ಪಾಪದ ಗಂಡನಿಗೆ ಎಂಥ ಹೆಂಡತಿ ನಂಬಲು ಅಸಾಧ್ಯ ಎನ್ನಿಸುವ ಘಟನೆಗಳು ನಮ್ಮ ಸುತ್ತಲೇ ಇವೇ ನೋಡಿ…

ಎಂಥ ಗಂಡನಿಗೆ ಎಂಥ ಹೆಂಡತಿ ಪಾಪ ಎನಿಸುವಷ್ಟು ನಮ್ಮ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುತ್ತೆ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಒಂದು ರೋಚಕ ತಿರುವನ್ನು ಪಡೆಯುವಂತಹ ಕಥಾಹಂದರವನ್ನ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಇಡ್ತಿದ್ದೀವಿ. ಇದು ನಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ನಾವು ವಿಚಾರಣೆ ಹೊರತು ಯಾರ ಮೇಲಿನ ನಿಂದನೆ ಮಾಡುವಂತ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ನಾವು ಇದನ್ನ ಹೇಳುತ್ತಿಲ್ಲ. ವಿಷಕಾರಿ ಇಬ್ಬರು ಹುಡುಗಿಯರು ಎಂಥ ಪ್ರಾಣ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಂದ್ರೆ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಬಿಟ್ಟು ಇರುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರ ಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಇಬ್ಬರು ಸೇರಿ ಸಮಾನವಾಗಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡು ಎರಡು ದೇಹ ಒಂದೇ ಜೀವ ಅಂತ ಇದು ಅವರಿಬ್ಬರದ್ದು ಕೂಡ ಒಂದೇ ಕೆಲಸ. ಅದು ಕಾಲ್ ಗರ್ಲ್ಸ್ ಕೆಲಸ ಆಗಿತ್ತು.

ಎಲ್ಲಿ ಅವರ ಕೆಲಸ ಇತ್ತು, ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಸೇವೆಗಳನ್ನ ಮಾಡೋದು ಅವರಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸುವುದು ಅವರ ಕೆಲಸ ಆಗಿತ್ತು. ಇಬ್ಬರು ಇದರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಶಿಸ್ತುಬದ್ಧ ಜೀವನ ನಡೆಸುತ್ತ ತಮ್ಮ ಪಾಲಿಗೆ ಬಂದ ಕೆಲಸವನ್ನು. 151 ಸಾರಿ ಇಬ್ಬರು ಸ್ನೇಹಿತರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನ ಅವರು ಯಾವಾಗಲು ಪರ್ಸೆಂಟ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಜಾಗಕ್ಕೆ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತೆ. ಆದ್ರೆ ಆಕೆಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ಸರಿ ಇಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಅವರು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗೋದಿಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯ ಆಗೋದಿಲ್ಲ. ಆಗ ಆಕೆ ತನ್ನ ಗೆಳತಿಯ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯೋದುಕ್ಕೆ ನಿರ್ಧರಿಸಿ ಆಕೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನನಗೆ ಇವತ್ತು ಹುಷಾರಿಲ್ಲ.


ಆದ್ದರಿಂದ ನನ್ನ ಕೆಲಸ ನ ನೀನು ಅವರು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆ ಜನ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಗಾಗಿ ನೀನು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗು ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ. ಆಗ ಅವಳು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತೆಯ ಮಾತನ್ನು ತುಸು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅವಳು ಕೊಟ್ಟಗಳಿಗೆ ತೆರಳಿ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆ ಸೇವೆಯನ್ನ ಕೊಡಲಿ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಕೊಡಕ್ಕೆ ಪಡಿತಳಿ ಅದನ್ನು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತೆಯ ಮನೆ ಎಂಬಂತೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ತನ್ನ ಸೇವೆಯನ್ನು ಕೊಟ್ಟು ಬಂದಿದ್ದಳು. ಮುಂದಿನ ಇದೇ ರೀತಿ ಆ ಸ್ನೇಹಿತೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸ ತಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣದ ಆಸೆಯಿಂದ ಅದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡು ಅಲ್ಲಿ ಹೋಗೋದಿಕ್ಕೆ ಸರಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಸಿದ್ಧರಾಗಿ ಹೊರಟಿದ್ದರು.

