ಮಕರ ರಾಶಿ ಯುಗಾದಿ ಭವಿಷ್ಯ 6 ವರ್ಷದಿಂದ ನೀವು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ಸಮಯ ಬಂದೇಬಿಡ್ತು..ರಾಜಯೋಗ ಶುರು

ಮಕರ ರಾಶಿ ಯುಗಾದಿ ಭವಿಷ್ಯ 2024 25… ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬ ಅದ ಕೂಡಲೇ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಒಂದು ಸಂತಸ ಸುದ್ದಿ ಏನು ಎಂದರೆ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತಾ ಹೋಗುವಂತದ್ದು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ 9ನೇ ತಾರೀಕು ಏಪ್ರಿಲ್ ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬ ಅಲ್ಲಿಂದ ಕೇವಲ 21 ದಿನ ನೀವು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆದುಬಿಟ್ಟರೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 30 ರ ತಾರೀಕಿಗೆ ಗುರು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಗುರು ಗೋಚರವಾಗುತಿದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಹಾಗಾಗಿ ಮೇ 1ನೇ ತಾರೀಖಿನಿಂದ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಗುರುಬಲ ಪ್ರಾರಂಭ ಅಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂತಸದ ದಿನ ಕಾಣುವಂತದ್ದು ಸುಮಾರು ಆರುವರೆ ವರ್ಷವಾಗಿತ್ತು ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಕಂಡು ಈಗ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಕಾಣುವುದಕ್ಕೆ ಇದ್ದೀರಾ ಹಾಗಾಗಿ.

ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಹಿಂಜರಿಯಬೇಡಿ ಏರ್ಟೆಲ್ 9 ರ ನಂತರ 21 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನೀವು ಕಳೆದಿದ್ದೆಯಾದಲ್ಲಿ ಮೇ 1ನೇ ತಾರೀಖಿನಿಂದ ಗುರುಬಲ ಪ್ರಾರಂಭ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಶುಭ ಹೇಗಿದೆ ಹಾಗಾದರೆ ನೋಡೋಣ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ವಯ್ಯಾಧಿಪತಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಕೊಡುವಂತದ್ದು ಲಾಭವನ್ನು ನೀವು ಅಪೇಕ್ಷೆ ಪಡುತ್ತಿದ್ದರು ಕೂಡ.

ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಅಧಿಪತಿಯಾಗಿರುವಂತವನು ಗುರು ಆದರೆ ದನಕ ಗುರು ದೃಷ್ಟಿ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬೀಳುವುದರಿಂದ ಧನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಧನಕಾರಕ ಹಾಗೂ ಸಂತಾನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರಕ ಕೂಡ ಹೌದು ಗುರು ಹಾಗಾಗಿ ಸಂತಾನಕ್ಕೂ ಧನಕ್ಕೂ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಮೇ 1ನೇ ತಾರೀಕು 2024 ರಿಂದ ಒಂದು ವರ್ಷ ಧನಕ್ಕೆ ಅಂದರೆ ಹಣಕ್ಕೆ ಐಶ್ವರ್ಯಕ್ಕೆ.

See also  ಮುಕೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಯವರ ಜಾತಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಈ ರೀತಿ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವಿರಿ

ಸಂತಾನಕ್ಕೆ ತೊಂದರೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಬರುವಂಥದ್ದು ಇದ್ದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲವಿದೆ ಸಕ್ಸಸ್ ಇದೆ ಅಯನಶಯನ ಭೋಗವಿದೆ ಅದು ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಧೈರ್ಯದಿಪತಿ ಗುರುವೇ ಆಗುತ್ತಾನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಧೈರ್ಯ ಸ್ಥಾನಾಧಿಪತಿ ಗುರುವೇ ಆಗುತ್ತಾನೆ ಹಾಗಾಗಿ ಮೂರನೇ ಮನೆ.

ಅಧಿಪತಿ ಧೈರ್ಯಸ್ಥೈರ್ಯ ವಿಜಯ ಸಹೋದರರ ಸಹಾಯ ಹೇಗಿದೆ ನೋಡಿ ಅದ್ಭುತವಾದಂತಹ ಫಲಾ ಅದನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪಡಿಸಿಕೊಂಡು ಅದರ ಸುಖವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು ಹಾಗಾದರೆ ನೋಡೋಣ ಪಂಚಮ ಭಾವದಲ್ಲಿ ಗುರು ಇರುತ್ತಾರೆ ಮೇ 1ನೇ ತಾರೀಖಿನಿಂದ 5ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಐದನೇ ಮನೆ ಬಹಳ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ 5ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ.

ಗುರುವಿದ್ದಾಗ ಪಂಚಮದಲ್ಲಿ ಪುತ್ರ ಕಾರಕನಾಗಿರುವಂತಹ ಅಥವಾ ಸಂತಾನ ಕಾರಕವಾಗಿರುವ ಗುರು ಇದ್ದಾಗ ಸಂತಾನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ಪತ್ತಿ ಆಗುವಂತಹ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗಳು ಜಾಸ್ತಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರಾಗುತ್ತೀರಾ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕದ ಕಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಒಲವು.

ನಿಮಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಶಾಸ್ತ್ರ ಕುಟುಂಬ ಸೌಖ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪೂರ್ವ ಪುಣ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಅದು ಅಲ್ಲದೆ ನಿಮಗೆ
ಸರ್ವಪೂಜಿತರಾಗುತ್ತೀರಾ ಅದೃಷ್ಟವಂತರು ಮತ್ತು ದೇವತಾ ಆರಾಧನೆ ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧಿಯನ್ನು ಹೊಂದುವಂತವರು ನಿರ್ಮಲ ಬುದ್ಧಿ ಉಳ್ಳಂತವರು ಪಂಚಮ ಗುರು ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷ ಫಲ.

ಪಂಚಮ ಎಷ್ಟು ವಿಶೇಷ ಫಲ ಎಂದರೆ ಮಂತರೇಶ್ವರರು ಬಹಳ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ 5ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಲವು ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದರೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿಯೂ ಬಲಗು ಇರುತ್ತದೆ ಎಂತೇ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಭಾನುವಾರ ಗುರು ಪೂರ್ಣಮಿ ಈ ಒಂದು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಂತ ಕೆಲಸಗಳು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ನೆರವೇರುತ್ತದೆ.ಕನಸಿನ ಮನೆ ಕಂಕಲ ಎಲ್ಲವೂ

[irp]


crossorigin="anonymous">