ಫೆಬ್ರವರಿ ತಿಂಗಳ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ..ಹಣ ಆಸ್ತಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಈ ಘಟನೆ.. - Karnataka's Best News Portal

ಫೆಬ್ರವರಿ ತಿಂಗಳ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ನೋಡಿ..ಹಣ ಆಸ್ತಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಈ ಘಟನೆ..

ಫೆಬ್ರುವರಿ ತುಲಾ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ 2024

ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ಫೆಬ್ರುವರಿ ತಿಂಗಳ ಮಾಸ ಭವಿಷ್ಯ ಅಂದ್ರೆ 2024 ಫೆಬ್ರುವರಿಯಲ್ಲಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ಫಲ ಏನಿದೆ? ಏನಿಲ್ಲ ಲಾಭ ಗಳಿವೆ ಏನೆಲ್ಲ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿವೆ? ಯಾವ ಎಲ್ಲ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಇದೆ. ಯಾವ ಒಂದು ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟಾಗ ನಿಮಗೆ ಸಕ್ಸೆಸ್ ಅನ್ನುವಂತದ್ದು ಸಿಗುತ್ತೆ. ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ರಾಶಿ ಅಧಿಪತಿ ಯಾರು ಶುಕ್ರ ಶುಕ್ರ ರಾಶ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆದರೆ ಲಾಂಚನ ತಕ್ಕಡಿಯನ್ನ ಒಂದು ತಕ್ಕಡಿ ಚಿತ್ರವನ್ನ ತಕ್ಕಡಿ ಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿರತಕ್ಕಂತಹ ಒಂದು ಲಾಂಚನ ವನ್ನು ಹೊಂದಿರ ತಕ್ಕಂತಹ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರು ಇನ್ನು ಬಿಡಿ ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನ ಶುಕ್ರವಾರ ಹಾಗೂ ಸೋಮವಾರ ಆದ್ರೆ ಅದೃಷ್ಟ ದೇವತೆ ಶ್ರೀ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ತಾಯಿ ಆಗಿರ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಇನ್ನು ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4679 ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ ಆಗಿರುತ್ತೆ.

ಇನ್ನು ಮಿತ್ರ ರಾಶಿ ಒಂದು ಮಿಥುನ ಕಟಕ ಕುಂಭ ಆದ್ರೆ ಶತ್ರು ರಾಶಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಇಂದು ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನಾಂಕ ಗಳು 615 ಇಪ್ಪತ್ತ ನಾಲ್ಕು ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನಾಂಕಗಳು ಅಂತ ಹೇಳಿ. ಹೌದು. ಇಂತಹ ಒಂದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಫಲವನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡತಿನಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ತಕ್ಷಣ ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಕೂಡ ನೀವು ಜಾಣರು, ಅಧ್ಯಯನಶೀಲರು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ವಿಚಾರ ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ಬಹಳಷ್ಟು ಡೀಪ್ ಆಗಿ ಅದನ್ನ ಸ್ಟಡಿ ಅನ್ನ ಮಾಡತಕ್ಕಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿ ಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಚಾರ ದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರ ತಕ್ಕಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.


ಅದು ಪುರುಷರ ಇರಬಹುದು ಅಥವಾ ಸ್ತ್ರೀ ಇರಬಹುದು. ಇಂತಹ ಒಂದು ತುಲಾ ರಾಶಿಗೆ ಫೆಬ್ರವರಿ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡಿ. ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಾಡ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಬೇಡ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ನೀವು ಏನು ಒಂದು ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಆ ಮಾತು ಕೆಲವೊಂದು ಕಾಂಟ್ರವರ್ಸಿಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವಂತಹದ್ದು ಅಥವಾ ತಪ್ಪಾಗಿ ಭಾವಿಸುವಂತದ್ದು ಅಥವಾ ಕೆಲವೊಂದು ಶತ್ರುಗಳ ಬಾಧೆಗಳು ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಹಿಡಿತವನ್ನು ಇಡಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಯಾವಾಗ, ಎಲ್ಲಿ, ಎಷ್ಟು, ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ಚಾಕಚಕ್ಯತೆ ಇದೆ. ಒಂದು ಕಲೆಯನ್ನು ಕರಗತ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳತಕ್ಕಂತದ್ದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು.

See also  ದೇವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ವಸ್ತು ಇರಲೆಬಾರದು.. ಕಷ್ಟ ಎಂದಿಗೂ ತಪ್ಪೋದಿಲ್ಲ..ಎಚ್ಚರ

