ಕೇತುಗ್ರಸ್ಥ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಈ ಆರು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಖುಲಾಯಿಸುತ್ತೆ..ಗ್ರಹಣ ದಿನ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ನೋಡಿ.. » Karnataka's Best News Portal

ಕೇತುಗ್ರಸ್ಥ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಈ ಆರು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಖುಲಾಯಿಸುತ್ತೆ..ಗ್ರಹಣ ದಿನ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ನೋಡಿ..

ಕೇತು ಗ್ರಸ್ತ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಈ ಆರು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಕುಲಾಯಿಸುತ್ತೆ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಬರತಕ್ಕಂತ ಇಪ್ಪತ್ತೈದನೇ ತಾರೀಖು ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಗ್ರಹಣದ ಕಾಲ ವರ್ಷದ ಮೊದಲ ಗ್ರಹಣ. ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಗ್ರಹಣಗಳು ಬರುತ್ತದೆ. ಎರಡು ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ, ಎರಡು ಸೂರ್ಯಗ್ರಹಣ. ಇದು ಕೇತುಗ್ರಸ್ತ ಚಂದ್ರಗ್ರಹಣ ಮೊದಲ ವರ್ಷದ ಅಂದ್ರೆ ಇಪ್ಪತೈದು ಮೂರು 2024 ಬರತಕ್ಕಂತದ್ದು.

ಇವತ್ತಿನ ದಿನ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವತ್ತಿನ ದಿನ ಕೂಡ ಹೋಳಿ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಇದೆಯೂ ಅಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತದೆ ನೋಡಿ. ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಮತ್ತೆ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ದಿನಗಳಂದು ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳು ನಡೆದು ಸರ್ವೇ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಗೊತ್ತು. ಈ ಚಂದ್ರ ಗ್ರಹಣ ಚಂದ್ರ ಮನಸೋ ಜಾತಃ ಅಂತ ಕರೀತೀವಿ. ಈ ಚಂದ್ರನಿಂದ ನೋಡಿ ಮನಸ್ಸು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಎಲ್ಲಾದಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆದು ಆಗ್ಬೇಕು ಅಂದ್ರು ಮನಸ್ಸು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಕೂಡ ಮನಸ್ಸು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ.

ಈ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಅದಕ್ಕೋಸ್ಕರ ಇಡೀ ನಮ್ಮ ಪರಾಶರ ಮುನಿಗಳೇ ಆಗಿರಬಹುದು. ಜೈನಮಹರ್ಷಿಗಳು ಆಗಿರಬಹುದು. ಯಾರೇ ಆಗಿರಬಹುದು. ಇವರೆಲ್ಲ ಕೂಡ ಮನಸ್ಸನ್ನ ಪ್ರೇರಣೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಚಂದ್ರ ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಚಂದ್ರನ ಪ್ರೇರಣೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಇಡೀ ಜಾತಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಎಂತ ಚಂದ್ರನ ಈಗ ಗ್ರಹಣಕಾಲದ ಸಮಯ ಅದು. ನಾವು ಆಂಗ್ಲ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಬೇಕಾದರೆ ಪೆಬಲ್ಸ್ಲು ಅಂತ ಪಿನ್ ನಂಬ್ರ ನಾವು ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ನೋಡೋದಾದ್ರೆ ಉಬ್ಬರ ಪೆನಂಬ್ರ ಅಂತ ಕೂಡ ಕರೀತಿವಿ

See also  2024 ಏಪ್ರಿಲ್ ಗುರು,ಮೇಷ ರಾಶಿಯಿಂದ ವೃಷಭಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ 12 ರಾಶಿಗಳ ಫಲ ಶ್ರೀ ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ

ಈ ಉಬ್ಬರ ಆದ್ರೆ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಚಂದ್ರನ ನಡುವೆ ಭೂಮಿ ಬರತಕ್ಕಂತದ್ದು. ಪೂರ್ತಿ ಕತ್ತಲೆಯಾಗಿ ಆವರಣೆ ಮಾಡತಕ್ಕಂತ ಇರುತ್ತೆ. ಈ ಪೆನುಂಬ್ರಾ ಅಂತದ್ದು ಪಾರ್ಸಲ್ ಒನ್ ಆಯ್ಕೆ ಅಂತ ಕೂಡ ಕರೀತೀವಿ. ಈ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲ್ಮೈ ನೆರಳನ್ನ ಚಂದ್ರ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ನೆರಳು ಚಂದ್ರನ ಮೇಲೆ ಅದು ತಕ್ಕಂತ ಸಮಯ ಈ ಒಂದು ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ. ಈ ತರ ಒಂದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಯುತ್ತೆ

ಜೊತೆಗೆ ನಾವು ತಿಳಿಸುವಂತದ್ದು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಗೋಚಾರ ಇದಿಯ ಗುರುಗಳೇ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗೋಚರವಿಲ್ಲ. ಸಮಯ ಮಿಕ್ಕ ವಿಚಾರ ನೋಡಿದರೆ ಸೂತಕದ ಛಾಯೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಅಮೆರಿಕ ರಶ್ಯ ಜಪಾನ್ ಆ ಕಡೆ ಇರತಕ್ಕಂತ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆತಕ್ಕಂತದ್ದು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10:00 ಘಂಟೆ 23 ನಿಮಿಷದಿಂದ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 3:02 ನಿಮಿಷದ ವರೆಗೂ ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಯುತ್ತೆ. 4:30 ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಕಾಲ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯ ಕಾಲಮಾನದಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಭಾರ. ಆ ಕಾಲಘಟ್ಟವನ್ನ ನೋಡಿದಾಗ ಸರಿ ಸುಮಾರು 4,00,000 ಜನರ ಬಳಗದಿಂದ ಲಕ್ಷದವರೆಗೂ ಕೂಡ ಈ ಒಂದು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಡಿತಕ್ಕಂತದ್ದು.

ಚಂದ್ರ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಉತ್ತರ ಪಾಲ್ಗುಣಿ ನಕ್ಷತ್ರ ಸೂರ್ಯ ನಕ್ಷತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೇತು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಈ ಗ್ರಹಣದ ಸಮಯ ನಡಿತದ ನಾವು ನೋಡ್ತಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಖಂಡಿತ ಏನು ಸೂತಕದ ಛಾಯೆ ಆಚರಣೆ ಮಾಡ ಬೇಡ ಭಾರತದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಬೆಳಗ್ಗಿನ ಜಾವ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಇರೋದ್ರಿಂದ ಚಂದ್ರನ ದರ್ಶನ ಕೂಡ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ಮಿಕ್ಕ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ ನೋಡಿ ಆದರೂ ಸಹಿತ. ಚಂದ್ರೋ ಮನಸೋ ಜಾತಃ ವಸುದೈವ ಕುಟುಂಬಕಮ್ ಇಡಿ ವಿಶ್ವ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ನಾವು ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ಬದುಕ್ತಾ ಇದ್ದೀವಿ. ಆದಾಗ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ಪ್ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಆಚರಣೆ ಬೇಕು ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

See also  ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಹಣ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಹುಡುಕಿ ಬರುತ್ತದೆ..ಪವರ್ ಫುಲ್ ರೆಮಿಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">