ಓದಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಮರೆತು ಹೋಗುತ್ತೆ ಏನು ಮಾಡೋದು ಮಕ್ಕಳ ಮೆಮೊರಿ ಇಂಪ್ರೂವ್ ಆಗಲು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ

ಓದಿದ್ದೆಲ್ಲಾ ಮರೆತು ಹೋಗುತ್ತೆ ಏನ್ ಮಾಡೋದು ಮಕ್ಕಳ ಮೆಮೊರಿ ಇಂಪ್ರೂವ್ ಮಾಡಬೇಕಾ ಇಲ್ಲಿದೆ ಟೆಕ್ನಿಕ್

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತೆ. ಕೆಲವರು ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ನೋಡಿ ಏನಪ್ಪ ಅವರಿಗೆ ಫೋಟೋಗ್ರಫಿ ತರ ಇದೆ. ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೇಳ್ತಾರೆ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಕಾನ್ಫಡೆನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೆ. ಎಲ್ಲ ಓದ್ತೀವಿ. ಎಲ್ಲ ಮಾಡ್ತೀವಿ. ಆದ್ರೆ ಎಕ್ಸಿಟ್ ಅಲ್ಲ ಅನ್ನೋದು. ಬರುತ್ತೆ ಆ ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಬುಕ್ ಕಂಟೆಂಟ್ ಆಂಟಿ ಬೋರಿಂಗ್ ಅಪ್ರೋಚ್ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀವಿ ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಪಿಕ್ಚರ್ ರೀತಿ ಕನ್ವಿನ್ಸ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಮೂವಿ ಅಷ್ಟೇ ಇಂಟರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಆಗಿದ್ದು ಅದನ್ನು ನಾವು ಹೇಳ್ಕೊಡ್ತಿವಿ.

ಖಂಡಿತ ಸಾಧ್ಯ ಸರ್ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಚೈಲ್ಡ್ ಸ್ವೈಪ್ ಓಟ ಆಟ ಆಡಬೇಕು. ಖುಷಿಯಾಗಿರಬೇಕು. ಈಗ ಏನಾಗ್ತಿದೆ? ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಮಕ್ಕಳು ಸ್ಕೂಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೆಶರ್ 24 ಗಂಟೆ ಪೇರೆಂಟ್ ಒಂದು. ಇದು ನನಗೆ ಟಿಕೇಟ್ ಎಲ್ಲಿದಿಯಾ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಕೂಲಲ್ಲಿ ಕೂಡ. ಮುಂಚೆ ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತಿಗೆ ಹೋಗ್ತಾ ಇದ್ದೀಯ? ವನ್ ಅವರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಛಾಪು ಒತ್ತಿದೆ. ಇವಾಗ 15 ಸಾಕು ಅದಕ್ಕೆ. ಇರುತ್ತಲ್ಲ. ಇದು ಯಾರು ಅಟೆಂಡ್ ಮಾಡಬಹುದು? ಈ ಕೋರ್ಸ್‌ನ ಕೋರ್ಸ್ ಹೇಗಿದೆ?


ಈಗ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಲೈಫ್‌ಲ್ಲಿ ಈ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಅನ್ನೋದು ನಿಮಗೆಷ್ಟು ಮಾತ್ರ ಆಗುತ್ತೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಕಾರ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲವೋ ಅಥವಾ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆಯಾ? ಬಹುಶಃ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಇರುತ್ತೆ. ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತೆ. ಕೆಲವರು ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ನೋಡಿ ಏನಪ್ಪ ಅವರಿಗೆ ಫೋಟೋಗ್ರಫಿ ಇವರ ಇದೆ. ಎಲ್ಲವನು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೇಳ್ತಾರೆ ಅವರು ಯಾವುದೋ 120 ವರ್ಷ ಹಿಂದೆ ನಡೆದ ಘಟನೆ ಹೆಂಗೆ ಅವರು ಕಣ್ಣ ಎದುರುಗಡೆ ಕಟ್ಟು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಪ್ರತಿ ಹೆಸರು ಡೆಸಿಗ್ನೇಶನ್ ಊರುಗಳಲ್ಲಿ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಕೆಲಸ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಆಗುತ್ತೆ ಅಲ್ವ ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೂ ಕೂಡ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಅಷ್ಟೊಂದು ಸರಿ ಇಲ್ಲ ಅನ್ನೋ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಒಂದು ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನನಗೂ ಕೂಡ ಇದೆಸ್ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಎಸ್ಪಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಬಹಳ ಇಂಪೋರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಹಾಗಾದ್ರೆ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ವೃದ್ಧಿಸುವಂತಹ ಮಿಂಟನ್ ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಇನ್‌ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಇದ್ದರೆ ಹೇಗಿರುತ್ತೆ? ಹೌದು ಇವತ್ತು ನಾವು ಬಂದಿದ್ದಿವಿ ಬೋಧಿ ವಿದ್ಯಾ ಇವನಿಗೆ ಇದನ್ನ ನಾವು ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಮೈಂಡ್ ಟ್ರಿನಿ ಅಂತಾನೇ ಕರೀತಾರೆ

ಅಥವಾ ಇನ್ಫುಟ್ ಮಿಡ್ ಡೇ ಅಂತ ಕರೀತಾರೆ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಬನ್ನಿ ಈ ಒಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆಯಾಗಿರುವಂತ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ಆಗಿರುವಂತಹ ವೈಷ್ಣವಿ ನವೀನ ಮಾಡಿದರೆ ಸ್ವಾಗತ ನಮಸ್ಕಾರ. ನಮಸ್ತೆ ಸರ್ ನಾನು ಇವತ್ತು ಬರೋದ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ. ಯಾವುದೆಲ್ಲ ತರದ ಸಾಧನೆಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅಂದ್ರೆ ಬಹಳ ಖುಷಿ ಆಗುತ್ತೆ. ನ್ಯೂಸ್ ತುಂಬಾ ಖುಷಿ ಆಯ್ತು. ಮೊದಲು ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳೋದಾದ್ರೆ. ಆಯಸ್ಸಿನ ಬೇಸಿಕಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಮಕ್ಕಳಾದ ನಂತರ ನಾನು ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಟ್ಟೆ. ಮಕ್ಕಳಿಗೋಸ್ಕರ ಬಿಟ್ಟೆ. ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">