ಸಿನಿಮಾದ ಫೈಟ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ,ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ವೆಹಿಕಲ್ ಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಿಂದ ತರುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತಾ ? ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾರ? » Karnataka's Best News Portal

ಸಿನಿಮಾದ ಫೈಟ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ,ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡುವ ವೆಹಿಕಲ್ ಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಿಂದ ತರುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತಾ ? ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾರ?

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ, ಶೂಟಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಅಥವಾ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಗ್ಲಾಸ್ ಹೊಡಿತಾರೆ. ಫೈಟ್‌ಗೆ ಬಳಸುವಂತಹ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ಗಾಡಿಗಳು ಈ ತರ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೋಡ್ತಿದ್ದೀರಲ್ಲ ಆತರ ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯಾನ್ಗಳು. ಗಲಾಟೆಯ ಸೀನ್ಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಚೈನ್ ಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಸುಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತಾರೆ. ಜೊತೆಗೆ ಈ ತರ ಪೊಲೀಸ್ ವೈಟ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಆತರ ವೆಹಿಕಲ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಿಂದ ತರುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಅದು ಹೇಗೆ. ಅದನ್ನು ಯಾರು ಸಪ್ಲೈ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅದು ಕೆಲಸ ಹೇಗೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ನಮ್ಮ ಹೀರೋಗಳು ಓಡಿಸುವಂತಹ ಜೀಪ್ ಗಳು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಜೀಪ್ ನಿಂತಿದೆ. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ. ಎಲ್ಲಿ ನಡೆಸಿರುವಂತಹ ಗಾಡಿಗಳು ಶೂಟಿಂಗ್ ಪರ್ಪಸ್ ಗೋಸ್ಕರ. ಯಾವ ರೀತಿ ಇದನ್ನು ಯೂಸ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಾ. ಹೀರೋ ಓಡಿಸಬೇಕು ಅಥವಾ ಆಕ್ಷನ್ ಸೀನ್ಸ್ ಗಳಿಗೆ. ಅದಕ್ಕೋಸ್ಕರ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ. ಇದನ್ನ ಭರಾಟೆಗೋಸ್ಕರ ಫಸ್ಟ್ ಸಿನಿಮಾ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಬ್ಲಾಕ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲೋ ಕಲರ್ ಒಂದನ್ನು ತಂದ್ವಿ. ಶ್ರೀಮುರಳಿ ಅವರದು ಭರಾಟೆಗೋಸ್ಕರ.


ಯಾವುದು ಇದು ಎಂದು ನೋಡುವುದಾದರೆ. ಮಹಿಂದ್ರ ಮೋಡಿಫೈವ್ ಜೀಪ್. ಈಜಿಪ್ಟ್ ಗಳು ಉದಾಹರಣೆಗೆ ತಂದಿದ್ದೀರಾ ಇದನ್ನು. ಇದೆಲ್ಲ ಓಕೆ ಇದನ್ನು ಹೀರೋಗಳು ಒನ್ ಟೈಮ್ ಓಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೀರೋಗಳಿಗೆ ಏನೇನು ಆಗುವಂತ ಚೇಂಜಸ್ ಇರುತ್ತೆ. ಫೈವ್ ಚೈನ್ಗಳಲ್ಲ ಮಾಡಿ ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸುಟ್ಟು ಹಾಕಿಬಿಡುತ್ತಾರೆ. ಅದೆಲ್ಲ ಹೇಗೆ. ಅದನ್ನು ಕೂಡ ನೀವು ನೋಡಿರಬಹುದು ಭರಾಟೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ. ಅವರು 40 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ದೂರದಿಂದ ಬಂದು ಅಮ್ಸ್ ಹಾಕಿರುತ್ತಾರೆ. ರೌಂಡ್ ಅಲ್ಲ ಹಾಕ್ತಾರೆ ಬಟ್ ಅದಲ್ಲ ಡ್ಯಾಮೇಜ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

See also  ಈ ಸರಳ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು ನೀವು ಕೂಡ ಬೇಗ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಬಹುದು..ಹೋದ ಹಣವೆಲ್ಲಾ ಮತ್ತೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ

