ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಈ ಒಂದು ಕಾರ್ಡ್ ಇದ್ರೆ 10 ಲಕ್ಷ ಇದ್ದಂಗೆ ಯಾರಿಗೂ ಹೇಳಬೇಡಿ.ನೀವೆ ಅರ್ಜಿ ಹಾಕಬಹುದು..

ನೀವು ಈ ಕಾರ್ಡ್ ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಸಾಕು 15ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಇದೊಂದು ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ 10 ಲಕ್ಷ ಇದ್ದಂಗೆ ಇದನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಲೂ ಬಿಡದೆ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಹತ್ತು ರೀತಿಯ ಯೋಚನೆಯ ಫಲಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ನೀವು ಈ ಕಾರ್ಡುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಸಲಿಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿ ಹಣವು ಕೂಡ ಖರ್ಚಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಹೇಗೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಇದು ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಹಾಗಿದ್ರೆ ಯಾವ ರೀತಿ ಇದನ್ನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಎಲ್ಲ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಕೊಡ್ತಾ ಹೋಗ್ತೀನಿ ಪೂರ್ತಿ ಲೇಖನವನ್ನು ಓದಿ

ನೀವು ಈ ಕಾರ್ಡ್ ಮುಖಾಂತರ ಹದಿನೈದಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ನೋಡಿ ಒಂದು ಆಗಬಹುದು ಅಂತ ಅನುಸುತ್ತೆ. ಯಾವ ರೀತಿ ಇದನ್ನ ಪಡ್ಕೊಬಹುದು ಅಂತ ಇದನ್ನ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ನೀವು ಮಾಡಬಹುದು. ಆ ಜಾತಿಯವರು ಈ ಜಾತಿಯವರು ಕೆಟಗರಿ ಈ ಕೆಟಗರಿ ಅಂತ ಏನು ಇಲ್ಲ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವೀಕ್ಷಕರೇ ಇದನ್ನು ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡೊಣ ನೋಡಿ ಇದು ಕಾಡು ಯಾವುದು ನನಗೆ ಹೇಳುವ ಮೊದಲು ಇದಕ್ಕೆಲಿದೆ ಅರ್ಹತೆ ಏನು ಅದನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡಿ ಇದಕ್ಕೆ ಅರ್ಹತೆ ಇರಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ 18 ವರ್ಷ ಮೇಲ್ಪಟ್ಟವರಾಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತೆ ಕರ್ನಾಟಕದ ನಿವಾಸಿಯಾಗಿರಬೇಕು ಜೊತೆಗೆ ನಿಮಗೆ ಏನು ಓದಕ್ಕೆ ಬರೋದಿಕ್ಕೆ ಬರೋದಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೂ ಇಲ್ಲಿ ಯಾರು ನಿಮ್ಮನ್ನ ಪ್ರಶ್ನೆ ಮಾಡೋದಿಲ್ಲ.

See also  ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ತಪ್ಪದೇ ನೋಡಿ.ಇನ್ಮುಂದೆ ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಎರಡು ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿ ಏನಾಗಲಿದೆ ನೋಡಿ..

ನಿಮಗೆ ಈ ಕಾರ್ಡಿದ್ರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಕೊಡ್ತಾರೆ. ಯೋಜನೆಗಳನ್ನ ಈ ಕಾರ್ಡು ಯಾವುದು? ಇನ್ನು ಮಾಡು ಹೇಗೆ ಗುರುತಿನ ಕಾರ್ಡ್ ನಿಯಮ ಹೇಳ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಇವಾಗ ಕಾಡುವಂತಹ ಸಮಯ ಕರ್ನಾಟಕ ಕನ್‌ಸ್ಟ್ರಕ್ಷನ್ ವರ್ಕರ್ಸ್ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ವೆಲ್ಡರ್ ಅಂತ ಒಂದು ಇದೆ ಅವರು ಈ ಕಟ್ಟಡ ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಒಂದು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಆಗಿ 171 ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಒಂದು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಅದೇ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಅವರು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಇವರಿಗೆ ಇದೊಂದು ಕಾರ್ಡ್ ನ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕು ನೀವು ಈ 10 ಲಕ್ಷದವರೆಗಿನ ಪಡುತ್ತೀರಾ ಯಾವ ರೀತಿ ಇದನ್ನ ಪಡೆಯುವುದು? ಇದೊಂದು ಕಾರ್ಡಿದ್ರೆ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಇದೆ ಅಂತ ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು ಎಚ್ಚರ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಕಾಡಿದರೂ ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ಈ ಮಾಹಿತಿ ಗೊತ್ತಿರುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಹೇಳ್ತಾ ಇರೋದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಕೂಡ ಯಾವ ಯೋಜನೆ ಏನು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಎಲ್ಲು ನೋಡಿ ನೋಡಿ ಇದನ್ನ ಕಾಡು ಯಾವುದು ಅಂದ್ರೆ ಕಟ್ಟಡ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಕಾರಣ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿರಬಹುದು, ಹೆಸರನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ತುಂಬಾ ತುಂಬಾ ಫೇಮಸ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ಕಾಡಿದಾಗ ಇರುತ್ತೆ ಇವಾಗ ಈ ಕಾರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ನೋಡಿದ್ರೆ ನೀವು ಕೊಡಬಹುದು ನಾವೇನು ಕಟ್ಟಡ ಕಾರ್ಮಿಕರು ಇಲ್ಲ ಅಂತ ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ಒಬ್ಬರು ಆಗಲಿ ಒಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರಾ? ಆ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿಸಿ ಕಾರಣ ಅಂದರೆ ನನಗೆ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ಮಾಡು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಫೋನ ಮಾಡಿದ್ರು ಕೂಡ ಇದನ್ನು ತಗೊಳ್ತಾರೆ ನೀವೇನು ಮಾಡ್ತೀರಾ ಅಂದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಟ್ಟಡ ಕಾರ್ಮಿಕ ಇಲಾಖೆಗೆ ಹೋಗಿ ಅಂದ್ರೆ ಇವಾಗ ಅಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಜನ ಜಮೀನು ಇರುತ್ತೆ ಜೊತೆಗೆ ಈ ಕಟ್ಟಡ ಕಾರ್ಮಿಕರಾಗಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಅಂತಿದ್ರೆ ಮೊದಲು ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ..ಆಮೇಲೆ ನಿರ್ಧರಿಸಿ‌

[irp]


crossorigin="anonymous">