ಶ್ರೀಮಂತ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಪ್ರಗ್ನೆಂಟ್ ಮಾಡಿದರೆ 15 ಲಕ್ಷ ಸಂಬಳವಂತೆ..ನಿಮಗೂ ಬರಬಹುದು ಆಫರ್..

ಶ್ರೀಮಂತ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಪ್ರಗ್ನೆಂಟ್ ಮಾಡಿದರೆ 15 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಸಂಬಳ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಪೊಲೀಸ್ ಪರೇಡ್ 56 ಅವತ್ತು ಅಂತ ಮಾಡಿದ್ರು. ಹೀಗಿರುವಾಗ ಅದರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಿಗೆ ಒಂದು ಅನಾಮಿಕ ಕರೆ ಬಂದಿತ್ತು. ಆ ಒಂದು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಆ ಕಡೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿ. ತಾನು ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರಿಂಟ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಮಾತಾಡ್ತಿರೋದು ಅಂತ ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಪರಿಚಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ನಾವು ಹೊಸ ಸ್ಕೀಮ್‌ನ ಹೊರತು ಇದೀವಿ ನಮ್ಮ ಕಂಪನಿ ಹೊಸ ರೆಕಾರ್ಡ್ ನನ್ನ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ಅದರಂತೆ ಕೆಲ ಸದಸ್ಯರು ನಮ್ಮ ಸಂಸ್ಥೆ ಆದೇಶದಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ₹15,00,000 ಸಂಬಳ ಸಿಗುತ್ತಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಏನಪ್ಪ ಅಂದ್ರೆ ಗೃಹಿಣಿಯರನ್ನ ಅಥವಾ ಮದುವೆ ಆದ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನ ಪ್ರಶ್ನೆ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು. ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ತಾನು ಫೋನ್ ಹಚ್ಚಿರುವ. ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೆಸರು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಕೂಡ ಅವರು ಪೊಲೀಸ್ ಎಂಬ ವಿಷಯ ಗೊತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ನಾವು ಧೈರ್ಯದ ಮೇಲೆ ಅವರು ದಫೇದಾರ್ ಒಂದು ಕರೆ ಸಂವಾದವನ್ನು ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ನಿಂತ ತನ್ನ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿ ಕೂಡ ಕೇಳಿದ್ದರು. ಈಗ ನಾನೇನು ಮಾಡಬೇಕು ತಿಳಿಸಿ ದಫೇದಾರ್ ಕೇಳಿದಾಗ ಏನಿಲ್ಲ.

ನಾವು ಒಂದಷ್ಟು ಆಕರ್ಷಕ ಹಾಗೂ ಶ್ರೀಮಂತ ಗೃಹಿಣಿಯರ ಫೋಟೋಗಳು ನಿಮಗೆ ಕಳಿಸ್ತೀನಿ. ಅದರಲ್ಲಿ ಅವರ ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ಹಾಗೂ ವಿಳಾಸ ಕೂಡ ಇರುತ್ತೆ. ನೀವು ಅವುಗಳ ಪೈಕಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದನ್ನು ಸೆಲೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಆ ಒಂದು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ನೀವು ಸೇರುವ ಮೊದಲು ಏಳುವರೆ 1000 ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಿ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ ಮಾಡ ಬೇಕು ಅಂತ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆಗ ಇದ್ದ ಫಿದಾರು ಇದು ದಪ್ಪ ಇಂಥ ವಿಚಿತ್ರ ಕೆಲಸ ಅಂತ ಖುಷಿಯಿಂದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಿ ಆಗಿ ಹಣ ಕೊಡ್ತಾರೆ. ಇದರಿಂದ ಹಣ ತಕ್ಷಣ ಸುಮಾರು ಹದಿನೈದರಿಂದ 20 ಮಹಿಳೆಯರ ಫೋಟೋಗಳು ಇವರಿಗೆ ಬರತೊಡಗಿದವು.

