ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಯಾವ ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸಬೇಕು..ನಂಬರ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಬೇಕು ಯಾವ ದೇವರ ಪೂಜೆ ಮಾಡಬೇಕು…

ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಯಾವ ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಧರಿಸಬೇಕು?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸಂಖ್ಯಾ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು, ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು, ಯಾವ ವಸ್ತ್ರದ ಬಟ್ಟೆ, ಯಾವ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರವನ್ನು ಧರಿಸಬೇಕು, ಯಾವ ಬಣ್ಣ ಅವನ ಫೋನ್ ಮಾಡಬೇಕು, ಯಾವ ಅವನ ಫೋನ್ ಮಾಡಬೇಕು, ಯಾವ ದೇವತೆಯನ್ನು ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಇಲ್ಲ ನೋಡೋಣ. ಇದು ಬೇಸಿಕ್ ಅಷ್ಟರೊಳಗೆ ಬರೆದು ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಂಬುವಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೂ ಇದು ಕೂಡ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾದ ಒಂದು ವಿಚಾರ ಅಂತ ಅಂದು ಸರಿ. ಹಾಗಾದರೆ ಮುಂದೆ ಬರೋಣ.

ಮೇಷರಾಶಿ ಹಾಗು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಮೇಷ ರಾಶಿ ಹಾಗು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಈ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಕುಜ ಕುಜ ಅಂದ್ರೆ, ಅಂಗಾರಕ ಮಂಗಳ ಅಥವಾ ಕುಜ ನಾವು ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ಅಂತ ಕರೀತೀವಿ. ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದವರು ಆದಷ್ಟು ಡಾರ್ಕ್ ಕಲರ್‌ನ ಹೆಚ್ಚು ಯೂಸ್ ಮಾಡಿ ಡಾಲರ್‌ನ ಅಂದರೆ ಕೋರಲ್ ಪಿಂಕ್ ಉ ವ ಎ ಋ ಋ. ಆಮೇಲೆ ಯಾವುದು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡಿ ರೈನ್ಬೋ ಯಾವಾಗ ಬೇಕಾದರೂ ಚೂಸ್ ಮಾಡಿ.

ಮೇಷ ಮತ್ತು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಹಾಗೆ ಅರ್ಧ ಬಿಳಿ ವಸ್ತ್ರವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಂಡು ಯಾವುದೋ ಬೇರೆ ಕಲರ್ ಶರ್ಟ್ ಹಾಕುವಂತದ್ದು. ಇತರ ಬಿಲ್ಲಿನ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡು ಮೇಷ ಹಾಗೂ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾದಂತಹ ಫಲ ಅನ್ನುವಂತದ್ದು ಸಿಗುವಂತದ್ದು ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಇದು ಬಣ್ಣ. ನೀವು ವಾಹನ ಹೋದರೂ ಕೂಡ ಅವರು ಜರ್ಮನ್ರೆಡು ತಿಂಗಳು ಆಮೇಲೆ ಸೇರಿದ್ದು ಈ ತರ ಇದು ಪರ್ಲ್ ವೈಟ್ ಪಿಂಕ್ ಇತರ ಹೋಗಬಹುದು.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಆ ತರ ಅಂದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಮಿಕ್ಕಿದ ಬಣ್ಣ ಹಾಕಬಾರದು ಅಂತಲ್ಲ. ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣ ಹಾಕಬೇಕು. ಕೊಟ್ಟಾಗ ಒಂದು ಇಲ್ಲಕ್ಕೆ ಆಗಲ್ಲ ಅಲ್ವಾ? ಹಾಗೆ ಅವರ ಒಂದು ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ತಗೊಳ್ಳಿಕಾಗಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತಂದುಕೊಡುವಂತಹ ಬಣ್ಣ. ಮೇಷ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೆಂಪು ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು. ಅದಾದ ಮೇಲೆ ನಮ್ಮ ನಮ್ಮ ಒಂಬತ್ತು ನೇ ಸಂಖ್ಯೆ ಯಾವುದು? ಮೇಷ ಹಾಗೂ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದ್ಭುತವಾದ ಫಲ ಕೊಡುತ್ತದೆ.

ಹಾಗೆ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯನ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವುದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹೆಚ್ಚೆಚ್ಚು ಮಹೇಶ್ ಹಾಗು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಸುಬ್ರಮಣ್ಯನ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ಮತ್ತಷ್ಟು ಮಗದಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನ ಫಲ ಅಂತ ಸಿಗುತ್ತೆ. ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಲದೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ವೀರಭದ್ರ ಸ್ವಾಮಿ ಕಾಲಭೈರವ ಸ್ವಾಮಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ ಹೀಗೆ ನಾಲ್ಕು ದೇವತೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ದೇವತೆಗಳನ್ನು ಆರಾಧನೆ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಹಾಗೂ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಶುಭ ಫಲ ಕೇರಳ, ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ. ಹಾಗಾದರೆ ವೃಷಭ ಹಾಗೂ ತುಲಾ ರಾಶಿ, ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ, ಶುಕ್ರನೇ ಬೃಹತ್ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅಂತ ವಿಚಾರ ಅಂದ್ರೆ ಯಾವ ಬಣ್ಣ ಅಂದರೆ ವೈಬಿವನ್ನ ವೃಷಭ ಹಾಗೂ ತುಲಾ ರಾಶಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಸಂತೋಷ ಹಾಗೂ ಸಂಭ್ರಮವನ್ನ ಸಂಭ್ರಮವನ್ನು ಕೊಡುವಂತಹ ಒಂದು ಬಣ್ಣ ಬಿಳಿ ಬಿಟ್ಟು ನೀವು ನೀಲಿ ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ವೃಷಭ ಹಾಗೂ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣ ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹಸಿರು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಲ್ಲ. ನೀವುವನ್ನು ತಗೋಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ವೈ ತಗೋಳಿ ಅಥವಾ ಬ್ಲೂ ತಗೋಳಿ ಅಥವಾ ಗ್ರೀನ್ ತಗೋಳಿ ಆಯಿತಲ್ಲಾ. ಇನ್ನು ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರು ತುಲಾರಾಶಿಗೆ. ಯಾವ ಒಂದು ನಂಬರ್ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ನಂಬರ್ 66 ನೇ ಸಂಖ್ಯೆ ಬಹಳ. ಅದ್ಭುತವಾದ ಫಲ ಸಿಗುತ್ತೆ ನಂಬರ್ ಸಿಗಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗಾಡಿ ಮೇಲೋ ಕಾರ್ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆನು ಆ ನಂಬರ್ನ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ಹಾಕಿ ಅದರಲ್ಲಿ ಕಟ್ ಮಾಡಿಹಾಕಿ ನಂಬರು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಯಾವ ದೇವತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಅಮ್ಮನವರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಸಾತ್ವಿಕ ದೇವತೆಗಳು ಅಂದ್ರೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ. ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರನಿಗೆಗೆ ಶುಕ್ರ ಅಂದರೆ ಸುಖ ಶುಕ್ರ ಅಂದ್ರೆ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಅಂದ್ರೆ ನಾನು ಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಹಾಗಾಗಿ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ದೇವತೆಗಳನ್ನು ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತದ್ದು ಅಷ್ಟ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವಂತದ್ದು ಹೀಗೆ ಆ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅದ್ಭುತವಾದ ಫಲ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">