ನಿಮ್ಮ ಸಾಲ ಬೇಗ ತೀರಬೇಕಾ..ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಬೇಕಾ..ಈ ಸುಲಭ ಪರಿಹಾರ ಪಾಲಿಸಿ ಇದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಗಳು ಬಂದರೆ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಗಳು ಬಂದ ಮೇಲೆ ಕಷ್ಟಗಳು ಆ ತರ ಒಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ದೋಷ ಇರಬಹುದು. ದೋಷದಿಂದ ನಿಮಗೆ ಆ ದುಡ್ಡು ಕೈನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲೋದಿಲ್ಲ, ಸಾಲ ತೀರಲಿಲ್ಲ, ಸಾಲ ಹೆಚ್ಚಿತು ಇರುತ್ತೆ. ಇತರ ಮನೆನಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ಇರೋದಿಲ್ಲ, ನೆಮ್ಮದಿ ಇರೋದಿಲ್ಲ ಏನೇನು ಒಂದು ಅವಕಾಶಗಳು ಕೂಡಿ ಬಂದಾಗಲ್ಲ ನಿಮಗೆ ನೆಗೆಟಿವ್ ಎನರ್ಜಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಿ ತುಳುಕುತ್ತಿರುವಾಗ ನಿಮಗೆ ಆಸ್ಪದ ಕೊಡೋದಿಲ್ಲ ಅದು. ನಾವು ಒಂದು ಮೊದಲು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಮ್ಮ ಕೈನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಾ ಆಹ್ವಾನ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಕು. ಮೊದಲು ನಾವು ಈ ಗಿಡನ ನಾವು ಅಂಗಡಿನಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತೆ.

ನಾವು ನಾವು ಕೊಂಡ್ಕೋಬಾರ್ದು ಇದನ್ನ ಈ ಗಿಡನ ವಾಸ್ತು ಗಿಡ ಅಂತ ಇದು ಇದು ನಾವು ನಾವು ಕೊಂಡ್ಕೋಬಾರ್ದು ಯಾರಾದ್ರೂ ನಮಗೆ ಕೊಡಬೇಕು. ಅವಾಗ ನಾವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಬೆಳೆಸಬೇಕು. ಮನೆನಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಸೋದು ಅಂದ್ರೆ ಒಂದು ಗಿಡ ಏನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅಕಸ್ಮಾತ್ ನಾನು ಊರಿಗೆ ನಾನು ಹೋದರೆ ಎಲ್ಲಾದರು ಹೋದ್ರೆ ಒಂದು ನೀರು ಹಾಕಬಹುದು. 23 ದಿವಸ ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೆ ಸಣ್ಣ ಪಾರ್ಟಿ ಆದ್ರುನು ಅದುತ್ತೆ ನೀರು ದಿನ ಡೆಲ್ಲಿ ಹಾಕಲೇಬೇಕು ಅನ್ನೋದು ಏನಿಲ್ಲ ಅದೇ ಮಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿದ್ದಾದರೆ ಹೊರಗಡೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಅದು ಬೇಗ ಎಲ್ಲೋ ಕಲರ್ ಬಿಟ್ಟು ಬರೋಕೆ ಶುರುವಾಗುತ್ತೆ ಇದನ್ನಲ್ಲ. ಇದು ವಾಸ್ತು ಗಿಡ. ಇದು ನೀರು ಹಾಕದೇ ಇದ್ರೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚುಕಮ್ಮಿ ತಡವಾಗುತ್ತೆ. ಹಾಗಾಗಿ ನಾವುಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಾವುಸಬೇಕು. ಅಂದರೆ ವಾಸ್ತು ಕರೆಕ್ಟಾಗಿ ಇರಬೇಕು ಮನೆಯಲ್ಲಿ. ವಸ್ತು ನಮ್ಮದು ನೋಡ್ಕೊ ಬೇಕು ತುಂಬ ಜನ ಕೇಳ್ತಾರೆ ಅಮ್ಮ ನಾವು ಎಷ್ಟು ದುಡಿತೀವಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋರು ಎಲ್ಲರೂನು ಅಲ್ಪಸ್ವಲ್ಪ ದುಡಿತಾನೆ ಇರ್ತೀವಿ. ಆದರೂ ಮನೆಗೆ ಖರ್ಚು ಕಮ್ಮಿ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ಮೊನ್ನೆ ನಲ್ಲಿ ಸಾಲ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ.

ಮಕ್ಕಳ ಮದುವೆ ಮಾಡಬೇಕು ಮದುವೆ ಸೆಟ್ ಆಗ್ತಿಲ್ಲ ಕಷ್ಟದ ಮೇಲೆ ಕಷ್ಟ ಅಂತ ತುಂಬಾ ಹೇಳ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಓದುತ್ತಾ ಇದ್ದೀವಿ ಓದ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಫುಲ್ ಅಂಕ ಸಿಗುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಎಷ್ಟು ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಹೇಳ್ತಾರೆ ನಮ್ಮಂತ ಬಡವರು ಎಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೊಂದು? ತಂದು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸೀಟ್ ಗೆಲ್ಲ ನಾವು ಕೊಡಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಹೇಗಾದರೂ ಮಾಡಿ ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಓದಬೇಕು. ಹೆಂಗಾದ್ರೂ ಆಗ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಸೀಟು ಸಿಗಬೇಕು. ತರ ಎಲ್ಲ ತಾಯಂದಿರ ತಂದೆ ತಾಯಿಗೆ ಆಸೆ ಇರುತ್ತ ಅದು ಮಕ್ಕಳು ಅಲ್ಲೇ ಒಳ್ಳೆ ಸಂಬಂಧಕ್ಕೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿಕೊಡಬೇಕು. ಹೆಣ್ಣುಮಗುವಿನ ಒಂದು ಮಗನಿಗೆ ಆಗಲಿ, ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಮದುವೆ ಮಾಡ್ಕೋಬೇಕು.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಇವೆಲ್ಲ ಆಸೆ ಆಕಾಂಕ್ಷೆಗಳು ಮನೆನಲ್ಲಿ ಇದ್ದೆ ಇರುತ್ತೆ. ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ಕೆಲವು ವಾಸ್ತುನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಾವೇ ನಮ್ಮಷ್ಟಕ್ಕೆ ನಾವೇ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಿಪೇರ್ ಮಾಡೋದು ಏನು ಅಂದ್ರೆ ಬೆಳಗ್ಗೆಯಿಂದ. ಎದ್ದ ತಕ್ಷಣ ಮನೆಯವರುಕೊಳ್ತೀವಿ. ಮನೆ ವರ್ಷವಾಗ ಒಂದು ಎಲ್ಲ ಎಷ್ಟೊಂದು ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ಮೊನ್ನೆ ನಲ್ಲಿ ಈ ವರ್ಷವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಉಪಕಾರಿ ಕಲ್ಲುಪ್ಪು ಸ್ವಲ್ಪ ಗಂಜಲ ಕ್ರಿ ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ಒಂದು ಚೂರು ಒಂದು ಚಿಟಿಕೆ ಅರಿಶಿನ ಪುಡಿ ಹಾಕಿರಿ. ಜೊತೆಗೆ ಒಂದು ನೀವು ಕೊಳೆ ಗಲೀಜು ಹೆಣೆದು ಏನು ನೋಡಿದ್ರೆ ಲೈಂಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆ ಒಂದು ಫೋನ ಅಂತ ಹೇಳಿದಿರಿ ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ಹೇಳಿದ್ದೀನಿ ನೀವು ಆ ತರದ ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಾರ್ ಇರೋದ್ರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ನೆಗೆಟಿವ್ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">