ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ. ನಮಗೆ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಲಿಂಕ್ ಓಪನ್ ಆಗ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ನಾವು ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮಾಡಿದ್ವಿ ಈ ರೀತಿ ಏನೋ ಒಂದು ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ನೀವು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಲು ಹೋದಾಗ ಏನು ಅಂತ ತೋರಿಸುತ್ತಿತ್ತು. ನಿರ್ದೇಶಕ ಡಾ. ನಾರಾಯಣ ಅಂತ ತೋರಿಸ್ತಿತ್ತು ಅಥವಾ ನಿಮ್ದು ಅರ್ಜಿ ತಗೋತಾ ಇಲ್ಲ. ಈಗ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ನಿಮಗೆ ಹಾಕು ಆಗಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಈಗ ಒಂದು ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಹೋಗಿ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ರು ಅಲ್ವಾ? ಈಗ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಲಿಂಕ್ ನೊಂದ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

See also  ಇನ್ಮುಂದೆ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಣ ಹತ್ತು ಸಾವಿರ..ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್..

ಈಗಾಗಲೇ ಜನವರಿ 1 ನೇ ತಾರೀಖಿನಿಂದ ಆಗಿದೆ. ಇದುವರೆಗೂ ಯಾರು ಇಲ್ಲ? ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಇನ್ನೂ ಕೂಡ ಅರ್ಜಿಯನ್ನೇ ಹಾಕಿಲ್ಲ ಅಂತ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರಿ. ಹಾಗೆ ಕಮೆಂಟ್ ಕೂಡ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರಿ ಅಂತ ಯಾವಾಗ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ನೀವು ಇವತ್ತು ಹೋಗಿ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬಹುದು. ಈಗಾಗಲೇ ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಯ್ತು ಅಂತ ಹಾಕಿ ಬಂದಿದೀವಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನನಗೂ ಕೂಡ ತುಂಬಾನೇ ಖುಷಿ. ಆದ್ರೆ ಹಾಕಿ ಬಂದಿರೋದು ಈಗ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀರಾ ಏನು ಅಂತ ನಾವು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಈಗ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದೀರಿ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ನಮಗೆ ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ಕಂತಿನ ಹಣ ಕೂಡ ಸಿಗತ್ತಾ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಖಂಡಿತವಾಗಲೂ ಇಲ್ಲ.

ನಾನು ಇದಕ್ಕೆ ಹೇಳಿರೋದು ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಪಡೆಯಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಸರ್ಕಾರ ತಿಳಿಸಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನೀವೇನು ಬೇಕು. ಇಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಮಾತ್ರನೆ ಬರುತ್ತೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಜುಲೈ ತಿಂಗಳು ಅಥವಾ ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳಿಂದ ಯಾರೆಲ್ಲ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದು ಅವುಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಆ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ ಸ್ ನೀವು ಯಾವ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿಯನ್ನ ಹಾಕಿರ್ತೀರಾ ಆ ತಿಂಗಳು ಬಿಟ್ಟು ಮುಂದೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ನಿಮಗೆ ಹಣ ಬರುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಸರ್ಕಾರ ಮುಂಚೆಯಿಂದಲೇ ತಿಳಿಸಿ ಎಂತದು ತಿಂಗಳು ಜನವರಿ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ? ಈಗ ನಾಲ್ಕನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಬಿಡುಗಡೆ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ. ಅಲ್ವ ಇವಾಗ ಹಾಕ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ? ನೀವು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಅಥವಾ ಈಗ ಹಾಕಿದ್ದೀರಾ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಮಾತ್ರ ಇರುವಂತದ್ದು.

See also  ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಭವಿಷ್ಯ..ಎಚ್ಚರವಾಗರಿ ತೊಂದರೆ ಬರುತ್ತೆ ಶನಿಗ್ರಹದಿಂದ ತೊಂದರೆ

ಇದಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಡಿ ಪಾಪ ಎಷ್ಟೋ ಜನ ಕನಸು ಸಹಜನೆ ತಿಂಗಳು ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಿದ್ವಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಮಗೆ ನಾಲ್ಕು ₹8000 ಬಂದು ಬಿಡುತ್ತೇನೆ ಅಂತ ಆಸೆ ಇಟ್ಕೋಬೇಡಿ ಸಂಗೀತ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕೆ ಕ್ಲಾರಿಟಿ ಮುಂಚೆ ಕೊಡ್ತಾ ಇದೀನಿ ಇದು ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಇದು ಇತ್ತು ಹಾಗಾಗಿ ಉತ್ತರ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದೀನಿ ನೋಡೋದಾದ್ರೆ ನಾಲ್ಕನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಇನ್ನು ನಮಗೆ ಬರಲಿಲ್ಲ ಜನವರಿ ತಿಂಗಳು ಬಂತಲ್ವಾ ಇನ್ನೇನು ಐದು ನನ್ನ ಹಣ ಕೂಡ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅಂತಿರಾ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ರಿ ಸ್. ಈಗಾಗಲೇ ನಿನ್ನೆ ಮೊನ್ನೆ ಒಂದು ಸಾಕಷ್ಟು ಜನಗಳಿಗೆ ಮಿನಿ ಅಂತ 12 ದಿಂದಲೇ 50,00,000 ಜನ ಫಲಾನುಭವಿಗಳಿಗೆ ನಾಲ್ಕನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಸರ್ಕಾರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">