ಈ ಹೆಸರು ಇಟ್ಕೋಂಡೊರ ಲೈಫೆ ಗೋಳು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿದ್ಯಾ ನೋಡಿ..ಸದಾ ಕಷ್ಟ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದೆ ಇರುತ್ತೆ..

ಈ ಹೆಸರು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡವರ ಲೈಫ್ ಗೋಳು ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿದೆ ಅಂತ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಒಂದು ವಿಷಯಗಳು ಕೊಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಅದು ತುಂಬಾ ಡಿಫರೆಂಟ್ ಆಗಿರುವ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕೊಡ್ತೀನಿ. ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇತರರು ಕೂಡ ಇದ್ಯನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡುವಂತಹ ನಿಮಗೆ ಅಂದ್ರೆ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೊಸ ವಿಷಯ ಜೊತೆ ಸಿಂಪಲ್ ಆಗಿ ನೀವು ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಂತದನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀನಿ ನೋಡಿದವರೆಲ್ಲ ತುಂಬಾ ಖುಷಿ ಪಡ್ತಿರಾ ಈ ರೀತಿಯ ಯಾರು ಹೇಳಿಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀರಾ ನಾನು ಈ ಹೆಸರುಗಳು ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ನಿಮಗೆ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡೋಕಾಗಿಲ್ಲ. ಆದ್ರೂ ಕೂಡ ಒಂದೆರಡು ವಿಡಿಯೋ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರೂ ಎಷ್ಟು ಜನ ರೆಸ್ಪಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅಂತಂದ್ರೆ ತಿಳ್ಕೋಬೇಕಾಗಿದೆ. ಇವತ್ತಿನ ಮಟ್ಟಿಗೆ ನಾವು ಏನು ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಮಹತ್ವ ಇದೆ ಅಂತ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಎಲ್ಲ ಏನ್ರೀ ನಮ್ಮ ಹೆಸರು ಅಂತ ಅಂದುಬಿಟ್ಟು ಹೆಸರಿಂದಾನೇ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಐಡೆಂಟಿಫಿಕೇಶನ್ ಸಿಗುವಂತದ್ದು.

ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಉದ್ದಗಲಕ್ಕೂ ಆಗುವಂತದ್ದು. ಹೆಸರು ಹೇಳ್ತೀನಿವಾಗಲು ಮಗು ಹುಟ್ಟಿದಾಗ ಉಸಿರಿರುತ್ತದೆ ಹೆಸರಿರಲ್ಲ. ಆದರೆ ಸತ್ತಾಗ ಹೆಸರು ಹುಟ್ಟಿದಾಗ ಉಸಿರುತೆ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಆದರೆ ಸತ್ತಾಗ ನಮಗೆ ಅಂತ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಹೆಸರುಕೊಳ್ಳೋದು ಬಾಡಿ ಐಡೆಂಟಿಫೈ ಮಾಡಿದ್ರು ಕೂಡ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಒಂದು ಹೆಸರು ಒಂದು ಇರುತ್ತೆ ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ಸಾಧನೆಗಳು ಇರಬಹುದು ಅಥವಾ ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ಕೆಲಸಗಳು. ಎಸ್. ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಸರು ಯಾಕೆ? ಇಷ್ಟೊಂದು ಮಹತ್ವ ಕೊಡ್ತಿದ್ದೀವಿ. ನಾವು ಅಂದ್ರೆ ಇವತ್ತು 6:00 ಗಂಟೆಗೆ ಹೋಗ್ತೀವಿ ಅಂದ್ರೆ ಒಂದು ಇದ್ದಾಗ ನಮಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ಅಲ್ಲಿ ಹೋಗೋದಕ್ಕೆ ವೀಸಾ ಕೂಡ ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ. ಅವರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಮಾಡೋದಿಲ್ಲ. ಅಷ್ಟೊಂದು ಸ್ಟ್ರೈಟಾಗಿ ನಿಮಗೆ ರೋಗಗಳ ತಂದು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇವತ್ತಿನ ಮಕ್ಕಳು ಏನಪ್ಪ ಅಂದ್ರೆ ಎಲ್ಲ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದಾರೆ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಇರಬಹುದು, ಮಾಸ್ಟರ್ ಇರಬಹುದು ಅಥವಾ ಎಂಬಿಬಿಎಸ್ ಇರಬಹುದು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬೇರೆ ಬೇರೆ ದೇಶಗಳ ಹೋಗೋಕೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡು ಜೊತೆಗೆ ಜನಸಾಮಾನ್ಯರನ್ನು ಮುಖಾಂತರ ಟೂರಿಸಂ ಮುಖಾಂತರ ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಲೋ ಇದು ಮಾಡೋದಕ್ಕಿಂತ ಕೂಡ ಹೊರಗಡೆ ಹೋಗ್ತಾರೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕರ್ಮಗಳನ್ನು ದೂರ ಮಾಡೋ ಅದ್ಬುತ ಮಂತ್ರ ಎಲ್ಲರೂ ನೋಡಲೆಬೇಕು..ಜೀವನ ಬದಲಿಸುವ ಮಂತ್ರ

