ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲಿ ಓಡಾಡುವುದು ಅಥವಾ ಮೈಮೇಲೆ ಬೀಳುವುದು ಯಾವುದರ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ? » Karnataka's Best News Portal

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲಿ ಓಡಾಡುವುದು ಅಥವಾ ಮೈಮೇಲೆ ಬೀಳುವುದು ಯಾವುದರ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ ?

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲಿ ಓಡಾಡುವುದು ಅಥವಾ ಮೈಮೇಲೆ ಬೀಳುವುದು ಯಾವುದರ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಈ ಗಿಡ ಹಣಕಾಸು ಬರುವಂತಹ ಹೋಗುವಂತ ಇವೆರಡರ ಪ್ರತೀಕ. ಜೊತೆಗೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಅಂದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಇಷ್ಟ ಪಡ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಹಳ್ಳಿಯ ಈ ಸಂಕೇತಗಳು ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತವೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ನಿಮಗೆ ಹತ್ತಿರ ಅಲ್ಲಿ ಏನಾದ್ರೂ ಕಂಡರೆ ಅದರ ಮೇಲೆ ಈ ಒಂದು ವಸ್ತುವನ್ನು ಸಿಂಪಡಿಸಿದರೆ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನ ಒಲಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಅದ್ಭುತವಾದ ಉಪಾಯ ಬಣ್ಣ ಸಹ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತಿವಿ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಜನರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹಲ್ಲಿಯನ್ನ ಕಂಡಾಗ ಇದು ಸಾಧಾರಣವಾದ ಘಟನೆ ಅಂತ ತಿಳಿಯುತ್ತಾರೆ. ಇಲ್ಲಿಯ ತನಕ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ಹಲ್ಲಿಯೂ ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಜೀವಜಂತು ಆಗಿದೆ. ಆದರೆ ಜೀವಜಂತುಗಳು ಮತ್ತು ಮನುಷ್ಯರ ಮಧ್ಯೆ ಪ್ರಕೃತಿಯ ತನ್ನ ಒಂದು ಭಿನ್ನವಾದ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ಮಾತು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಜನರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿರಬಹುದು. ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲಿಯನ್ನ ಒಂದು ಅದ್ಭುತವಾದ ಜೀವಿ ಅಂತ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಾಸ್ತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲಿ ಕಾಣೋದು ದಾಖಲೆಯ ಅದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವಿಸ್ತಾರವಾಗಿ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಒಂದು ವೇಳೆ ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾದ್ರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ಛಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾದ. ಶಕುನ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಅನುಸಾರವಾಗಿಯೇ ಅಂದರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಶೇಷವಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲಿ ಕಂಡರೆ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಓಡಾಡ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಶರೀರದ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದರೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವಂತಹ ಶುಭ ಮತ್ತು ಅಶುಭ ಘಟನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆಯೂ ತೋರಿಸಿ ಕೊಡುತ್ತವೆ.

See also  2024 ಏಪ್ರಿಲ್ ಗುರು,ಮೇಷ ರಾಶಿಯಿಂದ ವೃಷಭಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ 12 ರಾಶಿಗಳ ಫಲ ಶ್ರೀ ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ

ಇವುಗಳಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಶರೀರದ ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಶೇಷವಾದ ಅಂಗದ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದರೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವಂತಹ ಶುಭ ಮತ್ತು ಅಶುಭ ಘಟನೆಗಳನ್ನ ತೋರಿಸಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಈ ಒಂದು ಮಾತನ್ನು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಕೇಳುತ್ತೀರಾ? ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬದ ದಿನ ಒಂದು ವೇಳೆ ಹಲ್ಲಿ ಕಂಡರೆ ಅದನ್ನ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಪ್ರತೀಕ ಅಂತ ತಿಳಿಯಲಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ ಅಂದ್ರೆ ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವರ್ಷದ ತನಕ ಸುಖ ಸಮೃದ್ಧಿ ಬರುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ವಿಷಯ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದಿರಬಹುದು. ಹಳ್ಳಿಯ ಒಂದು ಪ್ರಯೋಗದಿಂದ ನಾವು ಅನೇಕ ಪ್ರಕಾರದ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟ ಹಾಗೆ ಅಂದು ತುಂಬಾ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾದ ಉಪಾಯವನ್ನು ಇನ್ನು ನಾನುಗೆ ತಿಳಿಸ್ತೀವಿ. ಹಾಗಾಗಿ ಯಾವ ರೀತಿಯಾದ ಸರಳವಾದ ಕೆಲಸದಿಂದ ನಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ನಾವು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು ಅಂತಾನೂ ತಿಳಿದು ಕೊಳ್ಳೋಣ.

ಒಂದು ವೇಳೆ ನಿಮಗೇನಾದರೂ ಹಲ್ಲಿ ಕಂಡ್ರೆ ಇಲ್ಲಿ ಸರಳವಾದ ಉಪಾಯವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಧನ ಸಂಪತ್ತು ಬರುವಂತ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಯಾವಾಗ ನಿಮಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತದೆಯಾ ತಕ್ಷಣವೇ ದೇವರ ಮುಂದೆ ಇಟ್ಟಿರುವಂತಹ ಸಿಂಧೂರ ಅಥವಾ ಕುಂಕುಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಮತ್ತು ಅಕ್ಷತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ದೂರದಿಂದಲೇ ಅವುಗಳನ್ನು ಹಲ್ಲಿಯ ಮೇಲೆ ಸಿಂಪಡಿಸುತ್ತಾ, ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಏನಿದರ ಅದನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

See also  ಮೇ ಒಂದರಿಂದ ಗುರು ಸಂಚಾರ ಇನ್ನೂ ಒಂದು ವರ್ಷ ಈ 6 ರಾಶಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಬದಲಾವಣೆ ಕಾದಿದೆ

ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಹಲ್ಲಿಯನ್ನ ಒಂದು ಪೂಜನೀಯ ಪ್ರಾಣಿ ಅಂತ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇತರ ಪೂಜೆ ಅರ್ಚನೆಯಿಂದ ಧನ ಸಂಪತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೆಲ್ಲ ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟಗಳು ಎದುರಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅದೃಷ್ಟ ಇದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗ ಬೇಕಾದ್ರೂ ಬರಬಹುದು. ಇಲ್ಲಿ ಗೋಡೆಯ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲಿ ಕಂಡಾಗ ಆಗ ಈ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಮಾಡಬಾರದು. ಮೊದಲಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಾಯಂಕಾಲದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗ ನೀವು ಪೂಜೆ ಮಾಡಲು ಹೊರಟಿದ್ದೀರಾ ಅಂದು ಸಮಯವನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಈ ಉಪಾಯವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">