See also  ಯಾರು ಈ ಡಾಲಿ ಚಾಯ್ ವಾಲಾ ಈತನ ಖದರ್ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಒಂದು ದಿನದ ಸಂಪಾದನೆ ಟೀ ಕಾಪಿಯಿಂದ ಎಷ್ಟು ಬರುತ್ತೆ ನೋಡಿ

ಆಗ ಆ ಫೋಟೋಗಳ ನೋಡು ಅವರನ್ನ ನೋಡಿ ನಾನು ದೂರ ಇದ್ದೇನೆ. ಇವರನ್ನ ನಾನು ಹೇಗೆ ಹೋಗೋದು ಅಂತ ಕೇಳಿದಾಗ ಆ ಕಡೆಯಿಂದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಅದರ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಲ್ಲ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ವಾಸವಿದ್ದೀರೋ ಅದಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರ ಇರುವಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಪರಿಚಯ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದ ಭಿಕ್ಷುಕರಿ ಈ ಒಬ್ಬ ಪೊಲೀಸರ ಈ ಒಂದು ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಅಂತ ಯುವಕರ ಸಂಖ್ಯೆ ಸುಮಾರು 11 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು. ಇದು ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ದೇಶದ ಹಲವಾರು ಕಡೆ ಕೂಡ ಕೇಳಿ ಬಂದಿದೆ.

ಈ ರೀತಿ ದೇಶದ ಎಷ್ಟು ಜನ ವಿದ್ಯಾವಂತ ಯುವಕರನ್ನು ಕೂಡ ಉಚಿತ ಒಂದು ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಅನೇಕರು ಅಶಿಕ್ಷಿತರು ಕೂಡ ಇದ್ರು ಬನ್ನಿ ವಿಷಕಾರಿ ಏನಿದು ಪ್ರಕರಣ ಇದರ ಮೂಲಕ ಹೇಗೆ ಚಂದ್ರನ ಡ್ರಾಪ್ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಅಂತ ಈ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದ ಹೋಗೋಣ. ವಿ ಶ್ವ ರಿ ಈ ರೀತಿ ಗರ್ಭಧಾರಣೆ ಮೂಲಕ ಹಣ ಸಿಗುತ್ತೆ ಅಂತ ನಂಬಿಸಿ ವಂಚಿಸಿದ ದೇಶದ ಮೊದಲ ಪ್ರಕರಣ ಇದು ಹಾಗು ಇದರಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಬಳ ಅಶಿಕ್ಷಿತರು ಹೆಚ್ಚು ಓದು ಎಂಬುದು ಇಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿ. ಇವೆಲ್ಲ ಹೆಚ್ಚು ಓದಿದ ಹಾಗು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿದ್ದ ಯೋಜನೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದು ಅಚ್ಚರಿಯ ಸಂಗತಿ. ವೀಕ್ಷಕರು ಈ ಒಂದು ಘಟನೆ 35 ಬಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಬಿಹಾರದ ನವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪುಟ್ಟ ಹಳ್ಳಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಯುವಕನೊಬ್ಬ ತಾನು ಹಣ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡೋದಿಕ್ಕೆ ಬಾಂಬೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದ ತನ್ನ ಪೋಷಕರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಅವರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆದು ಹೊರತನ್ನಿ ಬಿಹಾರದಂಥ ರಾಜ್ಯದಿಂದ ದೇಶದ ಅನೇಕ ಕಡೆ ಬದುಕೋದಿಕ್ಕೆ ನಿತ್ಯ ಎಷ್ಟು ಜನ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಮತ್ತೊಂದು ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಫಟಾಫಟ್ ಮನೆ..ಮೂರು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಿದ ಈ ಮನೆಗೆ ತಗುಲಿದ್ದು ಹತ್ತು ಲಕ್ಷ ಮಾತ್ರcrossorigin="anonymous">