ಆವಾಗ ನಿಮಗ ಇವತ್ತಿಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಅದಕ್ಕೆ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳೋದು ಹೆಸರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಮಹತ್ವ ಕೊಡುವಂತದ್ದು. ಈಗಾಗಲೇ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡಲ್ಲಿ ಕೂಡ ನಾನು ಒಂದು ಹೆಸರು ಕೊಡ್ತೀವಿ ಅಂತ ಅದನ್ನ ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಕೂಡ ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಸರಿಗೆ ಅಷ್ಟು ಮಹತ್ವ ಇದೆ. ಮತ್ತೆ ನೀವು ಏನಾದ್ರೂ ಪಾಸ್‌ಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡಿಸ್ತೀನಿ ಅಂತ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಒತ್ತಿ ಒತ್ತಿದರೆ ಜನ ತಿಳ್ಕೋಬೇಕು ಇದೆಲ್ಲ ನಿಮಗೆರೂ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾವ ಕೆಲಸಗಳು ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿರೋದಿಲ್ಲ, ತಿಳ್ಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ. ಒಂದು ಪಾರ್ಟಿ ಆಫೀಸ್‌ಗೆ ನೀವು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿ ಪಾಸ್ ಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡಿಸೋದು ಅಂದ್ರೆ ಕೂಡ ಫಸ್ಟ್ ಸೆಕೆಂಡ್ ತಡ ಅಂತ ಕೇಳ್ತಾ ರೈತರಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಕೂಡ ಬಸ್ ಮೂಲಕ ನಿಮಗೆ ನೀವೇ ಏನಾದರೂ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ ಅದು ಕೊಟ್ಟಾಗ ನಿಮಗೆ ಅದಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟಾಗುತ್ತೆ ಹೊರತು ಬರಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಒಂದೇ ಒಂದು ಇದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕೊಟ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ಎಕ್ಸಿಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಸೆಕೆಂಡ್‌ನಷ್ಟು ಕೊಡಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ನೀವು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಿಗುವ ಅದಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ ಕೊಡಿ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀನಿ.

ಈ ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದವರು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡ್ತೀನಿ ಅಂದ್ರೆ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೊರಗಡೆಲ್ಲ ನೋಡಿದಾಗ ನೀವು. ಅವರೆಲ್ಲ ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ಬೆಲೆ ಕೊಡ್ತಾರೆ. ಇಂಪಾರ್ಟೆನ್ಸ್ ಕೊಡ್ತಾರೆ. ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಯಾಕಂದ್ರೆ ಅವರ ಒಂದು ತಲೆಮಾರು ಬಂದಿರುವಂತ ಹೆಸರುಗಳು ಕೇಳಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಗುವಿನ ಎಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಒಂದು ಸಿನಿಮಾ ಡಿ ಗೆ ಹೋಗಿ ಬಂದು ಬಿಡುತ್ತೆ. ಬ್ಯುಸಿಲ್ಲಿ ಏನಪ್ಪ ಅಂದ್ರೆ ಒಂದು ಇಟ್ಕೊಂಡಿದೀವಿ. ಆ ಹೆಸರುಗಳು ಕೂಡ ಸರಿಯಾಗಿರೋದಿಲ್ಲ ಎಸ್ ಜೊತೆಗಿನ ಶಿಬಿರ ಇನ್ ಅವರೇ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ತಂದೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತೀರ ಊರಿಂದ ಇನ್ನು ಯಾರು ಅಲ್ಲ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಏನು ಅಂತ ಏನು ಇಲ್ಲ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ತಂದೆ ನೀವೇನು ಇಲ್ಲಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಕೂಡ ಎಕ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ಬರಿ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರುಗಳು ಮಾತ್ರ ತಗೊಳೋದಿಲ್ಲ. ಪಾಸ್‌ಪೋರ್ಟ್ ಆಫೀಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟೋ ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌ಗಳು ಹೊರ ದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗುವಂತೆ ಅವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಆಗುತ್ತೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಲೂ ಇದು ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆ ತರುವಂತದ್ದು. ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ಮಾಡುವ ಈ ಕೆಲಸ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಎಷ್ಟು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ ಅಂತಂದ್ರೆ ಪಾಸ್ ಮಾಡೋಕೆ ತುಂಬಾ ಟೈಮ್ ಇದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ಅಂಗಗಳು ಇದ್ದರೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಳೆ ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸ್ವರೂಪ.ನಿಮಗೂ ಈ ಲಕ್ಷಣಗಳಿದ್ಯಾ ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">