ಮಾಂಸವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದರೆ ಎಚ್ಚರ ತಲೆಯ ಒಳಗೆ ಹೀಗೆ ಆಗ್ಬೋದು ಜೀವದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನವಿರಲಿ

ಇದು ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡರೆ ಪಿಡ್ಸ್ ಬರೋದು ಖಚಿತ…. ನನಗೆ ಇದು ಮೆಡಿಕಲ್ ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ಕ್ವೆಶ್ಚನ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಕೇಳುವುದು ಅಮ್ಮ ತಲೆಗೆ ಯಾವಾಗದರೂ ಏಟು ಬಿದ್ದಿತ್ತ ಇಲ್ಲ ಡಾಕ್ಟರ್ ಅಮ್ಮ ನೀವು ಮಾಂಸ ತಿನ್ನುತ್ತೀರಾ? ಹೌದು ಡಾಕ್ಟರ್ ನಾವು ಗೌಡರು ಮಾಂಸವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತೇವೆ ಹಂದಿಮಾಂಸವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬೇಯಿಸದೆ ತಿಂದರೆ ಹಂದಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮಾಂಸವನ್ನು ತಿನ್ನುವವರು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ನಾಚಿಕೆ ಪಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಕಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಚರ್ಮದ ಕೆಳಗಡೆ ಫ್ಯಾಟ್ ಇರುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲ ಅದನ್ನು ಬಾರು ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಬಾರನ್ನು ಕವರುಕೊಂಡು ತಿನ್ನುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಅವಳು ಯಾವಾಗ ಹಸಿ ಮಾಂಸವನ್ನು ತಿಂದಳು ಅದರೊಳಗೆ ಇರುವ ಮೊಟ್ಟೆ ಅಂದರೆ ಪೇಪರ್ ಇರುತ್ತದೆ ಹಂದಿಯ ಒಳಗಡೆ ಅದರ.

ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನು ಯಾವಾಗ ಇವಳು ತಿಂದಳು ಆಗ ಇವಳ ಇಂಟೆನ್ಸ್ ಸಿಸ್ಟಂಗೆ ಹೋಗಿ ಅಲ್ಟಿಮೇಟ್ ಆಗಿ ಮಜಲ್ಗೆ ಬಂದು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಬ್ರೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇವರು ನಮ್ಮ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ದಿನ ಪಿಡ್ಸ್ ಬರುತ್ತದೆ ಇದೆಲ್ಲ ಪೇಪರ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದಿತ್ತು ಆಗವರಿಗೆ ತಲೆ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಬ್ರೈನ್.

ಒಳಗಡೆ ಅವರಿಗೆ ಸಿಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗಂದ್ರೆ ಏನು ಎಂದು ಕೇಳಿದರೆ ಹಂದಿಮಾಂಸವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಬೇಯಿಸದೆ ತಿಂದರೆ ಅಥವಾ ಹಂದಿಯ ಕೆಲವರು ಕಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಅದನ್ನು ಕವರಿಕೊಂಡು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ನನ್ನ ಬಳಿಯ ಒಬ್ಬರು ಪೇಷಂಟ್ ಇದ್ದರೂ ಅವರ ಕಥೆಯನ್ನು ನಾನು ಈಗ ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಕೇಳಿ ಲೇಟ್ ಫೇಸ್ ಒಬ್ಬ ಸಸ್ಯಹಾರಿ.

See also  ಇನ್ಮುಂದೆ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಣ ಹತ್ತು ಸಾವಿರ..ಮೋದಿ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ರೇಷನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್..

ಅವನು ಫೈವ್ ಸ್ಟಾರ್ ಹೋಟೆಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಊಟ ಮಾಡುವುದು ಆದರೆ ಇವನ ತಲೆಯ ಒಳಗಡೆ ಹಂದಿಮಾಂಸದ ನಾರು ಹೇಗೆ ಹೋಯಿತು ಎಂದು ಕೇಳಿದರೆ ಕೆಂಗೇರಿ ಮೊರಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಂತಹ ಸೌತೆಕಾಯಿ ಅಥವಾ ಬದನೆಕಾಯಿಯನ್ನು ಫೈವ್ ಸ್ಟಾರ್ ಹೋಟೆಲ್ ನಲ್ಲಿ ತಿಂದಿರುತ್ತಾನೆ ಇದು ಇಷ್ಟು ಸರಳವಾಗಿದೆ ಇವನು ಹಂದಿ ಮಾಂಸವನ್ನು ತಿನ್ನುವವನಲ್ಲ ಈಗ.

ಹಂದಿಮಾಂಸವನ್ನು ತಿನ್ನುವವರಿಗೆ ಯಾಕೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಕೇಳಿ ನನ್ನ ಬಳಿ 16 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿ ಬರುತ್ತಾಳೆ 10 ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಅವಳಿಗೆ ಪಿಡ್ಸ್ ಬರುತ್ತದೆ ಅಮ್ಮ ಮಗಳು ಬಂದಿರುತ್ತಾರೆ ನಾನು ಕೇಳುವ ಮೊದಲನೇ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಮ್ಮ ಯಾವಾಗಲಾದರೂ ತಲೆಗೆ ಏಟು ಬಿದ್ದಿತ ಇಲ್ಲ ಡಾಕ್ಟರ್ ಅಮ್ಮ ನೀವು ಮಾಂಸ ತಿನ್ನುತ್ತೀರಾ ಹೌದು ಡಾಕ್ಟರ್ ನಾವು ಗೌಡರು.

ಮಾಂಸವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತೇವೆ ನಾನು ಅವರಿಗೆ ಕೇಳಿದೆ ಅಮ್ಮ ಅಂದಿ ಮಂಸವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ರೀತಿಯ ನಾಚಿಕೆ ಹಂದಿ ಮನಸು ತಿನ್ನುವವರು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ನಾಚಿಕೆ ಪಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಏನೋ ಕೀಳರಿಮೆ ಅವರಿಗೆ ಹಳ್ಳಿಯವರು ಹಂದಿ ಮಾಂಸವನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ಮನೆ ಒಳಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ದನದ.

ಕೊಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿ ಆನಂತರ ತಂದು ಬಡಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಹಂದಿ ಮಾಂಸ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ನೀವು ತಿನ್ನುವುದಾದರೆ ತಿನ್ನಿ ಅದೇನು ಬೇಡ ಅಸಹ್ಯ ಎಂದು ಏನು ಇಲ್ಲ ಆದರೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಬೇಸಿರಬೇಕು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ದೇವಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ತೆಂಗಿನಕಾಯಿ ಕಟ್ಟುವ ಟ್ರೆಂಡ್ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿದೆ ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತಾ ? ಎಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಏನೆಲ್ಲಾ ನಡೀತಾ ಇದೆ...

[irp]


crossorigin="anonymous">