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಡಿಸ್ಟರ್ಬ್ ಆಗ್ತಿದೆ. ಏನು ಅಂದ್ರೆ ನನ್ನ ಅರ್ಥನೇ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲವೇನು? ಅನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ಮನಸ್ಥಿತಿ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಮೂಡದೇ ಇರದು. ಆದರೆ ಆ ಥರದ ಯಾವ ಒಂದು ಚಿಂತೆ ಮಾಡತಕ್ಕಂತ ಅವಶ್ಯಕತೆಯೂ ಇಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ತಾಳ್ಮೆ ಮತ್ತು ಸಹನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಹಿಡಿತವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ನೀವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡತಕ್ಕಂತ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಕ್ಸೆಸ್ ಅನ್ನುವಂತದ್ದು ಸಿಗುತ್ತೆ ಮತ್ತು ಈ ತಿಂಗಳು ತುಂಬಾ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಇರ ತಕ್ಕಂತ ಫಲಗಳಿದ್ದಾವೆ. ಕೆಲವೊಂದು ನೀವು ಏನಾದ್ರು ಒಂದು ಬೆಲೆ ಬರ ತಕ್ಕಂತ ವಸ್ತುವನ್ನು ವಾಹನ ಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಮನೆ ಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ವಸ್ತು ಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಏನೇ ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತಹ ವಸ್ತುವನ್ನು ನೀವು ಕೊಂಡು ಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಕೆಲವೊಂದು ಜನರಿಗೆ ಕಂಡು ಬರ್ತಾ ಇರ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಬಹಳಷ್ಟು ಮುಖ್ಯವಾದಂತ ವಿಚಾರ, ಸಂತೋಷದ ವಿಚಾರ. ಇನ್ನು ಆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಡೆವಲಪ್ ಮಾಡ ತಕ್ಕಂತಹ ಪ್ರಯತ್ನ ಏನೋ ಒಂದು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಕಟ್ಟುವಂತಹ ಇರ ಬಹುದು.

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏನೋ ಒಂದು ಕೆಟ್ಟು ಹೋಗಿರುತ್ತೆ. ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಪುನರ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡು ಅಂತ ಇರಬಹುದು. ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಕೆಟ್ಟ ಇರುತ್ತೆ. ಅದನ್ನು ರಿಪೇರಿ ಮಾಡುವಂತಹ ಇರಬಹುದು. ಮನೆಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತಹ ಅಲಂಕೃತ ವಸ್ತುವನ್ನ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಇರ ಬಹುದು. ಇಂತಹ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ತಕ್ಕಂತ ಪ್ರೊಸೆಸ್ ಗಳು ನಡೀತಾ ಇರುತ್ತೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ದುಡ್ಡನ್ನು ಕೂಡ ಖರ್ಚು ಮಾಡತಕ್ಕಂತ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿದೆ. ಆದರೆ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಎಷ್ಟಿದೆ ಅಷ್ಟನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಕಡೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ವಹಿಸಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇನ್ನು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆ ಫಲ ಇದೆ. ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಇದರಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಅಧ್ಯಯನವನ್ನು ಮಾಡ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ಮತ್ತೆ ಓದಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿಯ ನ್ನು ರೂಢಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಅಂತ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿರುವುದರಿಂದ ಮತ್ತೆ ಎಜುಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಒಳ್ಳೆಯ ಒಂದು ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನ ಅಥವಾ ಒಳ್ಳೆ ಅಂಕಗಳನ್ನ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಬಹುದು ಅಂತ.

See also  ದೇವರ ಮನೆ ಕ್ಲೀನಿಂಗ್ ಯಾವ ದಿನ ಮಾಡಬೇಕು ? ಕಳಶ ಎಷ್ಟು ದಿನಕೊಮ್ಮೆ ಬದಲಿಸಬೇಕು.ವಿಗ್ರಹವನ್ನು ಪ್ರತಿ ತಿತ್ಯ ತೊಳೆಯಬೇಕಾ ?

ಇನ್ನು ಈ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ಏನಾದರೂ ಚಿಂತೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮದುವೆ ಆಗುವಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಅಥವಾ ಮದುವೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ತಕ್ಕಂತಹ ಏನಾದ್ರೂ ಒಂದು ಪ್ರೊಸೆಸ್ ಗಳು. ಅಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮದುವೆ ಆಗಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಹೊರ ಕಣ್ಗಳನ್ನು ಹುಡುಕ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಈ ಒಂದು ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಏನೋ ಒಂದು ಪ್ರೊಸೆಸ್ ಗಳು ಸಣ್ಣದಾಗಿ ತಕ್ಕಂತ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳು ನಡೆಯುವಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆ ಅನುಕೂಲತೆಗಳು ಇರುತ್ತೆ. ನೀವು ಮಾಡ ತಕ್ಕಂತ ಉದ್ಯೋಗ ವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಇರುವಂತಹ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಂತಹ ಪ್ರಯತ್ನ ವನ್ನು ಮಾಡಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು ಇರುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲೂ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳು ಇದ್ದಾಗ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಜಯಗಳಿಸಿದಾಗ ಅದು ಸಂತೋಷವೇ ಬೇರೆವಾಗದು ಗೆಲುವನ್ನು ಅದು ನಮಗೆ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಅದು ಫೀಲ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಸ್ಪರ್ಧೆ ಗಳಲ್ಲಿದ್ರೆ ಹೇಗೆ? ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಯಾರು ಕಂಪೆನಿ ಇರಲ್ಲ. ಕಾಂಪಿಟೇಷನ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡ ರು ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಹಿಂದೆ ಬಿದ್ದರೆ ನೀವು ಮುಂದೆ ಬರುವಂತಹ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಇರುವುದರಿಂದ ನೀವೇನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಂತೆ ಮಾಡತಕ್ಕಂತ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ ಬರುವುದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಸಿಗುತ್ತವೆ ಈ 10 ಸಂಕೇತಗಳು.ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

[irp]


crossorigin="anonymous">