ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ 6 ನೇ ಕಂತು ಹಣಕ್ಕೆ NPCI ಲಿಂಕ್ ಕಡ್ಡಾಯ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಉಚಿತ 2000 ಹಣ ಬರೋಲ್ಲ..

ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ 6ನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಬರಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಇದು ಕಡ್ಡಾಯ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನಮಸ್ಕಾರ. ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಅನಿತಾ ಶ್ರಮ ಫ್ರೆಂಡು ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ? ಹೋಗ್ಬೇಕು ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೀರಾ ಅಂತ ಅನ್ಕೊಂಡಿದಿನಿ. ನಾನು ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೀನಿ ನೀವು ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೀರ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡು ಇವತ್ತಿನ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡೋಲ್ಲ. ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋ ಏನು ಅಂತ ನೋಡೋದಾದ್ರೆ ಎನ್‌ಪಿಎ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಎನ್ ಪಿ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಸರ್ಕಾರ ಇರೋದು ನಿಜ ಆದ್ರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿಲ್ಲ. ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಜನ ಖಂಡಿತವಾಗ್ಲೂ ಮಾಡಿಸಲೇಬೇಕು, ಅದು ಯಾರು ಏನು ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಾನು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಜೊತೆಗೆ ಈಗಶಕ್ತಿ ಯೋಜನೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಉಚಿತ ಬಸ್ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ ಅಲ್ವ ಅದು ಬಗ್ಗೆ ಕೂಡ ಒಂದು ಲೇಟೆಸ್ಟ್ ಆಗಿ ಅಪ್ ಡೇಟ್ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಅಂದರೆ ಶಕ್ತಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಸರ್ಕಾರ ಕೊಟ್ರು ಅಂತ ದುಡ್ಡು ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿಬಿಟ್ಟು ಸಾರಿಗೆ ಇಲಾಖೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಯ ಆರನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ನೀವು ಪಡೆಯಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಎನ್‌ಪಿಸಿಐ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಅನ್ನೋದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀವಿ ನೋಡಿ. ತುಂಬಾ ಜನಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಈ ಒಂದು ಇನ್ನ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಜನಗಳಿಗೆ ಸಂಪಿನಿಂದ ನೀವು ಮಾಡಬೇಕು ಯಾರು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಒಂದು ಕಂತು ಹಣ ಬಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ ನೋಡಿ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆದು ಅಂತವರು ಮಾತ್ರ ಇಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಸಚಿವೆ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್ ಅವರೇ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ನಿಜಾನೇ ಆದ್ರೆ 52 ತಗೊಂಡಿರುತ್ತೀರೋ ಅಥವಾ ತಗೊಂಡಿರೋ ಇನ್ಯಾವುದೋ ಕಂಡುಬಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ ಸ್ವಂತ ಅವರು ಕೂಡ ಇದ ಮಾಡ್ಕೊಬೇಡಿ.

See also  ನಾಳನೇ ಚಾಲೆಂಜ್ ಸ್ಟಾರ್ ದರ್ಶನ್ ರಿಲೀಸ್..ಸತ್ಯ ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟ ದರ್ಶನ್ ಪರ ಲಾಯರ್..ಈ ಕೋರ್ಟನಲ್ಲಿ ಜಾಮೀನು ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ..!

ಯಾಕಂದ್ರೆ ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮದು ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಕೌಂಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಆಟೋಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಆಗಿ ನಿಮ್ಮದು ಲಿಂಕ್ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಗೆ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಸ್ನಾಚಿಂಗ್ ಯಾವಾಗ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡ್ಸಿರೋ ನಿಮ್ಮ ಅಕೌಂಟ್ ಗಳಿಗೆ ಆಟದಲ್ಲೇ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನವರೇ ನಿಮಗೆ ಅಲ್ಲಿನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಬ್ಯುಸಿ ಅದನ್ನ ನಿಮಗೆಡೆಂಟ್ ಆಗಿ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದೀವಿ. ನಿಮಗೆ ಆ ರೀತಿ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನವರು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಎಂಪಿ ಕೂಡ ನಿಮ್ ಹತ್ರ ಡೀಟೇಲ್ ಆಗಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳೋದಿಲ್ಲ. ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿರೋದಿಲ್ಲ ಅಷ್ಟೇ.

ಈಗಾಗಲೇ ಇದು ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಕೌಂಟ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಆಗಿದೆ ಅಂದ್ರೆ ಇ ಕೆವೈಸಿ ಆಗಿದೆ ಅಂತಾನೆ ಅರ್ಥ ಹಾಗೆ ಎಂಪಿ ಕೂಡ ಲಿಂಕ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಅರ್ಥಸ್‌ನ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿಕ್ಯಾಂಪ್ ಅಂತ ಕೂಡ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ನಡೆಸಿತ್ತು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಊರಿನ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯ್ತಿಗಳಿಗೆ ಬಂದಿ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿಕ್ಯಾಂಪ್ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮಾಡುವ ಸ್ನಾನ ಕ್ಯಾಬ್ ನಲ್ಲಿ ಟ್ರೆಂಡ್ ಆದ್ರು ಕೂಡ. ಇನ್ನು ಎಷ್ಟೊ ಜನಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ಬಂದಿದ್ದು ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಹಣ ಬಂದೇ ಇಲ್ಲ.

See also  ದರ್ಶನ್ ಅರೆಸ್ಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಫಸ್ಟ್ ರಿಯಾಕ್ಷನ್..ನಾನು ಯಾರ ಪರ ನು ಅಲ್ಲ ವಿರೋಧಿನೂ ಅಲ್ಲ ಆ ಹೆಣ್ಣಿಗೆ ನ್ಯಾಯ ಸಿಗಬೇಕು ಆದರೆ...

ಹಾಗಾಗಿ ಅವರು ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ಸಿ ಕೂಡ ಇದು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಇವುಗಳು ಯಾರುಣೆ ಬಂದಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ ಇದೀರಾ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕ್ಗೆ ಹೋಗಿ ಬಿಟ್ಟು ಎನ್‌ಪಿಸಿಐ ಲಿಂಕ್ ಆಗಿದ್ಯಾ ಇಲ್ವಾ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ನೀವೇ ವಿಚಾರಿಸಬೇಕು. ಅಲ್ಲಿ ಹಾಗಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿದರೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನೀವು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಕೌಂಟ್ ನಿಮಗೆ ಉಚಿತ ಅಕ್ಕಿ ಅನ್ನ ಬರ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ ಅಲ್ವಾ? ಅದೇ ಹೋಗಿ ಬಿಟ್ಟು ಮತ್ತೆ ನಂದರ ಇಲ್ಲಿನ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">