ಗಡಿಯಾರ ಮೊಬೈಲ್ ವಾಚ್ ನಲ್ಲಿ 11:11 ಸಮಯಕ್ಕಾಗಿ ಕಾದು ತಕ್ಷಣ ಪೇಪರ್ ಮೇಲೆ ಬರೆದು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ.. » Karnataka's Best News Portal

ಗಡಿಯಾರ ಮೊಬೈಲ್ ವಾಚ್ ನಲ್ಲಿ 11:11 ಸಮಯಕ್ಕಾಗಿ ಕಾದು ತಕ್ಷಣ ಪೇಪರ್ ಮೇಲೆ ಬರೆದು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ..

11:00 11 ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾದು ಆ ಸಮಯ ಪೇಪರ್ನಲ್ಲಿ ಇದೊಂದು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಿಮಗೆಲ್ಲ ತಿಳಿದಿರುವ ಹಾಗೆ ಗಡಿಯಾರದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ವಾಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ, ಮೊಬೈಲ್ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ 1111. ಅನ್ನುವ ಸಮಯ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಿದ್ದರೆ ನಾನು ಈ ಹಿಂದೆ ಒಂದು ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಎರಡು ವಿಧಾನ ಇದೆ. ವೀಕ್ಷಕರ ದಯಮಾಡಿ ಅದನ್ನ ಸರಿಯಾಗಿ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಹಿಂದೆ ಒಂದು ಮಾಡಿದ್ದೆ. ಅದು ನಿಗದಿ ಮಾಡಿ ಹೇಳ್ತೀನಿ.

ಅದನ್ನು ಯಾರು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದವರಿಗೆ ಅದರ ಚುಟುಕಾಗಿ ರಹಸ್ಯ ಹೇಳಿ ಕೊಡ್ತೀನಿ. ನೀವೆಲ್ಲ ಟ್ರಾವೆಲ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇರ್ತೀರಾ ಅಥವಾ ತಿಂಡಿ ತಿಂದ ಇರ್ತೀರಾ ಅಥವಾ ನೀವು ನೋಡಿರಬಹುದು. ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡಿರಬಹುದು. ಜರ್ನಲ್ ಮಾಡ್ತಿರೋದು ಅಲ್ಲಿರೋದು ರೈಲ್ವೆ ಸ್ಟೇಷನ್ನಲ್ಲಿಬಹುದು. ನೀವು ಅಂದ್ರೆ ಬೇಕು ಅಂತಾನೇ ಆ 1111 ಅಂತ ಏನು ಸಮಯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.


ಅದರ ಕಡೆ ಗಮನ ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ. ಸುಮ್ಮನೆ ಏನು ಮೊಬೈಲ್ ನೋಡ್ತಾ ಇರ್ತೀರಾ ಅಥವಾ ಹೀಗೆ ಜರ್ನಿ ಮಾಡ್ತಾ ಇರ್ತಿರಾ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿರಬಹುದು. ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾ ಇರ್ತೀರಾ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿರಬಹುದು ನೀವು ಬೇಕು ಅಂತ 1111 ಕಡೆ ಗಮನ ಇರಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಸಮಯ ಆಗುತ್ತೆ ಅದನ್ನು ನೋಡಬೇಕು ಅಂತ ಗಮನ ಇರಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಮಗ್ನರಾಗಿರುತ್ತೀರಾ ಆದರೆ ಅಚಾನಕ್ಕಾಗಿ ಅಕಸ್ಮಾತಾಗಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣಿಗೆ 1111 ಕಾಣ್ಸುತ್ತೆ ಅಂದರೆ 11 ಘಂಟೆ 11 ನಿಮಿಷ.

See also  ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಹಣ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಹುಡುಕಿ ಬರುತ್ತದೆ..ಪವರ್ ಫುಲ್ ರೆಮಿಡಿ

ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೇಲೆ ಸುಮ್ಮನೆ ಕಾಣುತ್ತೆ. ಅವಾಗ 11 ಘಂಟೆ 11 ನಿಮಿಷ ನೋಟ ಕಾಣ್ಸುತ್ತೆ ಅಥವಾ ಗೋಡೆ ಗಡಿಯಾರ ವರ್ಕ್ ಮೇಲೆ ನೋಡ್ತೀರಾ ಸುಮ್ಮನೆ ಏನು ತಿನ್ನಬೇಕು ಅಂತಲ್ಲ. ಏನು ತಿನ್ನಬೇಕು ಅಂತ ನೋಡಿರತಕ್ಕಂತಲ್ಲಿ ಗಡಿಯಾರದಲ್ಲಿ 1111 ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಸಂತಾ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣಿಗೆ 1111 ಅಂತ ಬಿದ್ದಾಗ 11 ಘಂಟೆ 11 ನಿಮಿಷ ಅಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಆದಾಗ ನೋಡಿದಾಗ ತಕ್ಷಣ ನೀವು ಯೂನಿವರ್ಸ್ ಮಾಡಬೇಕು.

ಒಂದು ಈ ಕೆಲಸ ಇದೆ, ಅದನ್ನ ಆಗಬೇಕು. ಅದನ್ನು ಮಾಡ್ಕೊಡು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅದು ಬೇಗ ಫಲಿಸುತ್ತೆ. ಇದು ಒಂದನೇ ವಿಧಾನ, ಇನ್ನ ಎರಡನೇ ವಿಧಾನ ಏನಪ್ಪ ಅಂದ್ರೆ ನಾವು ಬೇಕು ಅಂತಾನೇ 11 ಘಂಟೆ 11 ನಿಮಿಷ ಆಗ್ಲಿ ಅಂತ ಸಮಯಕೋಸ್ಕರ ಕಾಯ್ದುಕೊಂಡುಫರ್ ಮಾಡಿ ನಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಾಧಿಸಿಕೊಂಡು ನಾವು ಗೆಲ್ಲುವುದು ಎರಡನೇ ವಿಧಾನ. ಹೌದು ಇದು ನೀವು ಹಗಲಿನ 1111 ಆಗಲಿ ಅಥವಾ ರಾತ್ರಿ 11:11 ಕಾಯ್ದುಕೊಂಡು ಮಾಡಬೇಕು. ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ಸಲ ಮಾಡಬೇಕು? ಒಂದು ಸಲ ಮಾಡಿದರೆ ಸಾಕು.

ಒಂದು ಸಲ ಗೆದ್ದುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಾಧಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಜಯ ಪಡೆಯೋದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಕಷ್ಟವನ್ನ ಗೆಲ್ಲೋದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಲ ಮಾಡಬೇಕು. ಈಗ ಫೋರ್ ಎಕ್ಸಾಂಪಲ್ ಸಾಲ ಇದೆ ಅಂತ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. 11 ಘಂಟೆ 11 ನಿಮಿಷ ನೀವು ಇದನ್ನ ಇವತ್ತು ರಾತ್ರಿಯಾದರೂ ಮಾಡಿ ನಾಳೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಆದ್ರು ಮಾಡಿ ನಾಳೆ ರಾತ್ರಿಯಾದರೂ ಮಾಡಿ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆ 1111 ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಕಾಯಬೇಕು. ಸರಿ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ ಮೇಲೆ ನನಗೆ ಒಂದು ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ಕಷ್ಟ ಇದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

See also  ಕಾಲಿಗೆ ಕಪ್ಪು ದಾರ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡರೆ 100% ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವುದು ಇದೆ..ಯಾರು ಕಟ್ಟಬೇಕು ಯಾರು ಕಟ್ಟಬಾರದು ಗೊತ್ತಾ ?

[irp]


crossorigin="anonymous">