2024 ಮಾರ್ಚ್ 25 ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಯಾವ 7 ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಏನು ಪರಿಣಾಮ.. ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥಕ್ಕೆ ಈ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿ

2024 ಮಾರ್ಚ್ 25ರಂದು ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಈ ಏಳು ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಯಾವ ಯಾವ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಬೀರಲಿದೆ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

2024 ಮಾರ್ಚ್ ಇಪ್ಪತ್ತೈದನೇ ತಾರೀಖು ಈ ವರ್ಷದ ಮೊದಲನೇ ಆ ಗ್ರಹಣ ಸಂಭವಿಸುತ್ತೆ. ಇದು ಅರೆ ನೆರಳು. ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಅಂದ್ರೆ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳಿಲ್ಲ. ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಇರಲಿ ಹಾಗೆ ಇದು ಕೇತುಗ್ರಸ್ತ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ. ಈ ಗ್ರಹಣ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಕೆಲವು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಸುಮ್ಮನೆ ಹೆಸರಿಗೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿಲ್ಲ. ನಾಮಕಾವಸ್ಥೆ ಅಂತ ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತೆ. ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ಯಾವ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತ ಅಂದ್ರೆ ಇರೋದು ನಾಳೆ ಸ್ಟೇನ್, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಆಫ್ರಿಕಾ ನೋಡಿ ಕ ದಲ್ಲೂ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ಅಮೆರಿಕದಲ್ಲಿ ನೋಟದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಹಾಗೂ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್, ಡಿಸಿ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕ ಪೆಸಿಫಿಕ್ ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್ ಆರ್ಕ್‌ಟಿಕ್ ಹಾಗು ಆಂಡ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಸರಿಗೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತೆ.

ಆದ್ರೆ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಹೀಗಾಗಿ ವೀಕ್ಷಕರೇ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಯಾವುದು ಆಚರಣೆಗಳು ಇಲ್ಲ. ಈ ಗ್ರಹಣ ಶುರುವಾಗುವ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಒಂದು ಕುಂಡಲಿ ಹಾಕಿದಾಗ ಗ್ರಹ ಸ್ಥಿತಿಗಳು ಹೀಗೆ ಇರುತ್ತೆ. ಮೇಷದಲ್ಲಿ ಗುರು ಹಾಗು ಉದಾ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಕನ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರ ಹಾಗೂ ಕೇತು ಇರುತ್ತಾರೆ. ಕುಂಭದಲ್ಲಿ ಕುಜ ಶನಿ ಹಾಗೂ ಶುಕ್ರ ಮೀನದಲ್ಲಿ ರವಿ ಹಾವು, ರಾಹು ಇಲ್ಲಿ ಮೂಲದ ನೋಡಿದ್ರೆ ಒಂದು ಬಹಳ ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ಅಂದ್ರೆ ಶುಕ್ರನ ಜೊತೆ ಕುಜ ಹಾಗು ಶರ ಇರುವಂತದ್ದು.

See also  ಮುಕೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಯವರ ಜಾತಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಈ ರೀತಿ ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವಿರಿ

ಈತ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಂತಾಜನಕ ಅಂತ ಹೇಳಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ನೋಡಿ ಯಾವುದೇ ಜೊತೆಗೆ ಶನಿ ಕುಜ ಶುಕ್ರ ಒಂದೇ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಕೂಡ ಒಂದು ಶುಕ್ರನಿಗೆ ಹತ್ರ ಇದ್ರೆ ಆಫ್ ಸೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ಏನು? ಅದಕ್ಕೆ ಕುಜ ದೋಷ ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀವಿ. ಕುಜ ದೋಷ ಅಂದ್ರೆ ಬಹಳ ಗಾಬರಿ ಪಡಕೊಂಡು ಬಿಟ್ಟು ಗಂಡಸ್ತನ ಇದು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡ ತಪ್ಪಾಗುತ್ತೆ. ಕುಜ ದೋಷ ಅಂದ್ರೆ ಸಾಂಸಾರಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏರು ಪೇರುಗಳು ಅಂತ ನಾನು ತಗೋತೀವಿ.

ಆದ್ರೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಕುಜ ಹಾಗೂ ಶುಕ್ರ ಒಂದೇ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಸಾಧನವಾಗಿ ನನ್ನ 46 ವರ್ಷದ ಅನುಭವದಲ್ಲಿ. ನೈಂಟಿನೈನ್ ಪರ್ಸಂಟ್ ಅಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಾದರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದ್ರು ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಆಗುವಂತಹ ವಿಕಲಚೇತನ ಅಂತ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಈಗ ಈ ಗ್ರಹಣದ ತಗೊಂಡನೋ ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಮಾತಾಡ್ತಾ ಇರೋದ್ರಿಂದ. ಈ ಕುಜ ಹಾಗೂ ಶುಕ್ರ ಆ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿನ ಸೇರಿಸಿಬಿಟ್ಟು ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರು ವಾಯುತತ್ವ ರಾಶಿ ತಿಳಿದಿಲ್ಲಲ್ಲಿದೆ.

ಪ್ರಪಂಚಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆನ್ನು ಸೂಚಿಸಬಹುದು ಅಂದ್ರೆ. ಒಂದು ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಅಂತ ಯಾರು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ? ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಇರಬಹುದು ಅಥವಾ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯಬಹುದು. ಅವರ ಯೋಗ ಕ್ಷೇಮ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ದೊಡ್ಡ ಪಕ್ಕದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಅಂತ ಅದು ಸೂಚನೆ ಕೊಡುತ್ತೆ. ಮತ್ತೆ ಇನ್ನೊಂದು ಜನರಿಗೆ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಪೂಜೆ ನವಗ್ರಹ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ. ಮತ್ತೆ ಕುಂಭ ಒಂದು ನೀವು ವಾಯು ಅಂತ ಹೇಳ್ತೀವಿ ಅಂದ್ರೆ ಏನು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ ಇವಾಗ ಗಾಳಿ ಮತ್ತು ಬೆಂಕಿ ಸೇರಿದಾಗ ಏನಾಗುತ್ತದೆ? ಎಲ್ಲ ಒಂದು ಜಾಸ್ತಿ ಆಗ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ.

See also  ತುಲಾ ರಾಶಿ ಆಗಸ್ಟ್ 2024 ತಿಂಗಳ ಭವಿಷ್ಯ ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ಪವಾಡ ನೋಡುವಿರಿ...

ಹೀಗಾಗಿ ಈ ಬಾರಿ ಈ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣದ ಎಫೆಕ್ಟ್ ಅಂದ್ರೆ ಸಾಧನೆಗೆ ಪ್ರಕೃತಿಯ ಮೇಲೆ ಮೂರು ತಿಂಗಳವರೆಗೂ ಇರುತ್ತೆ. ಅದನ್ನೆಗಳು ಹಾಗು ಕಾಡುಗಿಡಗಳು 45 ಅಂತ ಹೇಳಿಲ್ಲ. ಇದೆಲ್ಲ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಈ ನಡುವೆ ಆರು ತಿಂಗಳಿಂದ ನೋಡ್ತಾನೆ ಇದೀವಿ ಇಲ್ಲ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿದೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನಾನು ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಮತ್ತೆ ಗ್ರಹಣದ ಮೂರು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಅಮೆರಿಕ ಹಾಗೂ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆಗಳು ಘಟನೆ ನಡೆದು ಪ್ರಪಂಚದ ಎಲ್ಲ ದೃಷ್ಟಿ ಅದರ ಮೇಲೆ ಬೀಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">