ಭೂಮಿ ತರ/ಪಾಯ ತೆಗೆಸುವಾಗ ಈ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮಾಡಲೆಬೇಡಿ..ಸಮಸ್ಯೆ ತಪ್ಪೋದಿಲ್ಲ

ಭೂಮಿ ತರ ತೆಗೆಸುವಾಗ ಈ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ…. ಬೆಳ್ಳಂ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಎದ್ದು ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ನೀರು ಹೊಡೆಯಬೇಕು ಎಂದು ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಪಟಪಟ ಎಂದು ನೀರು ಹೊಡೆಯಬೇಕು ಆನಂತರ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಬರುತ್ತಾರೆ ಸೈಡಿಗೆಲ್ಲ ಲೇಔಟ್ ಹಾಕಿ ಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ,ಈಗ 8:00ಗೆ ಬಂದು ನಾನು ಬೆಳಗ್ಗೆ ನೀರನ್ನು ಒಡೆದು ಆಯ್ತು ನೆನ್ನೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಲೇಟಾಯ್ತು ಏಕೆಂದರೆ ಇದನ್ನು ಕಟ್.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮಾಡಿ ಕಟ್ಟೆ ಕಟ್ಟಾಗಬೇಕಿತ್ತು ಅದು ತುಂಬಾ ಲೇಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಥರ್ಟಿ ಫಾರ್ಟಿ ಸೈಟಿಗೆ 12 ಕಾಲಂ ಇರುತ್ತದೆ ಆ ಸೈಟಿಂದ 12 ಕಾಲಂ ಇದ್ದಾವೆ ಇದು 30-47 ಇದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಮೂರು ಕಾಲಂ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಬಂದಿದೆ ಅದು ಒಂದು ಫಿಟ್ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ 30-40 ಸೈಟಿಗೆ 12 ಕಾಲಂ ಬರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇದು 30-47 ಇದೆ ಅದಕ್ಕೆ 3 ಕಾಲಂ ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಬಂದಿದೆ.

ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಅವರು ಆ ರೀತಿಯಾಗಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ 15 ಕಾಲಮ್ ಬರುವ ರೀತಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗಾಗಿ ಇದು 30-47 ಇದೆ ಈ 15 ಕಾಲಂ ಗಳಿಗೆ 15 ಚೀಲ ಸಿಮೆಂಟ್ ಹೋಗಬೇಕು ನಮ್ಮದು 13 ರಿಂದ 14 ಚೀಲ ಸಿಮೆಂಟ್ ಆಗಿದೆ ಅಂದರೆ ಒಂದೊಂದು ಕಂಬಕ್ಕೆ ಒಂದೊಂದು ಚೀಲ ಸಿಮೆಂಟ್ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ 14 ರಿಂದ 15 ಚೀಲ ಒಂದೊಂದು ಸಣ್ಣದು ಒಂದೊಂದು ದೊಡ್ಡದು ಹಾಗಾಗಿ ಒಂದು.

See also  ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ ನೀವು ಇಷ್ಟೊಂದು ವಿಭಿನ್ನ ಗುಣ ಲಕ್ಷಣ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಾ..! ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಹೀಗೆ ನಡೆಯುತ್ತೆ

ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಕಮ್ಮಿಯಾಗಿದೆ ನೀವು ಕೂಡ ನೋಡಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಹಾಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಸೈಜು ಕರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿರಲಿ ನೋಡಿ ಅದು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಇದೆ ಇದು ಸಣ್ಣದಾಗಿದೆ ಆ ರೀತಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ನೋಡಿಕೊಂಡು ಕರೆಕ್ಟಾಗಿ ನಿಂತು ನೀವು ಹಾಕಿಸಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ಎಂದರೆ ತರ ಏನಿದೆ ಅದನ್ನು ನೀವು ಮಾನುಲ್ ಕಟ್ಟಿಸಿ ಈ ರೀತಿ ನೀವು ಕಟ್ಟಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಡಿ.

ಅಂದರೆ ನಾವು ಜೆಸಿಪಿ ಹಚ್ಚಿದವು ಜೆಸಿಪಿ ಹಚ್ಚುವುದರಿಂದ ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಆಗಿದೆ ನೋಡಿ ಇದನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದಕ್ಕೆ ಈಗ ಹಣ ಜಾಸ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಇಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಹಾಗಿದೆ ಮ್ಯಾನುವಲ್ ಆಗಿ ಕಡಿದರೆ ಯಾವ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಈಗ ನಾನು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತೇನೆ ನೋಡಿ ನೋಡಿ ಇದು ಮ್ಯಾನುವಲ್ ಆಗಿ ಕಡಿದಿದ್ದು ಎಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಡಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು.

ಚೌಕಕಾರವಾಗಿ ಹಾಗಾಗಿ ಮಾನ್ಯುಲಿ ಕಡಿದರೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎರಡು ಮೂರು ದಿನ ಹೋದರು, ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಮಾನವನಾಗಿ ಕdiಸಿ ಅಂದರೆ ಅಂದರೆ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಬೇಕು ಎಂದರೆ ಜೆಸಿಪಿಯನ್ನು ಕರೆಸೆಕರೆಸುತ್ತಾರೆ ಮನೆಗೆ 12 ರಿಂದ 13 ಅಷ್ಟೇ ಕಾಲಮ್ ಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ನೋಡಬಹುದು ನೀವು ಎಷ್ಟು ಚೌಕವಾಗಿ ಕೊರೆದ ಅವರೇ ಕೆಳಗಡೆ ಕಾಂಕ್ರೀಟ್.

ಬೆಡ್ ಅನ್ನು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಒಂದು ಲೇಯರ್ ಬೆಡ್ ಬರುತ್ತದೆ ಇದಾದಮೇಲೆ ಕಾಲಮ್ ಇಟ್ಟು ಆಮೇಲೆ ಪುಡ್ಡಿಂಗ್ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ ಸಿಮೆಂಟ್ ನಮ್ಮದು ನೋಡಿದರಲ್ಲ ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಆಗಿದೆ ಎಂದು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಅವರಿಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬರೀ ಕಷ್ಟಗಳೇ ಇದೆಯಾ.ಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಏನು?

[irp]


crossorigin="anonymous">