ಸ್ವಪ್ನ ವಾರಾಹಿ ದೇವಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಉತ್ತರ ಕೊಡ್ತಾಳೆ.. » Karnataka's Best News Portal

ಸ್ವಪ್ನ ವಾರಾಹಿ ದೇವಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಉತ್ತರ ಕೊಡ್ತಾಳೆ..

ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಕಷ್ಟಗಳಿದ್ದರೂ ಕೂಡ ಈ ದೇವಿ ಪರಿಹರಿಸುತ್ತಾಳೆ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಏನಿದೆ? ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನಿದೆ? ಅದನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡು ನೀವು ರಾತ್ರಿ ಮಲಗುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಂಡು ಮಲಗಿದರೆ ಸಾಕು. ಸ್ವಪ್ನವಾರಾಹಿ ದೇವಿ ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಪರಿಹಾರ ಕೊಡುತ್ತಾಳೆ. ನೀವೇನು ಕಷ್ಟ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಾ? ಆ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಂತಾನೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಅವರ ಈ ದೇವಿಯ ಮಂತ್ರವನ್ನು ನೀವು ನೂರಾ ಎಂಟು ಸಾರಿ ಹೇಳಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಅದು 21 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನೀವು ಪ್ರತಿದಿನನು ನೀವು ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾ ಬಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನಿದೆ? ಅದನ್ನ ಎಲ್ಲ ವಾರ ಇದೇ ರೀತಿ ಇರುತ್ತಾಳೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು.

ಪವರ್‌ಫುಲ್ ಅಮ್ಮ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು. ನಾವು ಏನು ಕೇಳಿಕೊಂಡರೆ ತಕ್ಷಣ ಅವರ ಕೊಡೋ ದೇವರು ಅಂದ್ರೆದಲ್ಲಿ ವಾರಾಹಿದೇವಿ ಇದೆಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನ ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾಳೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಅಮ್ಮ ನಮ್ಮ ಸ್ವಪ್ನದಲ್ಲಿ ಬಂದು ನಮ್ಮ ಕನಸಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದು ನಮ್ಮ ವಾರ ಇದೀವಿ. ನಮಗೆ ದರ್ಶನ ಕೊಡುತ್ತಾಳೆ, ನಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಆಪತ್ತು ಇದ್ದೀಯಾ ನಮಗೆ ಅದು ಕಷ್ಟ ಬರ್ತಾ ಇದ್ಯಾ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ವಾರಾಹಿ ದೇವಿ ನಮಗೆ ಬಂದು ಮುನ್ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತದೆ ನಮಗೆ ಯಾರು ಅಂತಾನೂ ಹೇಳ್ತಾರೆ

See also  2024 ಏಪ್ರಿಲ್ ಗುರು,ಮೇಷ ರಾಶಿಯಿಂದ ವೃಷಭಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ 12 ರಾಶಿಗಳ ಫಲ ಶ್ರೀ ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ

ಯಾವಾಗಲೂ ನಾವು ಒಂದು ಸಿಗ್ನಲ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಆ ಸಿಗ್ನಲ್ ಅಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಕೆಟ್ಟ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ನಾವು ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೀವಿ. ನಮ್ಮ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲೇ ಇರ್ತಾರೆ. ನಮಗೆ ಎಲ್ಲ ಒಳ್ಳೆಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಮಾಡೋರು ಇದ್ದಾರೆ. ಸ್ನೇಹಿತನ ಎಲ್ಲರೂ ಕೆಟ್ಟವರು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಆದ್ರೆ ನಮಗೆ ದೂರದೂರು ನಮಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಬಯಸೋದಕ್ಕಿಂತ ನಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ ಇರೋದೇ ನಿಮಗೆ ಕೆಟ್ಟದು ಜಾಸ್ತಿ. ಹಾಗಾಗಿ ಅಂತವರು ಯಾರು ನಮಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಬಯಸೋ ಯಾರು ಒಳ್ಳೇದು ಬಯಸುವರು ಯಾರು ಅಂತವಾರಿ ದೇವಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸಿಕೊಡುತ್ತಾಳೆ.

ಹಾಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಇದೆ. ಅದನ್ನೆಲ್ಲ ಬಗೆಹರಿಸಿದರೆ ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ವಾರ ಈ ದೇವಿನ ನಂಬಬೇಕು. ನಂಬಿ ನಾವು ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಇದರಿಂದ ಖಂಡಿತವಾರಿ ದೇವಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಪ್ನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಮಾಡಲಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನೆಲ್ಲಾ ಬಗೆಹರಿಸಲು ನಿಮಗೇನು ಕಷ್ಟ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಾ ನೋಡಿ ಆ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನೆಲ್ಲ ವಾರಾಹಿ ದೇವಿ ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಂತಾನೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಅದಕ್ಕೋಸ್ಕರ ನಮಗೆ ಈ ದೇವಿಯನ್ನು ಸ್ವಪ್ನವಾರಿ ದೇವಿನ್ನು ಕಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಯಾಕಂದ್ರೆ ನಮಗೆ ಸೂಕ್ತದಲ್ಲೇ ಬಂದು ನಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುವುದಕ್ಕೆ. ನಮಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಅಂತ ಕರೀತಾರೆ. ಇನ್ನು ಮಲಗುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ವಾರ ಇದೀವಿ. ನನ್ನದು ನಮಗೆ ಕಷ್ಟ ಇದೆ. ಅದನ್ನು ಕೂಡ ಹೌದು. ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಿಮಗೆ ಏನು ಕಷ್ಟ ಇದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಮದುವೆ ಹಾಕ್ತಾ ಇಲ್ವಾ ಅಥವಾ ಮಕ್ಕಳು ಎಜುಕೇಶನ್‌ನ ಅಥವಾ ನೀವು ಹೊರಗಡೆ ದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾ ಅಥವಾ ನಿಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯಾ? ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ಕೂಡ ವಾರ ಇದೇ ದಿನ ನೆನೆಸಿಕೊಂಡು ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಹೇಳಬೇಕಾಗುತ್ತೆ.

See also  ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಹಣ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಹುಡುಕಿ ಬರುತ್ತದೆ..ಪವರ್ ಫುಲ್ ರೆಮಿಡಿ

ನೀವು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ರೆ ಕಂಟಿನ್ಯೂಸ್ ಆಗಿ 21 ದಿನಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ತರದ ನಿಯಮ ಇಲ್ಲ. ಈಗ ಪೇರೆಂಟ್ಸ್ ಆಗಿದ್ದರು. ರಾತ್ರಿ ಮಲಗೋ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇದು ಅಥವಾ ನಾನ್ ವೆಜ್ ತಿಂದು ಕೂಡ ಹೇಳಿಕೊಂಡು ಆತ ಯಾವುದೇ ತರದ ನಿಯಮ ನಿಬಂಧನೆಗಳು ಏನು ಇಲ್ಲ. ರಾಹಿ ದೇವಿಯನ್ನ ನಂಬಬೇಕಷ್ಟೆ. ನಾವು ಯಾರನ್ನೇ ಆಗಲಿ ಪೂರ್ತಿ ನಂಬಿದರೆ ಪೂರ್ತಿ ಶರಣಾಗತಿ. ಆದರೆ ಅವರು ಖಂಡಿತ ನಮಗೆ ಒಳ್ಳೆದು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">