ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ಸಾವು ಹೇಗಾಯ್ತು ಗೊತ್ತಾ ? ಅವರ ಹೆಂಡತಿ ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದು ಯಾಕೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ನಡೆದಿದ್ದೇನು ನೋಡಿ » Karnataka's Best News Portal

ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ಸಾವು ಹೇಗಾಯ್ತು ಗೊತ್ತಾ ? ಅವರ ಹೆಂಡತಿ ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದು ಯಾಕೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ನಡೆದಿದ್ದೇನು ನೋಡಿ

ಚಾರ್ಲಿನ್ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ಬದುಕಿನ ಕಥೆಗಳು

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಹಾಸ್ಯ ಅಂದ್ರೆ ಮೊದಲು ನೆನಪಾಗೋದು ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ತನ್ನೊಳಗೆ ಎಷ್ಟೇ ನೋವಿದ್ದರು ಬೇರೆಯವರ ಮುಖದಲ್ಲಿ ನಗು ತರಿಸಿದ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ನಿಜವಾದ ಬದುಕು ಹೇಗಿತ್ತು ಗೊತ್ತಾ? ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ಹೆಂಡತಿಯರು ಮದುವೆಯಾಗಿ ಕೇವಲ 23 ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ದೂರವಾಗಿದ್ದು ಯಾಕೆ? ಹಾಗೆ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರು ಯಾವ ರೀತಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದರು. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಅವರು ಸತ್ತ ನಂತರ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಅವರ ಶವವನ್ನ ಸಮಾಧಿಯಿಂದ ಯಾಕೆ ಹೊರ ತೆಗೆದರು.

ಈ ರೀತಿ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ಬದುಕಿನ ನಿಗೂಢ ಸತ್ಯಗಳನ್ನ ಇವತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೀನಿ. ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರು 1289 ರಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ತಾಯಿ ಹೆಸರು ನನ್ನ ಇವರು ಒಂದು ಮ್ಯೂಸಿಯಂನಲ್ಲಿ ಸಿಂಗಂ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ಅವರು ಕೂಡ ಆಗಿದ್ದರು. ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ತಂದೆ ಹೆಸರು ಚಾಳಿ ಇವ್ರು ಕೂಡ ಸಿಂಗರ್ ಮತ್ತು ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಆಗಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಆಕ್ಟರ್ಸ್‌ಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಸಂಬಳ ಸಿಕ್ಕಿತ್ತು.

ಇದರಿಂದ ಅವರ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ಬಡತನವಿತ್ತು. ಆದರೂ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರು ತನ್ನ ತಂದೆ ತಾಯಿತರ ನಾನು ಕೂಡ. ಒಬ್ಬ ಆಕ್ಟರ್ ಆಗ್ಬೇಕು ಅಂತ ಆಸೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಹೀಗೆ ಒಂದು ಸಾರಿ ಚಾರ್ಲಿ ಅವರ ತಾಯಿ ಸ್ಟೇಜ್ ಮೇಲೆ ಹಾಡನ್ನ ಹಾಡಬೇಕಾದರೆ ಅವರ ಧ್ವನಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೆಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದರಿಂದ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡಿಲ್ಲ. ಇದರಿಂದ ಬೇಜಾರಾದ ಜನಗಳು ಅವರ ತಾಯಿ ಮೇಲೆ ಕಲ್ಲುಗಳಿಂದ ಹೊಡೆದು ಕೈಗೆ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದನಲ್ಲ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಕಂಡಂತಹ ಚಾರ್ಲಿ ಅವರು ತನ್ನ ಅಮ್ಮನ ಬದಲಾಗಿ ಸ್ಟೇಜ್ ಮೇಲೆ ಹೋಗಿ ಅಮ್ಮ ಹೇಳಿಕೊಟ್ಟ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಹಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

See also  ಕೇವಲ 14 ಲಕ್ಷದೊಳಗೆ ತೊಟ್ಟಿ ಮನೆ ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಸುಂದರ ತೊಟ್ಟಿ ಮನೆ...ಹೇಗೆ ಕಟ್ಟಿಸಬೇಕು ಎಲ್ಲಾ ಹಂತ ಹಂತವಾಗಿ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿ

ಕೇವಲ 5 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಆ ಪುಟ್ಟ ಬಾಲಕನ ಮಧುರವಾದ ಕಂಠಕ್ಕೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಮನಸೋತರು. ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ಮೇಲೆ. ದುಡ್ಡ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದರ ನಂತರ ತಾಯಿ ಪಡುವಂಥ ಕಷ್ಟವನ್ನು ನೋಡಲಾಗದೆ ಚಾರ್ಲಿ ಅವರು ಚಿಕ್ಕಪುಟ್ಟ ಗಲ್ಲಿ ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡುತ್ತಾ ಆಕ್ಟ್ ನ ಮಾಡುತ್ತಾ ಅದರಿಂದ ಬಂದಂತಹ ಹಣದಲ್ಲಿ ಹೀಗೋ ಅವರ ಸಂಸಾರವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅಂತಹ ಒಂದು ಕಷ್ಟದ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ತಂದೆ ಹೆಂಡತಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನ ಬಿಟ್ಟು ಹೊರಟು ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಆಗ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ತಾಯಿ ತನ್ನ ಮಕ್ಕಳನ್ನ ಸಾಕೋದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಪಡ್ತಾರೆ.

ಆದ್ರೆ ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟರು ಊಟ ಕೂಡ ಹಣವಿಲ್ಲದಂತಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದ ಅವರು ಕೋರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಂಡನ ವಿರುದ್ಧ ಕೇಸ್ ಹಾಕ್ತಾರೆ. ಕುಟುಂಬವನ್ನ ಅರ್ಧಕ್ಕೆ ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗಿದ್ದರಿಂದ ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಇಂತಿಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಕೊಡಬೇಕು ಅಂತ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ತಂದೆಗೆ ಕೋರ್ಟ್ ಆದೇಶ ಮಾಡುತ್ತೆ. ಇದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದಿನಗಳವರೆಗೂ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ತಂದೆ ಹಣ ಗಳಿಸಿದರೆ ಹಣದಿಂದ ಅವರ ಸಂಸಾರ ಹೇಗೋ ಸಾಗ್ತಾ ಇತ್ತು. ಆದರೆ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಚಾರ್ಲಿ ಚಾಪ್ಲಿನ್ ಅವರ ತಂದೆಯಿಂದ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಹಣ ನಿಂತು ಹೋಗುತ್ತೆ.

ಆಗ ಯಾಕೆ ಅವರು ಹಣವನ್ನು ಕಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತ ವಿಚಾರಿಸಿದಾಗ ಅವರ ತಂದೆ ಕೂಡ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿ ಕುಡಿತಕ್ಕೆ ದಾಸರಾಗಿ. ಸತ್ತು ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. ಏನೋ ವಿಷಯ ಇರುತ್ತೆ. ಇದರಿಂದ ಚಾರ್ಲಿ ಅವರ ಸಂಸಾರ ಮತ್ತೆ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕುತ್ತೆ. ಮಕ್ಕಳನ್ನ ಸಾಕೋದಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

See also  4 ಮನೆ,9 ಸೈಟ್ ಮಾರಿ ಬಾಡಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜೀವನ ದ್ವಾರಕೀಶ್ ಕಣ್ಣೀರಿನ ಕಥೆ 51 ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ 2 ನೇ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ದು ಹೇಗೆ ?crossorigin="anonymous">