ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಭರ್ಜರಿ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ 2000 ಸಿಗುತ್ತೆ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು..ಪುರುಷರು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯರು ಮರೆಯದೆ ನೋಡಿ » Karnataka's Best News Portal

ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಭರ್ಜರಿ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ 2000 ಸಿಗುತ್ತೆ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು..ಪುರುಷರು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯರು ಮರೆಯದೆ ನೋಡಿ

ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಭರ್ಜರಿ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಸಿಗುತ್ತೆ 2000 ರೂ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪ್ಯಾನ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗೆ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಅಂತ 2020 ರಿಂದಲೇ ಸರ್ಕಾರದವರ ಒಂದು ಆದೇಶಮಾಡುತ್ತಾರೆ . ಬರ್ತಾ ಇದ್ರು ಅವು ಆದೇಶಗಳನ್ನು ನಾವು ಸುಮ್ಮನೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡು ಸುಮ್ಮನೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಇದ್ದೀವಿ. ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಯಾವಾಗ ಕೊನೆ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಯಾವಾಗ ನಮ್ಮದು ಬ್ಯಾಂಕ್ ನ್ನ ಬಂದ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಆದೇಶಗಳ ಮತ್ತು ಅವಾಗ ನಾವು ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೀವಿ ಅಂದ್ರೆ ₹1000 ದಂಡ ನಾವು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ಯಾನ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು, ಅದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಒಂದು ಸರ್ಕಾರದವರು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಬಹಳಷ್ಟು ದಿನಗಳಿಂದ ಉಚಿತವಾಗಿದೆ. ಈಗ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಫೀಸ್ ಕಟ್ಟಿ ಅಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ ಇಲ್ಲ. ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಚಿತವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ ಒಳಗಡೆನೇ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರು ಒಂದು ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನ ಕೇವಲ ಐದು ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಉಚಿತವಾಗಿ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತೆ. ಏನು ಸರ್, ಇದು ಯಾಕೆ ಮಾಡಿಸಬೇಕು, ಯಾಕೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಕೇಳ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅಂದ್ರೆ 10 ವರ್ಷ ಹಳೆಯದಾಗಿರುವಂತಹ ನಿಮ್ಮ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನ ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ಸರಕಾರದವರು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಆದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಸರ್ಕಾರದ ಒಂದು ಆದೇಶಗಳ ಪ್ರಕಾರ ನಾವುಗಳನ್ನ ಅಪ್ ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

See also  ಮನೆ ಕಟ್ಟುವ ಮುನ್ನ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಸ್ವಂತ ಮನೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾ ಬಾಡಿಗೆ ಮನೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾ ಹೋಮ್ ಲೋನ್ ಪಡೆದು ಮನೆ ಕಟ್ಟುವುದು ಸರಿಯೇ..

10 ವರ್ಷ ಅಂದ್ರೆ ಇವತ್ತಿಗೆ ನೀವು ತಗೊಂಡು ಅಂದ್ರೆ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿಸಿ 10 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಆಗಿತ್ತು ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ಅದನ್ನ ಕಂಪಲ್ಸರಿ ಏನ ಮಾಡಬೇಕಪ್ಪಾ ಅಂದ್ರೆ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನ್ನು ನವೀಕರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇಲ್ಲ ಸರ್, ನಾನು ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ ಚೆಂಜ್ ಮಾಡಿದ್ದೀನಿ. ಒಂದು ಮೊಬೈಲ್ ನಂಬರ್ ಲಿಂಕ್ ನ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೀನಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ಏನಾದ್ರೂ ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿ ತಿದ್ದುಪಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇ ಆದಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಿದೆ ಏನು? ನೀವು ಸಪೂರ ಒಂದು ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಅದರಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಬಹಳಷ್ಟು ದಿನಗಳಾದ ನಂತರ ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿ ಏನಾದ್ರೂ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಆಗಿರಬಹುದು.

ವಿಳಾಸ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಜನ್ಮದಿನಾಂಕ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಏನೋ ಒಂದು ಸ್ಪೆಷಲ್ ಆಗಿರಬೋದು ಏನಾದ್ರು ಒಂದು ತಿದ್ದುಪಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅಂಥವರಿಗೆ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಿಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಒಂದು ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಏನಾಗಿರುತ್ತೆ. ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಇದನ್ನ ನೀವು ಅದನ್ನ ಮಾಡ್ತೀನಿ. ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ಯಾರು ಕೂಡ ಅಂದ್ರೆ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮಾಡಿರುವವರು ಯಾರು ಕೂಡ ಇದಕ್ಕೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಿಸಲಿಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಡಿ.

ದಯವಿಟ್ಟು ಯಾರು ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕಪ್ಪಾ ಅಂದ್ರೆ 10 ವರ್ಷದಿಂದ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ತಗೊಂಡು ನಾನು ಅದರೊಳಗೆ ಏನು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಸರ್. ಮೊಬೈಲ್ ನಂಬರ್ ಮೊದಲು ಕೊಟ್ಟಿದೆ ಅದೇ ಮೊಬೈಲ್ ನಂಬರ್ ಇದೆ ಮತ್ತೆ ಅದರಲ್ಲಿ ವಿಳಾಸ ಮತ್ತು ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ ನಾನು ಯಾವುದು ಕೂಡ ತಿದ್ದುಪಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ. ಅಂದರೆ ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಕು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">