ಆಪ್ಗನಿನಲ್ಲಿದೆಯಂತೆ ಅಸಲಿ ದ್ವಾರಕೆ.ಸಮುದ್ರದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದು ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ನ ದ್ವಾರಕೆ ಅಲ್ವಾ ? ಮೋದಿ ಹೋಗಿ ಬಂದ ನಂತರ ಇದೇನು ಹೊಸ ವಿವಾದ

ಆಫ್ಗಾನಿನಲ್ಲಿ ಇದೆಯಂತೆ ಅಸಲಿ ದ್ವಾರಕೆ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಪ್ರಕಾರ ನೀವು ಇನ್ನು ಎಷ್ಟು ವರ್ಷ ಬದುಕುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತಾನು ಎಷ್ಟು ವರ್ಷ ಬದುಕುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕುತೂಹಲವಿರುತ್ತದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷದಲ್ಲಿ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಿವಿಧ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಜನರ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಯಸ್ಸು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದ್ದರೆ ಈ ವಯಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕೂಲ ಗ್ರಹಗಳ ಪ್ರಭಾವದಿಂದಾಗಿ ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದು.

ಆದಾಗು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇದನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. 112 ವಿಧದ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದು ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಆಗಿತ್ತು. ಅದರ ಅಂಶವು ಬೆಂಕಿಯಾಗಿದೆ. ಮೇಷ ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯ ಜನರು ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಠಮಾರಿ ಆದರೆ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಈ ಜನರು ಚಂಚಲ ಮನಸ್ಸಿನವರು. ಅವರು ಯಾವುದೇ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಕಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಕೆಲವು ಸಾಹಸಮಯ. ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ಅಪಘಾತಗಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪಾಯವಿದೆ.

ಅತಿ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಗಾಡಿ ಓಡಿಸುವುದು, ಬೆಂಕಿಯ ಜೊತೆ ಆಟ ಆಡುವುದು ಇತ್ಯಾದಿ ಈ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಮಂಗಳ ಮತ್ತು ಮಂಗಳ ಒಂಬತ್ತು ಗ್ರಹಗಳ ಅಧಿಪತಿ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯ ಜನರ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಯಸ್ಸು 75 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಎರಡು ತಿಂಗಳುಗಳು. ಎರಡು ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಇದು ಎರಡನೇ ರಾಶಿಯಾಗಿದ್ದು, ಈ ರಾಶಿಯವರು ಸುಂದರ ಸರಳ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಇರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಜನರು ತಮ್ಮ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ತಮ್ಮಷ್ಟಕ್ಕೆ ತಾವು ಇರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು. ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು.

See also  ಅಯ್ಯೋ ದೇವರೆ ಇದೆಂಥ ಕಾಲ ಬಂತಪ್ಪ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹುಷಾರ್ ಸ್ವಾಮಿ..ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಕ್ರ ಅಧಿಪತಿ ಶುಕ್ರನನ್ನು ರಾಕ್ಷಸರ ಗುರು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯ ಜನರ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಯಸ್ಸು 85 ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಆರು ತಿಂಗಳುಗಳು. ಮೂರು ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತುಂಬಾ ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಇರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಮೊಂಡುತನ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ದೊಡ್ಡ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಗುಣವೆಂದರೆ ಸ್ವಚ್ಛ ಮತ್ತು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿದೆ.

ಇರುವುದು ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಬುಧ ಗ್ರಹಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ಏಕೆಂದರೆ ಬುಧ ಈ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಬುಧ ಆಶೀರ್ವಾದ ಸದಾ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಕನಿಷ್ಠ 85 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಬದುಕುತ್ತಾರೆ. ನಾಲ್ಕು ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಚಂದ್ರನ ಆಗಿತ್ತು. ಇದು ನೀರಿನ ಪ್ರಬಲ ಚೆನ್ನೈ ಆಗಿದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರ ಮನಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಚಂಚಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅವರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಮಯವಿಲ್ಲ. ಅವರು ಕಫ ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಬಹಳ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾಗಿ ಭಾವನೆಗಳಿಂದ ಒಂದಾಗುತ್ತಾರೆ. ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ. ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು. ಕನಕ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಚಂದ್ರನಾಗಿ ಇದ್ದ ಕಾರಣ ಸೋಮವಾರದಂದು ಶಿವನ ಪೂಜೆ ಮತ್ತು ಅರ್ಚನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

See also  ಗೋಡೆ ಮೇಲೆ ಅಶ್ವತ್ಥ ಬೆಳಿದಿದ್ಯಾ ಕಿತ್ತಾಕುವ ಮುನ್ನ ಈ ವಿಷಯ ತಿಳಿಯಿರಿ..ಪದೇ ಪದೇ ಚಿಗುರೊಡೆದರೆ ?crossorigin="anonymous">