ನಾವು ಪ್ರೊಡ್ಯೂಸರ್ ಗೆ ಲೆಕ್ಕವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ನಾವು ಅದನ್ನು ರೆಡಿ ಮಾಡ್ಸುತ್ತೇವೆ. ಮತ್ತೆ ಅವರಿಗೆ ಕಲರ್ ಚೇಂಜ್ ಬೇಕಾ. ಇಲ್ಲ ಅಂದರೆ ಅವರಿಗೆ ಏನು ಚೇಂಜ್ ಬೇಕು. ಅದನ್ನು ಚೇಂಜ್ ಮಾಡಿ ಕೊಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೇವೆ. ಈಗ ಇನ್ನೊಂದು ಆಟಗಳನ್ನು ನೋಡಿದೆವು. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರು ಗ್ಲಾಸ್ ಹೊರಗಡೆ ಬ್ರೇಕ್ ಮಾಡ್ತೀರ. ಇಲ್ಲಿ ನೋಡ್ತಾ ಇರೋದು ವರ್ಜಿನಲ್ ಗ್ಲಾಸ್. ವರ್ಜಿನಲ್ ಕ್ಲಾಸನ್ನು ರಿಮೂವ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಶುಗರ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಅಂತ ಬರುತ್ತದೆ. ಈಗ ಯಾವುದೇ ಗ್ಲಾಸಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಶುಗರ್ ಗ್ಲಾಸ್ ಸಿಗುತ್ತೆ.

ಒಂದು ಬುಲೆಟ್ ಇಡ್ತೀವಿ ಅವರು ಬಿಡುವ ಟೈಂಗೆ. ಬ್ಲಾಸ್ಟ್ ಆಗೋ ಟೈಮ್ಗೆ ಅವಾಗ ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅದು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಏಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ಜೀಪ್ ಏನಕ್ಕೆ ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ತೀರಾ. ಇದನ್ನು ಏನಕ್ಕೆ ಯೂಸ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ. ಇದು ಸೀರಿಯಲ್ ಆಕ್ಚುಲಿ ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಭರಾಟೆಗೆ ಬಳಸಿಕೊಂಡಿದೆವು. ಎಲ್ಲೋ ಕಲರ್ ಅದು ಡ್ಯಾಮೇಜ್ ಆದ ನಂತರ ಇನ್ನೊಂದು ತಗೊಂಡ್ ಬಂದ್ವಿ. ರಾಮಾಚಾರಿ ಸೀರಿಯಲ್ ಮತ್ತೆ ಈ ಪುಟ್ಟಕ್ಕನ ಮಕ್ಕಳು ಅಂದ್ರೆ ಜೀ ಕನ್ನಡದವರು ಇವೆಂಟ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ಇವೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ಜಾಸ್ತಿ ಬಳಸುತ್ತೇವೆ.

ಅಂದ್ರೆ ಜಾಸ್ತಿ ಸೀರಿಯಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಸುತ್ತೇವೆ. ಮತ್ತೆ ಇಲ್ಲೊಂದು ಅಂಬಾಸಿಡರ್ ನಿಂತಿದೆ. ಈ ಅಂಬಾಸಿಡರ್ ಜಾಸ್ತಿ ಬಳಸಿದ್ದೀರಾ. ಆಕ್ಚುಲಿ ಇದು ವೈಟ್ ಕಲರ್ ಇತ್ತು. ಇದರ ಮೇಲೆ ನಾವು ಬ್ಲಾಕ್ ಕಲರ್ ಪೇಯಿಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು. ಬ್ಲಾಕ್ ಕಲರ್ ಬೇಕು ಅಂತ ಕೇಳಿದರು. ಚೀತಾ ಅಂತ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ದೇವರಾಜ್ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಡೀತಾ ಇದೆ. ಆ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಶ್ರುತಿ ಹರಿಹರನ್ ಯೂಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಬ್ಲಾಕ್ ಕಲರ್ ಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದಕ್ಕೆ ಬ್ಲಾಕ್ ಕಲರ್ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ.

See also  ಮೋದಿಯ ಒಂದು ಸಮಾವೇಶಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.ದುಡ್ಡು ಕೋಡೋದು ಯಾರು...ಒಂದು ದಿನಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟು ಹಣ ವೇಸ್ಟ್ ಆಗುತ್ತೆ..

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.crossorigin="anonymous">