ಬಟ್ಟೆ ಹರಿದೋಗಿದ್ಯಾ ಸೂಜಿ ಬೇಡ ದಾರಿ ಬೇಡ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ರೀತಿ ಒಂದು ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಸರಿ ಮಾಡಬಹುದು 99% ಜನರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ…

ಬಟ್ಟೆ ಹರಿದು ಹೋಗಿದ್ಯಾ ಸೂಜಿ ಬೇಡ ದಾರಾ ಬೇಡ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸರಿ ಮಾಡಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಟ್ಟೆ ನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ತಾಗಿದ್ರೆ ಅಥವಾ ಹರಿದು ಹೋಗಿದ್ದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಸ್ಟಿಚ್ ಹಾಕಿದ್ರು ಕೂಡ ಅದು ತುಂಬಾ ಕ್ಲೀಯರ್ ಆಗಿ ಕಾಣುತ್ತೆ. ಸೈಟಿನಲ್ಲಿ ಸೂಜಿ ಮತ್ತು ದಾರ ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲದೇ ಹೇಗೆ ಈ ಆಗಿ ಸರಿ ಮಾಡ್ಕೋಬಹುದು ಅಂತ ನಿಮ್ಮ ಜೊತೆ ಶೇರ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಟೀ ಶರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇತರ ಹೋಲ್ಸ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಇದನ್ನ ಕ್ಲೋಸ್ ಮಾಡೋಕೆ ಮೇಲೆ ಇದೊಂದಿದ್ರೆ ಸಾಕು. ಇದಕ್ಕೆ ಫ್ಯೂಶನ್ ಪೇಪರ್ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ. ಕೆಲವರಿಗೆ ಬಕ್ರ ಅಂತ ಕೂಡ ಕರೀತಾರೆ. ಇದು ಬಟ್ಟೆ ಮತ್ತಿತರ ಇರುತ್ತೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸೈಡಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಶೈನಿಂಗ್ ಇರುತ್ತೆ.

ಟೈಲರ್ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಿ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಪೀಸ್ ಕೊಡಿ ಅಂತ ಕೇಳಿದರೆ ಕೊಡ್ತಾರೆ. ನಿಮಗೆ ಆನ್ಲೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಕೂಡ ತುಂಬ ಇಷ್ಟ ಆಗಿ ಸಿಗುತ್ತೆ. ಈಗ ಇದನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿ ಎರಡು ಮಾತ್ರ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ತಗೋತೀನಿ ಯಾವ ಶೇಪ್ ಆದರೂ ಕಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ನಿಮಗೆ ಎರಡು ಪೀಸ್ ಗಳನ್ನು ಒಂದರ ಮೇಲೊಂದು ಈ ರೀತಿ ಇಟ್ಕೋಬೇಕು. ಯಾವಾಗ್ಲೂ ಆ ಶೈನಿಂಗ್ ಇರುವ ಕಡೆ ಮೇಲ್ಗಡೆ ಇರಬೇಕು. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಆ ಸಿರೋಸಿಸ್‌ನಿಂದ ಗಮ್ ತರ ಬರುತ್ತೆ.

ಈಗ ಈ ಫ್ಯೂಸ್ ಪೇಪರ್‌ನ ಹೋಲಿಸಿದೆ ನೋಡಿ. ಅದರ ಕೆಳಗೆ ಕರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿ ಇಟ್ಕೋಬೇಕು. ನಿಫ್ಟಿ ಹೋಲ್ಸೇಲಾಗಿ ಕ್ಲೋಸ್ ಮಾಡಿ ಅದಾದ ನಂತರ ಐರನ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಮಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಈ ಹೊಲಸಾಗಿದೆ. ಜಾಗದಲ್ಲಿ ದರ 30 ಸೆಕೆಂಡ್‌ಗೆ ಈ ರೀತಿ ಬಿಸಿ ಮಾಡಬೇಕು. ಈಗ 30 ಸೆಕೆಂಡ್ ಆಗಿದೆ ನೋಡಿ ಆ ಹೋಲ್ಸ್ ಕ್ಲೋಸ್ ಆಗಿದೆ. ಆ ಹೋಲ್‌ಸೆಲ್ ಆಗಿತಂತೆ ಗೊತ್ತಾಗ್ತಿಲ್ಲ ತುಂಬಾ ನೀಟಾಗಿ ಕ್ಲೋಸ್ ಆಗಿದೆ. ಇನ್ನೊಂದು ಬಟ್ಟೆ ನಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಕಟ್ಟಿದೆ. ಇದು

ಯಾವ ರೀತಿ ಕ್ಲೋಸ್ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತ ನೋಡೋಣ. ಫಸ್ಟ್ ಎರಡು ಯೂರೋಪ್‌ನ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ತಗೊಂಡಿದ್ದೀನಿ. ನೀನು ಸ್ಟ್ರೇಟಾಗಿದಲ್ಲೇ ಕೆಳಗಡೆ ಈ ಪೇಪರ್ ನ ಕರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿ ಇಟ್ಕೋಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಲೈಟಾಗಿ ಬಟ್ಟೇನ ಸ್ವಲ್ಪ ಕ್ಲೋಸ್ ಮಾಡ್ಕೋತೀನಿ. ಗ್ಯಾಪ್ ಯಾವುದು ಇರಬಾರದು ಅದಾದ ನಂತರ ಐರನ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಇಟ್ಟು 30 ಸೆಕೆಂಡ್‌ಗೆ ಇದನ್ನ ಬಿಸಿ ಮಾಡಬೇಕು. ಈಗ ನೋಡಿ ಆ ಕಟ್ಟಾಗಿದೆ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">