See also  ಮತ್ತೊಂದು ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಫಟಾಫಟ್ ಮನೆ..ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಈ ಮನೆಗೆ ತಗುಲಿದ್ದು ಹತ್ತು ಲಕ್ಷ ಮಾತ್ರ

ಆದರೆ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಅವರು ಕೂಡ ದೂರ ಆಗುವಂಥ ಪ್ರಸಂಗ ಒಂದು ಬರುತ್ತೆ. ಒಬ್ಬರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡು ಎಂದು ಜಗಳ ಮನಸ್ತಾಪಗಳಿಗೆ ತಲೆಯನ್ನು ಕೊಡವರು ಇವತ್ತು ಅಲ್ಲಿಗೆ ತೆರಳಿದ ಮಾತ್ರಕ್ಕೆ ಅಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯಿತು? ಅಲ್ಲಿ ಆಗಿದ್ದಾದರೂ ಏನು ಅಂತ ವಿಚಿತ್ರ ಅವಘಡದಲ್ಲಿ ಏನಾಯ್ತು? ಬನ್ನಿ ವೀಕ್ಷಕರೆ ಇಲ್ಲಿಂದ ಶುರುವಾದ ಇಬ್ಬರ ಹೊಸ ಕಹಾನಿಗೆ ಎಂಥವರು ಕೂಡ ನಿಜ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೀಗೆಲ್ಲಾ ಆಗುತ್ತ ಇದು ನಿಜ ಎಂಬಂತೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಪಟ್ಟಿದ್ದರು.

ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಇಲ್ಲಿ ಆಗಿದ್ದಾದರೂ ಏನು ಬನ್ನಿ ವೀಕ್ಷಕರ ಮುಂದೆ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿತ ಹೋಗೋಣ. ಈ ಒಂದು ಘಟನೆ ನಡೆದು ಉತ್ತರಖಂಡದ ಉದಮ್ ಸಿಂಗ್ ನಗರದ ಕಾಶಿಪುರ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಿಯ ನಿವಾಸಿಯೊಬ್ಬರು ಒಂದಿನಲ್ಲಿನ ಶಬ್ದಪುರದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಇವತ್ತು ತುಂಬಾ ತಲೆ ಬಿಸಿಯಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗಿ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಕಳಿಸ್ಕೊಡಿ ಅಂತ ಕೇಳಿದ. ಅದನ್ನು ಅಮ್ಮ ಹೇಳಿ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಆಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿಲ್ಲ.

ಎಲ್ಲರೂ ಚಂದ ಹುಡುಗಿಯರು ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕೆ ಮೊದಲೇ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಕೊಟ್ಟು ಬುಕ್ ಮಾಡ್ಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು. ಆಗದಿರುವುದಕ್ಕೆ ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಅಭ್ಯಂತರ ಇಲ್ಲ. ಆದರೆ ನಾನು ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ನೋಡಿದ ಮೇಲೆ ಹಣ ಕೊಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ ನಿನಗೆ ಎಷ್ಟು ದುಡ್ಡು ಬೇಕಾದ್ರು ಕೊಡ್ತೀನಿ. ನನಗೆ ಒಳ್ಳೆ ಹುಡುಗನ್ನ ಕಳುಹಿಸು ಅಂತ ಹೇಳಿದ ಅವನ ಕಾಲು ಕಟ್ ಆಗಿದೆ. ತಡವಾಗಿದೆ. ಒಂದಷ್ಟು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಕಳಿಸಿಕೊಡ್ಲಿ ಹಣ ಹೊಂದಿಸೋದುಕ್ಕೆ ಕರೆ ಮಾಡು ಯಾಕೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು? ಆ ಮಹಿಳೆ ನಾಲ್ಕು ಪಟ್ಟು ದುಪ್ಪಟ್ಟು ಹಣ ಕೇಳಿದ್ದು ನಂತರ 15 ಫೋನ್ ಅವರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದು ಆ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ದಂತವನ್ನುವನ್ನ ರಿಜೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದ.

See also  ಯಾರು ಈ ಡಾಲಿ ಚಾಯ್ ವಾಲಾ ಈತನ ಖದರ್ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಪಾದನೆ ಟೀ ಕಾಪಿಯಿಂದ ಎಷ್ಟು ಬರುತ್ತೆ ನೋಡಿ

ಮತ್ತೆ ಇಂತಹ ಹುಡುಗಿಯನ್ನ ಕಲಿಸಬೇಡ ಇನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿರುವಂತಹ ಊರಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕು ಅಂತ ಕೇಳಿದ. ಆಗ ಮತ್ತೆ ಆಮೇಲೆ ನಾಲ್ಕೈದು ಫೋಟೋಗಳಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದರು ಅದರಲ್ಲಿ ಆತ ಒಂದು ಫೋನ ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದ ಅದರಂತೇ ಆಗಲೇ ನಿಗದಿ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಹಣದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಭಾಗವನ್ನು ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಆ ಮಹಿಳೆಗೆ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದ ಅವತ್ತು ರಾತ್ರಿಗೆ ಆ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವಂತೆ ಮಹಿಳೆಯ ಕೇಳಿ ಶಾಕ್ 8:00 ಗಂಟೆಗೆ ತಪ್ಪದೇ ಆ ಹುಡುಗಿ. ನಾನು ಹೇಳಿದ ಕಡೆ ಬರಬೇಕು ಅಂತ ಕೇಳಿ ಕೊಂಡಿದ್ದ. ಅದೇ ರೀತಿ ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಅಂತ ಹುಡುಗಿ ಅವನಿಗೆ ಕೊಡೋದಕ್ಕೆ ರೆಡಿ ಆಗ್ತಾಳೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.



crossorigin="anonymous">