ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಲ್ ಸಿ ಆಗಿದ್ದರೆ ಸಾಕು ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಯಾವುದೇ ಪರೀಕ್ಷೆ ಇಲ್ಲ ನೇರ ನೇಮಕಾತಿ..

ಎಸ್ ಎಸ್ ಎಲ್ ಸಿ ಆಗಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲೂ ಅವಾಗವಾಗ ಕಾಲ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ. ಅಂಗನವಾಡಿ ಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ಬರಿ ಎಸ್ ಎಲ್ ಸಿ ಪಿಯುಸಿ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಅದೊಂದು ಗವರ್ನರ್ ಜೋರಾಗಿರುತ್ತೆ, ಜಾಗ ತಗೊಂಡು ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಎಕ್ಸಾಮ್ ನಡೆಯೋದಿಲ್ಲ ಡೈರೆಕ್ಟ್ ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಕ್ಸ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ರೆಕಾರ್ಡ್ ನಡೆಯುತ್ತೆ ಜೊತೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೀಸಲಾಗಿದೆ ಜಾತಿಗೂ ಮೀಸಲಾತಿ ಇದೆ. ಆಮೇಲೆ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತರಿಗೂ ಮೀಸಲಾತಿ ಇದೆ.

ಆಮೇಲೆ ವಿಶೇಷಚೇತನರು ಮೀಸಲಾತಿ ಇದೆ. ಆಮೇಲೆ ವಿಚ್ಛೇದಿತ ರಿಗೂ ಮೀಸಲಾತಿ ಇದೆ. ಆಮೇಲೆ ವಿಧವೆಯರು ಮೀಸಲಾತಿ ಇದೆ ರೀತಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೀಸಲಾತಿ ಕೂಡ ಇದೆ. ಆಮೇಲೆ ಮೃತಪಟ್ಟ ರೈತರ ಮಕ್ಕಳಿಗೂ ಕೂಡ ಮೀಸಲಾಗಿದೆ ಈ ರೀತಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮೀಸಲಾತಿ ಇದೆ ಇವಾಗ ಅಂಗನವಾಡಿ ಒಂದಷ್ಟು ಜಿಲ್ಲೆಗಳ ನೋಟಿಫಿಕೇಷನ್ ಜೊತೆ ಬಂದಿದ್ದೀನಿ ಒಟ್ಟು ಐದು ಜಿಲ್ಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಇವಾಗ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಏನೆಲ್ಲಾ ಅರ್ಹತೆ ಇರಬೇಕು ಹೇಗೆ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕು ಏನೆಲ್ಲಾ ಡಾಕ್ಯೂಮೆಂಟ್ ಬೇಕು. ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸ್ತೀನಿ.

ಎಲ್ಲ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕು. ನಾನು ತೋರಿಸ್ತೀನಿ. ನೀವು ನೇರವಾಗಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ಅಂಗನವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು ಎರಡು ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಬರುತ್ತೆ ಒಂದು ಅಂಗನವಾಡಿ ಸಹಾಯಕಿ ಉದ್ದೇ ಇನ್ನೊಂದು ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಹುದ್ದೆ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಹುದ್ದೆಗೆ ಬಂದು ಪಿಯುಸಿ ಆಗಿರಬೇಕು, ಅಂಗನವಾಡಿ ಸಹಾಯಕಿ ಹುದ್ದೆಗೆ ಎಸ್‌ಎಂಎಸ್ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು ಪಿಎಸ್‌ಐ ಅಂದ್ರೆ ಪಿಯುಸಿ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಯಾವುದಾದ್ರೂ ಆಗುತ್ತದಲ್ಲಿ ಪಾಸಾಗಿರಬೇಕು ಸಹಾಯಕ ಹುದ್ದೆಗೆ ಸಿಎ ಆಗಿರಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಇನ್ನ ಇವುಗಳು ಪ್ರಥಮ ಭಾಷೆ ಅಥವಾ ಎರಡನೇ ಭಾಷೆ ಕನ್ನಡವನ್ನು ಓದಿರಲೇಬೇಕಾಗುತ್ತೆ.

