ಅದೃಷ್ಟಕ್ಕಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿಡಿ ಈ ಮೂರು ವಿಶೇಷ ವಾಸ್ತು ಸಸ್ಯಗಳು..ಇದರಿಂದ ಶ್ರೀಮಂತಿಕೆ ಹಣ ಎಲ್ಲಾ ಹುಡುಕಿ ಬರುತ್ತದೆ

ವಾಸ್ತು ಟಿಪ್ಸ್ ಈ ಮೂರು ಗಿಡಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗ್ತೀರಾ ಸಿಕ್ಕರೆ ಬಿಡಬೇಡಿ… ಇವತ್ತು ನಾನು ಕೊಡುತ್ತಿರುವ ಮಾಹಿತಿ ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತವಾದದ್ದು ಇವತ್ತು ನಾನು ಕೊಡುತ್ತಾ ಇರುವಂತಹ ಪರಿಹಾರ ಕೂಡ ಅಷ್ಟೇ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಇರುವಂತದ್ದು ಅಬೆಂಡಿಗ್ಸ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ನಾವು ಎಷ್ಟೋ ಸಲ ಎಷ್ಟು ನಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಆಗುತ್ತಾ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇರುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಹೇರಳವಾಗಿ ಸಿರಿಸಂಪತ್ತನ್ನ ನಾವು ಆಕರ್ಷಣೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನ ಸತತವಾಗಿ ಪಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಚಾರ ಇರಬಹುದು ವ್ರತಗಳ ಮೂಲಕ ಇರಬಹುದು ಆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ಪೂಜೆ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಇರಬಹುದು ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳು ಇಷ್ಟೆಲ್ಲ ಕಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತೀರ ಅಲ್ಲವಾ ಯಾವುದೋ ಒಂದು.

ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸಿರಿಸಂಪತ್ತನ್ನು ಹೇರಳವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬುತ್ತಾ ಬರಲಿ ಹೆಚ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅದು ಸಂಗ್ರಹವಾಗಲಿ ಆಕರ್ಷಣೆ ಆಗಲಿ ಎಂದು ಎಷ್ಟೋ ಜನ ಕೂಡ ನನಗೆ ಕನ್ಸಲ್ಟೇಶನ್ ಮಾಡುವಾಗ ಅಥವಾ ಕಮೆಂಟ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕೇಳುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತೀರಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದುಡ್ಡು ನಿಲ್ಲುವುದೇ ಇಲ್ಲ ಸಿರಿ ಸಂಪತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುವ.

ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸದಾ ಕಾಲ ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಿಂಪಲ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ಮತ್ತು ತುಂಬಾನೇ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡುವಂತಹ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಕೊಡಿಯಂದು ಆ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆ ಗೋಸ್ಕರ ಈ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ. ಈ ಮೂರು ಗಿಡಗಳು ಅಥವಾ ನಾನು ಹೇಳುವಂತಹ ಈ ಮೂರು ಗಿಡಗಳು.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಯಾವ ಯಾವ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿಡಬೇಕು ಒಂದು ಗಿಡಗಳಿಂದ ನಮಗೆ ಸಿರಿಸಂಪತ್ತು ಹೇರಳವಾಗುತ್ತದೆಯಾ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಗುತ್ತದೆ ನಾನು ಕೂಡ ಈ ಮೂರು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಇರುವಂತಹ ಗಿಡಗಳು ನಾನು ಹೇಳುವಂತಹ ಸರಳವಾಗಿರುವಂತಹ ಗಿಡಗಳು ಕೆಲವು ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ನೋಡಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಆ ಗಿಡದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು.

ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಎಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿರುತ್ತೀರಾ ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಯಾವ ಒಂದು ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಯಾವ ಒಂದು ಲೊಕ್ಯಾಲಿಟಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಆ ಗಿಡಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇಸ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮಗೆ ಸಿರಿಸಂಪತ್ತುಗಳು ಸಿಗುತ್ತದೆ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನೋಡಿರುತ್ತೀರ ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಿರುತ್ತಾರೆ ಈ ಗಿಡವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬನ್ನಿ ನೀವು ತುಂಬಾ.

ಒಳ್ಳೆದಾಗುತ್ತದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಶಾಂತಿ ನೆಮ್ಮದಿ ನೆಲೆಸುತ್ತದೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಿರಿಸಂಪತ್ತು ಹೇರಳವಾಗಿ ತುಂಬುತ್ತಾ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಆದರೂ ಅದನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು ಎನ್ನುವಂತಹ ವಿಚಾರ ದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟೋ ಬಾರಿ ಮಿಸ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿ ನಾನು ಮಾತನಾಡುತ್ತ ಇರುವಂತಹ ಮೊದಲನೇ ಗಿಡ ನೀವು ಇಡಬೇಕಾಗಿರುವಂತ ದಿಕ್ಕು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೂಡ ಈ.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಈ ಮೂರು ಗಿಡಗಳು ಕೂಡ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿರುವ ಅಂತದ್ದು ಅದರಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಈ ಗಿಡ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು ಇದು ಜೈನ್ ಪ್ಲಾಂಟ್ ತುಂಬಾ ಜನ ನಿಮಗೆ ಸಲಹೆಯನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ ಈ ಜೈನ್ ಪ್ಲಾಂಟನ್ನು ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು ಇಟ್ಟರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಈ ಜೈನ್.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಪ್ಲಾಂಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು ಎಂದು ಕೆಲವರು ಹೇಳಿರುತ್ತಾರೆ ಕೆಲವರು ಹೇಳಿರುವುದಿಲ್ಲ ತುಂಬಾನೇ ಸರ್ಪ್ಲೆಂಟ್ ಪ್ಲಾಂಟ್ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನೀರಿನ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೀಗೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಹಾಗೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಏನು ಇಲ್ಲ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">