ಪ್ರತಿ ದಿನ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದರಿಂದ ಸಿಗುವ 33 ಲಾಭಗಳು.ಗರ್ಭದ ಪರಿಕ್ರಮದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ…ನಡೆದುಕೊಂಡು

ಪ್ರತಿದಿನ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವುದರಿಂದ ಸಿಗುವ 33 ಲಾಭಗಳು…. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಗೂ ದೇವರಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಇಡುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ನಮಗೆ ಕಷ್ಟ ಬಂದಾಗೆಲ್ಲ ದೇವರನ್ನು ಮೊದಲು ಸ್ಮರಿಸುತ್ತೇವೆ ಪ್ರತಿ ಹಿಂದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ದೇವರು ಮತ್ತು ದೇವತೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನ ಪೂಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪೂಜೆ ಮಾಡುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೂ ಹೋಗಬೇಕು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪ್ರತಿದಿನ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಪೂಜೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಒಂದಲ್ಲ ಎರಡಲ್ಲ 36 ಪ್ರಯೋಜನಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಧರ್ಮ ಗ್ರಂಥಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಆದರದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ, 1. ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಮುನ್ನ ಬ್ರಹ್ಮ ಮುಹೂರ್ತದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಗೆ ಹೇಳುವುದು ನಿಯಮ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಬೇಗ.

ಹೇಳುವುದರಿಂದ ನೀರು ಕುಡಿಯುವುದು ಮಲವಿಸರ್ಜನೆ ಹಲ್ಲು ಉಜ್ಜುವುದು ಸ್ನಾನ ಇತ್ಯಾದಿ ದಿನಚರಿಯಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದುತ್ತೇವೆ 2. ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದರಿಂದ ನಮಗೆ ವ್ಯಾಯಾಮ ತಾಜಗಾಳಿಯ ಉಸಿರಾಟ ಮತ್ತು ಉದಯಿಸುವ ಸೂರ್ಯನ ದಿವ್ಯ ಕೆಂಪನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ 3. ದೇವಾಲಯದ ಗಂಟೆಯನ್ನು 7.

ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಕಾಲ ಬಾರಿಸುವುದರಿಂದ ಮತ್ತು ಅದರ ನಾದದ
ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಎಲ್ಲಾ ಲೌಕಿಕ ಗೊಂದಲಗಳಿಂದ ದೂರ ಸರಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭಗವಂತನ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಶರಣಾಗುತ್ತದೆ. 4. ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ದೇವರಿಗೆ ಅರ್ಪಿಸುವ ಪರಿಮಳಯುಕ್ತ ಹೂಗಳ ಸುಗಂಧವು ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು.

See also  ಎಷ್ಟೇ ದುಡಿದರು ಹಣ ಕೈಯಲ್ಲು ನಿಲ್ಲದೆ ಇರಲು ಬಹು ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣಗಳು..ಇವುಗಳನ್ನು ಇಂದೇ ನಿಲ್ಲಿಸಿ

ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ 5. ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ಅರ್ಪಿಸುವ ವಿಧ ಬಣ್ಣಗಳ ವಿವಿಧ ಹೂಗಳಿಂದ ನಾವು ಸಾಂತ್ವನ ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ 6. ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ಕರ್ಪೂರ ಅಗರಬತ್ತಿ ಮತ್ತು ದೂಪ ದ್ರವ್ಯದ ದೈವಿಕ ಪರಿಮಳವು ನಮ್ಮ ರೋಗ ನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ 7. ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು.

ಪುನರಾವರ್ತಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ದೇವರ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ 8. ಬೆಳಗ್ಗೆ ಎದ್ದ ತಕ್ಷಣ ಆ ದಿನದ ಕೆಲಸದ ಪಟ್ಟಿ ಬರೆದು ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತೇವೆ. ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಆ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಶ್ರಮಿಸುವ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆಯನ್ನು ಸಹ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ 9. ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ಆರತಿ ಮತ್ತು.

ಕೀರ್ತನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಚಪ್ಪಾಳೆ ತಟ್ಟಿದಾಗ ಈ ಆಕ್ಯುಪ್ರೆಶರ್ ನಿಂದ ನಾವು ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ 10. ಆರತಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಾರಿಸುವ ಸಣ್ಣ ಗಂಟೆಯಿಂದ ನಮ್ಮ ಪಿತ್ತ ದೋಷವು ಸಮತೋಲನಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಬಹುಷ್ಯ ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಾಯಿ ಹಸುವಿನ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಗಂಟೆಯನ್ನು ಕಟ್ಟಲಾಗುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಹಸಿವಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪಿತ್ತ.

ರಸವಿದೆ ಎಂದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ 11. ಭಾರತೀಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಚಾಲಿಸ ಪಟ್ಟಣ ನಮ್ಮ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ದೈವತ್ವವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಓಂ ಪಟ್ಟಣದಿಂದ ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಏಕಾಗ್ರಹವಾಗುತ್ತದೆ 12. ಆರತಿಯ ನಂತರ ಶಂಖವನ್ನು ಓದಲಾಗುತ್ತದೆ ಇದು ಭಕ್ತರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಹಿತವಾದ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು 13.ನಂತರ ನಾವು ನಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಜ್ವಾಲೆಯ.

See also  ಈ ರೀತಿ ಆಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದರ ಅರ್ಥ ಏನು ಜೀರ್ಣವಾಗುತ್ತಿದೆಯಾ ಕೊಳೆಯುತ್ತಿದೆಯಾ ! ಅಜೀರ್ಣಯೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ

ಮೇಲೆ ಚಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಬೆಂಕಿಯನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುತ್ತೇವೆ ಇದು ನಮ್ಮ ಜೀವಕೋಶಗಳಿಗೆ ದೈವಿಕ ಉಷ್ಣತೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯದ ಸೋಂಕುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ 14. ಜ್ವಾಲೆಯ ಮೇಲೆ ತಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಹರಡಿದ ನಂತರ ಅವರು ತಮ್ಮ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಅಂಗೈಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇದರ ಉಷ್ಣತೆಯು ಕಣ್ಣುಗಳ ಹಿಂದಿನ ಸಣ್ಣ ರಕ್ತನಾಳಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ರಕ್ತವು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಹರಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಇದು ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">