ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ ಬರುವುದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಸಿಗುತ್ತವೆ ಈ 10 ಸಂಕೇತಗಳು.ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ ಬರುವುದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಸಿಗುತ್ತವೆ ಈ 10 ಸಂಕೇತಗಳು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಸಮಯಗಳು ಬರುವ ಮುನ್ನ ಕೆಲ ಸಂಕೇತಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಧಾರ್ಮಿಕ ಪುರಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಇವು ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಶನಿಯ ಅಶುಭ ಪ್ರಭಾವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಶನಿಯನ್ನು ನ್ಯಾಯ ದೇವರು ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಕರ್ಮಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಶನಿ ದೇವ ಫಲಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಅದಲ್ಲದೆ ಶನಿಯ ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ಶನಿ ಅಶುಭ ಪ್ರಭಾವ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ನಡೆಯುವ ಕೆಟ್ಟ ಘಟನೆಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಶೂ ಹಾಗೂ ಪಾದರಕ್ಷೆ ಕಳ್ಳತನವಾಗುವುದು ಒಂದು ವೇಳೆ ಯಾವುದೇ ಓರ್ವ ಜಾತಕದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಶೂ ಅಥವಾ ಚಪ್ಪಲಿ ಕಳ್ಳತನವಾಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಶನಿಯ ಕೂಪಕ್ಕೆ. ತುತ್ತಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದರ ಮುನ್ಸೂಚನೆ. ಇದರಿಂದ ಪಾರಾಗಲು ಅಥವಾ ಶನಿಯ ಅಶುಭ ಪ್ರಭಾವದಿಂದ ಪಾರಾಗಲು ಉಪಾಯಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

ಕೆಟ್ಟ ಕನಸುಗಳು ಬೀಳುವುದು. ಒಂದು ವೇಳೆ ನಿತ್ಯ ನಿಮಗೆ ಕೆಟ್ಟ ಕನಸುಗಳು ಬೀಳಲು ಆರಂಭಿಸಿದರೆ ಅದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜಗಳ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯನಿಗೆ. ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ  ಆಗಲಿದೆ ಎಂಬುದರ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ. ಇನ್ನು. ಅನಾವಶ್ಯಕ ಹಾನಿ ಸಂಭವಿಸುವುದು. ಒಂದು ವೇಳೆ ಪದೇ ಪದೇ ನಿಮಗೆ ಅನಾವಶ್ಯಕ ಹಾನಿ ಸಂಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಬರಬೇಕಿರುವ ಹಣ ನಿಂತು ಹೋದರೆ ಎಲ್ಲಿಂದಲು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಆದಾಯ ಬರುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದಾದಲ್ಲಿ ನೀವು ಶನಿಯ ಕೆಟ್ಟ ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂದರ್ಥ.

See also  ಭಾನುವಾರ ಗುರು ಪೂರ್ಣಮಿ ಈ ಒಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಂತ ಕೆಲಸಗಳು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ನೆರವೇರುತ್ತದೆ.ಕನಸಿನ ಮನೆ ಕಂಕಲ ಎಲ್ಲವೂ

ಶನಿಯ ಕೆಟ್ಟ ಪ್ರಭಾವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಧನಾಗಮನಕ್ಕೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಪೆಟ್ಟು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ದಿನನಿತ್ಯದ ಖರ್ಚಿಗಾಗಿ ಕೂಡಿಟ್ಟ ಹಣದ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಬೇಕಾಗುವ ಕಾಲ ಬಂದು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಕಣ್ಣು ಹೊಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು, ಮಹಿಳೆಯರ ಬಲಗಣ್ಣು ಅಥವಾ ಪುರುಷರ ಎಡಗಣ್ಣು ಹೊಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಕೇತವಲ್ಲ. ಇದು ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿ. ಹಳ್ಳಿಗಳ ಕಾದಾಟ. ಹಳ್ಳಿಗಳ ಕಾದಾಟ ಕೂಡ ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ ಬರುವುದರ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.

ಇದು ಸಂಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಹಳ್ಳಿಗಳನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಪರಸ್ಪರ ಬೇರ್ಪಡಿಸಿ ಓಡಿಸಿ. ನಶೆಯ ಅಭ್ಯಾಸ ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದು. ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ನಶೆ ಮಾಡುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಾದರೆ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಎಂಬ ಅರಿವು ಮರೆತು ಹೋದರೆ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲಿಯೇ ಕೆಟ್ಟ ಕಾಲ ಬರಲಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸಂಕೇತಿಸುತ್ತದೆ. ಹೀಗಿರುವಾಗ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಕಾಲ ಇರುವಾಗಲೇ ಎಚ್ಚೆತ್ತುಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ. ನಿದ್ರೆ ಹಾರಿ ಹೋಗುವುದು.

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಸದಸ್ಯರೊಬ್ಬರ ನಿದ್ರೆ ಹಾರಿ ಹೋಗುವುದು ಕೂಡ ಬಂದು ಕೆಟ್ಟಕಾಲ ಬಂದುಹೋಗುವ ಸಂಕೇತ. ಹೀಗಿರುವಾಗ ನಿತ್ಯ ರಾತ್ರಿ ಹನುಮಾನ ಚಾಲೀಸ ಅಥವಾ ದೇವರ ಧ್ಯಾನ ಮಾಡಿ ಮಲಗಬೇಕು. ಉಪ್ಪಿನಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಇರುವೆ. ಕಪ್ಪು ಇರುವೆಗಳು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಉಪ್ಪಿನ ಪಾತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಉಪ್ಪಿನಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡರೆ ಅದನ್ನು ದುರಾದೃಷ್ಟವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ತುಲಾ ರಾಶಿ ಆಗಸ್ಟ್ 2024 ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ಪವಾಡ ನೋಡುವಿರಿ...

[irp]


crossorigin="anonymous">