ನೀವು ಉಚಿತವಾಗಿ ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರ ಪಡೆಯಬೇಕಾ ?ಈ ಒಂದು ಕೆಲಸ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿ ಉಚಿತವಾಗಿ ಸಿಗುತ್ತೆ.

ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಈ ಯೋಜನೆಗೆ ಅರ್ಜಿ… ನೀವು ಫ್ರೀ ಯಾಗಿ ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕಾ ಆ ರೀತಿಯಾಗಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಸ್ಕೀಮ್ಗಳು ಇದೆಯಾ ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಉತ್ತರವಿದೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ನೀವು ಉಚಿತವಾಗಿ ಹೋಲಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು ಹೇಗೆ ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡಬೇಕು ಯಾರು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ಆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೇನೆ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ ಹೇಳಿರುವುದು ಏನು ಎಂದರೆ ಯಾರ್ಯಾರು ಉಚಿತ ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎನ್ನುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದೆ ಆನ್ಲೈನಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದರೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಫ್ರೀಯಾಗಿ ನೀವು ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಹೇಗೆ.

ಪಡೆಯಬಹುದು ಎನ್ನುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾ ಹೋಗುವುದಾದರೆ ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ವಿಶ್ವ ಕರ್ಮ ಯೋಜನೆಯ ಅಡಿ ಅಂಗವಾಗಿ ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರ ವಿಶ್ವಕರ್ಮ ಯೋಜನೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತಂದಿದೆ ಈ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೂಡ ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾ.

ಇದೆ ಆದರೆ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಯಾರ್ಯಾರು ಕೊಟ್ಟಿರುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಇದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಅಧಿಕೃತ ಎಂದು ಅನಿಸಿದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಕೂಡ ಅವರಿಗೆ ಉಚಿತವಾಗಿ ಹೊಲಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಹಾಗಾದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾ.

See also  ದೆವ್ವಗಿವ್ವ ಇಲ್ಲ ಅನ್ನೋರಿಗೆ ಸ್ಮಶಾನ ಕಾಯೋ ಗುರುವಪ್ಪನ ಚಾಲೇಂಜ್..ಈ ವಿಡಿಯೋ ಪೂರ್ತಿ ನೋಡಿ

ಹೋಗುತ್ತೇನೆ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟನ್ನು ನಿಮಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೂಡ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಜೊತೆಗೆ ಕೆಳಗಡೆ ಡಿಸ್ಕ್ರಿಪ್ಷನಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ ಹೆಡ್ ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಪಿಎಂ ವಿಶ್ವಕರ್ಮ ಡಾಟ್ ಗೌರ್ಮೆಂಟ್. ಇನ್ ಏನೆಂದು ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಇದೆ ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಂದಣಿಯನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಆನ್ಲೈನಲ್ಲಿ.

ಅಪ್ಲೈಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಆನ್ಲೈನಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಅಪ್ಲೈ ಮಾಡುವುದು ಎನ್ನುವುದಾದರೆ ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಮೇಲೆ ನೀವು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಕೇಳುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಸಹಜವಾಗಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ ಆ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಅದರಲ್ಲಿ ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಕೆಲವು ಡಾಕ್ಯುಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಬರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಏನೇನು.

ದಾಖಲಾತಿಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೋಡುವುದಾದರೆ ನಿಮಗೆ ಕೇಳುವಂತಹ ದಾಖಲಾತಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಫೋನ್ ನಂಬರ್ ವಿಳಾಸ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೂಡ ಕೇಳುತ್ತದೆ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ವಿಳಾಸದ ಪುರಾವೆ ಗುರುತಿನ ಚೀಟಿ ಮತದಾರರ ಗುರುತಿನ ಚೀಟಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅದರ ಚೀಟಿ ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಜಾತಿ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತದೆ ಜಾತಿ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿಯೇ.

ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಜನರು ಎಡಗುತ್ತಾರೆ ಏಕೆಂದರೆ ತುಂಬಾ ಹಳೆಯದಾದಂತಹ ಜಾತಿ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರದ ಮಾಹಿತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಒಂದು ಹತ್ತು ವರ್ಷದ ಹಿಂದಿನ ಮಾಹಿತಿ ಇದ್ದರೆ ಅದು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಆ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆಗದೆ ಇರುವಂತಹ ಜಾತಿ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರವನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಈಗ.

See also  ದೇವಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ತೆಂಗಿನಕಾಯಿ ಕಟ್ಟುವ ಟ್ರೆಂಡ್ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿದೆ ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಎಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಏನೆಲ್ಲಾ ನಡೀತಾ ಇದೆ...

ಕೂಡ ಎಲ್ಲವೂ ಹೊಸದಾಗಿ ಆನ್ಲೈನ್ ಪ್ರಾಸೆಸ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಐದು ವರ್ಷದವರೆಗೂ ವ್ಯಾಲಿ ಡೇಟ್ ಇರುತ್ತದೆ ಜಾತಿ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರವನ್ನು ಒಂದು ಬಾರಿ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡರೆ ಒಂದು ವೇಳೆ ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು ಕೂಡ ಪ್ರಿಂಟ್ ಔಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.ಕೃಪೆ : ನ್ಯೂಸ್ 18 ಕನ್ನಡ.

[irp]


crossorigin="anonymous">