ಕನಸಿನ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ಸುಲಭ ಉಪಾಯ..ಸಿಮೆಂಟ್ ಮರಳು ಯಾವುದು ಇಲ್ಲದೇ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಮನೆ ಕಟ್ಟಿ

ಮರಳು ಸಿಮೆಂಟ್ ಯಾವುದು ಬಳಸದೆ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಮನೆ ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ…. ಏನಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಮನೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಬೆಸ್ಟ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ ಅನ್ನು ಕೊಡುವುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸೈಟಿಗೆ ನಾನಿವತ್ತು ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಇವತ್ತು ನಂಬರ್ ಒನ್ ಆಗಿರುವ ಕಂಪನಿ ಚರ್ಲನ್ ಫಸ್ಟ್ ಈ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಸಿಮೆಂಟ್ ಬೇಡ ನೇರವಾಗಿ ಗೋಡೆಗೆ ಇದು ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಗುಡ್ ಫಿನಿಷಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ, ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲ ಕಟ್ಟಿ ರೆಡಿ ಮಾಡಿ ಕಲ್ಲನ್ನೆಲ್ಲ ಕಟ್ಟಿ ಇದ್ದರೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಇನ್ನು ಜಾಸ್ತಿ ಹಣವನ್ನ ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡುವಂತಹ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳು ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಒಂದು ಸಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕಿದ್ದರೆ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಪಟ್ಟಿ ಕಟ್ಟಬೇಕು ನಂತರ ಪೈಂಟ್.

ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಕ್ಯೂರಿಂಗ್ ಎಲ್ಲಾ ತುಂಬಾ ಇಡಿಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಅದೆಲ್ಲ ಇದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ನೇರವಾಗಿ ನಮಗೆ ನೀವು ಈ ಪೌಡರ್ ನಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು ಈ ರೀತಿ ಕಲ್ಲನ್ನು ಕಟ್ಟಿದರೆ ಅದಕ್ಕೆ ನೇರವಾಗಿ ಈ ಪೌಡರ್ ಅನ್ನು ಕಲಹಿಸಿ ಕೋಟ್ ಕೊಡಬಹುದು. ನೀವು ಈಗ ಚೂಸ್ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಈ ಜಂನ್ಶನ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟರ್ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಎಷ್ಟು.

ಖುಷಿಯಾಗಿದ್ದೀರಾ ನಾವು ಈಗ ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಇವತ್ತು ನಾನು ಮಂಗಳೂರಿನ ಜಪಿನಮುಗೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದೇನೆ ಅಂದರೆ ತೊಕ್ಕುಟು ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಇದ್ದೇನೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೂ ಕೂಡ ಅವರವರ ಕನಸಿನ ಮನೆಯೆಂದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಇರುತ್ತದೆ ಕನಸಿನ ಮನೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯಗಳಿಂದ ಅವರು.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ದುಡಿಯುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಪಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ ಒಂದಷ್ಟು ಆರ್ಥಿಕ ಕಥೆಯನ್ನು ಕೂಡಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಅವರ ಕನಸಿನ ಮನೆ ಏನಿದೆ ಅದನ್ನು ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಎಂದು ತಾವೆಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಕಾಯುತ್ತಿರುತ್ತೀರಾ ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಗಮನಿಸಿರುವಂತೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಮರಳಿಗೆ ಇರುವಂತಹ ರೇಟು ಸಿಮೆಂಟ್ ಗೆ ಇರುವಂತಹ ರೇಟು.

ಇದೆಲ್ಲವನ್ನು ನಾವು ಗಮನಕ್ಕೆ ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಹೇಗಪ್ಪ ನಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಮನೆ ಅಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅಂದರೆ ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ ಇರುತ್ತೀರಲ್ಲ ಅಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಟ್ಟುವುದು ಎಂದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೂಡ ತಲೆ ಬಿಸಿಯಾಗಿದೆ ನೀವೇನಾದ್ರೂ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಮನೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಎಂದರೆ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಬೆಸ್ಟ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ಸೊಲ್ಯೂಷನ್ ಅನ್ನು.

ಕೊಡುವುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸೈಟಿಗೆ ನಾನಿವತ್ತು ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಇವಾಗ ಹೇಳುವಂತಹ ಇನ್ಫಾರ್ಮಶನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಂಡರೆ ಇವತ್ತು ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲ ಕಟ್ಟಿ ರೆಡಿ ಮಾಡಿ ಕಲ್ಲನ್ನೆಲ್ಲ ಕಟ್ಟಿದ ನಂತರ ಏನಾದರೂ ಇದ್ದರೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ವ್ಯಾಯ ಮಾಡುವಂತಹ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ರೇಟಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನ ಮನೆ.

ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ನಾವು ಕೊಡುವಂತಹ ಸಜೆಶನ್ ಅನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲೇಬೇಕು ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ಇವತ್ತು ಮಂಗಳೂರಿನ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ ಜಗ್ಗುಟು ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ ಈಗ ನಾನು ಕೊಡುವಂತಹ ಇನ್ಫಾರ್ಮಶನ್ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ನೀವು ಎಲ್ಲ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಗೆ ಸಾರಣಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೀರಾ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಅದಕ್ಕೆ ಗಗನಕೆ ಏರಿರುವಂತಹ ಮರಳಿನ ರೇಟು ಗಗನಕೆಯಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಸಿಮೆಂಟು ಇದೆಲ್ಲವನ್ನು ಕೂಡ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಮನೆಯ ಎಲ್ಲಾ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿದ ಮೇಲೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಕಷ್ಟವಾಗಿರುವುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">