ಯಾವ ದಿನ ಜನಿಸಿದ ಮಕ್ಕಳು ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ..ಸೋಮವಾರದಿಂದ ಭಾನುವಾರದವರೆಗೆ

ಮಂಗಳವಾರ ಹುಟ್ಟಿದ ಮಕ್ಕಳ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿರುತ್ತೆ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯ ಉಪಾಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವನ ಪೂಜೆ, ಪಾಠ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನೆಲ್ಲ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಯಾವತ್ತಾದರೂ ನೀವು ಈ ಒಂದು ವಿಷಯವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ? ಅದು ಯಾವ ದಿನ ಜನಿಸಿದ್ದ ಮಗು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈಗ ನೀವು ಸಹ ಯೋಚನೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇರೋದು ಎಲ್ಲಾ ದಿನಗಳನ್ನು ಆ ಪರಮಾತ್ಮನ ಸೃಷ್ಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ದಿನವಣ್ಣ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಅನ್ನೋದು ಸರಿ ಅನ್ನೋದು.

ಇದು ಸರಿಯಾಗುತ್ತಾ, ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಏಳು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 1 ದಿನ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅಂತ ನಾವು ಹೇಳ್ತಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲಿ ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುವಂತಹ ವಿಷಯ ಏನಿದೆ ಅಂದ್ರೆ ಜನ್ಮಕುಂಡಲಿ ಜನ್ಮ ತಿಥಿ ಹಸ್ತರೇಖೆಗಳ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸ್ವಭಾವ ನ ತಿಳಿಯಬಹುದು. ಆದರೆ ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯುವ ಮುನ್ನ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜನನ ಯಾವ ವಾರ ಆಗಿದೆ ಅನ್ನೋದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ತುಂಬಾ ಇಂಪೋರ್ಟೆಂಟ್ ಇದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಅನುಸಾರವಾಗಿ ಯಾವ ದಿನ ಯಾವ ವಾರ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜನ್ಮ ಆಗುತ್ತದೆಯಾ? ಆ ದಿನದ ಗ್ರಹಗಳ ವಿಶೇಷತೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಇದರಿಂದ ಅದೇ ಪ್ರಕಾರದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಒಳಗಡೆ ಹುಟ್ಟುತ್ತದೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಇಂಥ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ವಾರದ ಎಲ್ಲ ದಿನಗಳಿಗೂ ಇರುವಂತ ವಿಶೇಷತೆಯನ್ನ ಇಂದು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇವುಗಳ ಮೂಲಕ ಯಾವ ದಿನದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಯಾವ ವಾರದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಮಗುವಿನ ಗುಣ ಹೇಗಿರುತ್ತೆ ಅಂತ ನೀವು ಅಂದಾಜಿಸಬಹುದು. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಬನ್ನಿ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಸ್ತಾರವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.ಇಲ್ಲಿ ಯಾವ ವಾರದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಮಗು ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದೊಂದಾಗಿ ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸ್ತೀವಿ. ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ನೀವು ಜನಿಸಿದಂತ ವಾರ ಯಾವುದು ಅಂತ ಕಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಈಗಲೇ ಬರೆಯ ಇಲ್ಲಿಯ ತನಕಚಾನಲ್ ಗೂ ಕೂಡ ನೀವು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಈಗಲೇ ಸಬ್ ಮಿಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನೋಟಿಫಿಕೇಷನ್ ಮಾಡಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಇದರಿಂದ ಹೊಸ ಬೇಡಗಳನ್ನ ನೀವು ಮಿಸ್ ಮಾಡದೆ ನೋಡಬಹುದು. ಸೋಮವಾರದ ದಿನ ಜನಿಸಿದಂತಹ ಮಕ್ಕಳ ಸ್ವಭಾವ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಿ ಯಾವ ಮಕ್ಕಳ ಜನ್ಮ ಸೋಮವಾರದ ದಿನ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

ಅಂತ ಮಕ್ಕಳು ಬುದ್ಧಿವಂತರು ಶಾಂತ ಸ್ವಭಾವದವರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಇಂಥ ಮಕ್ಕಳ ಧ್ವನಿ, ಯುವ ಆಕರ್ಷಕ ಮತ್ತು ಮಧುರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.ಈ ಮಕ್ಕಳು ಸ್ಥಿರ ಸ್ವಭಾವ ದವರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಸುಖ ಇರಲಿ ದುಃಖ ಇರಲಿ. ಎಲ್ಲ ಸ್ಥಿತಿಗಳಲ್ಲಿ ಇವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇರ್ತಾರೆ. ಇಂಥ ಮಕ್ಕಳು ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿಗಳು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಮುಂದೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇವರಿಗೆ ಸರ್ಕಾರ ಅಥವಾ ಸಮಾಜದಿಂದ ಗೌರವ ಘನತೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಮಂಗಳವಾರದ ದಿನ ಜನಿಸಿದ ಮಕ್ಕಳ ಸ್ವಭಾವ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿದೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಮಂಗಳವಾರ ಜನಿಸಿದಂತಹ ಮಕ್ಕಳ ಸ್ವಾಮಿ ಮಂಗಳ ಗ್ರಹ ಆಗಿದೆ. ಇಂತಹ ಮಕ್ಕಳು ಸ್ವಭಾವದಿಂದ ತುಂಬಾನೇ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಬಹದ್ದೂರರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಜೊತೆಗೆ ಅವರು ಯುದ್ಧಪ್ರೇಮಿ ಮತ್ತು ಪರಾಕ್ರಮಗಳು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇವರು ತಮ್ಮ ಮಾತುಗಳನ್ನು ನಡೆಸುವಂತೆವರು ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">