See also  ಬೇರೆ ಹೀರೋ ಹಾಕೊಂಡು ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡ್ತಿನಿ ಅಂದಾಗ ದರ್ಶನ್ ಉಮಾಪತಿಗೆ ಏನು ಮಾಡಿದ್ರು ನೋಡಿ

ಯಾಕಂದ್ರೆ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಜೋಳ ಕನ್ನಡವನ್ನು ಓದಲೇ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಇದು ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಇಲಾಖೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಜಾಗ ಸರ್ಕಾರಿ ಜಾಗ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರಿಯಾಗಿರುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಯಾವ್ಯಾವ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತಿನಿ ಇವಾಗ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡು ಅಂತದ್ದು ಬೆಂಗಳೂರು, ಅರ್ಬನ್, ಬೆಂಗಳೂರು, ಬೆಳಗಾವಿ, ಬೀದರ್, ಹಾವೇರಿ, ತುಮಕೂರು ಇಷ್ಟು ಜಿಲ್ಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಈ 1 ದಿನ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಎಷ್ಟು ಜಿಲ್ಲೆಗಳಲ್ಲಿವು?

ಅಂದು ಒಂದೊಂದು ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲೂ ಈಗ ತುಮಕೂರಲ್ಲಿ ನಾನೂರು ಪೋಸ್ಟ್ಗೆ ಹಾವೇರಿಯಲ್ಲಿ, ಬೀದರಲ್ಲಿ 100 ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ರೀತಿ ಆ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದಷ್ಟು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಹುದ್ದೆಗೆ ಆಗ್ಲೇ ಹೇಳಿದ್ನಲ್ಲ. ಪಿಯುಸಿ ಆಗಿರಬೇಕು ಅಥವಾ 12 ಕ್ಲಾಸ್ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ ಅದಾಗಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಅಥವಾ ಡಿಪ್ಲೊಮಾಗೆ ಇದ್ರೆ ಸಾಕು ತತ್ಸಮಾನ ಏನಾದ್ರು ಬೇಗ ಪಾಸ್ ಆಗಿರಬೇಕು. ಅಂಗನವಾಡಿ ಸಹಾಯಕಿಯರ ಹುದ್ದೆಗೆ ಎಂಟು ಪಾಸಾಗಿರಬೇಕು. ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಶುರುವಾಗಿರೋದು ತಾರೀಖಿಗೆ 3 ದಿನಗಳು ಮೂರು ದಿನಗಳಾಗಿದೆ.

ಹತ್ತನೇ ತಾರೀಖು ಜನವರಿ ಶುರುವಾಗಿದೆ. ಇದು ಫೆಬ್ರವರಿ ಐದನೇ ತಾರೀಕು ಇರುತ್ತೆ. ಫೆಬ್ರವರಿ ಐದನೇ ತಾರೀಖಿನೊಳಗೆ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬೇಕು. ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನೀವು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡ ಬಹುದಾಗಿದೆ. ಇನ್ನು ಏನೆಲ್ಲಾ ಡಾಕ್ಯೂಮೆಂಟ್ ಬೇಕು ಅಂತಂದ್ರೆ ಹೇಳಿ ಬಿಡ್ತೀನಿ. ಅರ್ಜಿದಾರರಿಗೆ 18 ವರ್ಷ ತುಂಬಿರಬೇಕು. 18 ವರ್ಷ ತುಂಬಿರುವ 19 ವರ್ಷದಿಂದ ಒಟ್ಟು ಮೂವತೈದನೇ ವರ್ಷದವರೆಗೂ ಮೂವತೈದು ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಕೂಡ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

See also  ದರ್ಶನ್ ಬಗ್ಗೆ ಕೋಡಿ ಶ್ರೀ ಸ್ಪೋಟಕ ಭವಿಷ್ಯ.ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ನಡೆಯೋದಕ್ಕೆ ನೈಜ ಕಾರಣ ತಿಳಿಸಿದ ಶ್ರೀಗಳು

[irp]


crossorigin="anonymous">