ನಟಿ ಅರುಣಾ ಬಾಲರಾಜ್ ಮಗಳು ಅಳಿಯ ಯಾರು..ಈಗ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ..ಇವರ ಲೈಫ್ ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಏನು.. » Karnataka's Best News Portal

ನಟಿ ಅರುಣಾ ಬಾಲರಾಜ್ ಮಗಳು ಅಳಿಯ ಯಾರು..ಈಗ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ..ಇವರ ಲೈಫ್ ಸೀಕ್ರೆಟ್ಸ್ ಏನು..

ನಟಿ ಅರುಣಾ ಬಾಲರಾಜ್ ಮಗಳು ಯಾರು? ಅಳಿಯ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ…. ಕೋವಿಡ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಮೋನಿ ಈ ರೀತಿಯದ್ದಲ್ಲ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದೀವಿ ತುಂಬಾ ಪ್ರೊಫೈಲ್ಸ್ ಎಲ್ಲ ಬರುತ್ತಾ ಇತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಓಕೆ ಆದರೆ ಫ್ಲೈಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ ಆಯ್ತು ಒಂದು ವರ್ಷ ನಿಮಗೆ ಸಮಯವಿದೆ ಯಾವತ್ತಾದರೂ ಬಂದು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ರಿಸೆಪ್ಶನ್ ಮಾಡಿ ಕೇಳಿದ್ದನ್ನ ಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ದುಡ್ಡನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ ವಾಪಸ್ ಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ ನಮಗೆ ಚೌಟ್ರಿಗೇನೇ 10 ಲಕ್ಷ ಆಯ್ತು. ಏನಾಯ್ತು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲೆಲ್ಲ ಮಗಳು ಚಿಕ್ಕವಳಾಗಿದ್ದಳು ಮೂರನೇ ತರಗತಿ ಇದ್ದಾಗ ಈ ಮನೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದು ನಾವು ಈಗ ಮದುವೆಯಾಗಿ ಮೂರು ವರ್ಷವಾಗುತ್ತಾ ಬಂತು ಡಬಲ್ ಡಿಗ್ರಿ ಮಾಡಿ ಅವಳು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದಳು ಒಂದು.

ವರ್ಷ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದಳು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಡೆಲ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಫೈನಾನ್ಸಿಯರಾಗಿ ಇದ್ದಳು ಕ್ಯಾಟ್ ಎಕ್ಸಾಮ್ ಬರೆದು ಎಂಬಿಎ ಮಾಡಿದಳು ಬಿಕಾಂ ಆದ ಮೇಲೆ ಆಮೇಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಳು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿಯೇ ಮದುವೆಗೆ ಹುಡುಗನನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದವು ಸರಿ ಹುಡುಕಿ.

ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದಳು ಆಗ ನಮ್ಮ ಅಳಿಯ ಸಿಕ್ಕಿದರು ಅರೆಂಜ್ ಮ್ಯಾರೇಜ್ ನಮ್ಮ ರೀತಿಯ ಕೋವಿಡ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಲಾಕ್ಡೌನ್ ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ತು ನಮಗೆ ಆಗ ಆನ್ಲೈನ್ನೆಲ್ಲ ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳು ಇತ್ತು ಮ್ಯಾಟ್ರಿಮೋನಿ ಆ ರೀತಿಯದೆಲ್ಲ ಅದರಲ್ಲೆಲ್ಲ ರಿಜಿಸ್ಟರ್ ಮಾಡಿದ್ದವು ತುಂಬಾ ಪ್ರೊಫೈಲ್ಸ್ ಎಲ್ಲ ಬರುತ್ತಾ ಇತ್ತು ನಾನು ಪರ್ಟಿಕ್ಯುಲರಾಗಿದ್ದೆ ಜಾತಕ ನೋಡೋಣ ಎಂದು.

See also  ಈ ಸರಳ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು ನೀವು ಕೂಡ ಬೇಗ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗಬಹುದು..ಹೋದ ಹಣವೆಲ್ಲಾ ಮತ್ತೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ

ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಹಿರಿಯರು ಎಲ್ಲರೂ ಅದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿದ್ದರು ಜಾತಕ ನೋಡೋಣ ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ನೋಡಿ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರುವುದರಿಂದ ನೋಡೋಣ ಎಂದು ಹಾಗಾಗಿ ನಮಗೆ ನಮ್ಮ ಅಳಿಯನದ್ದು ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯಿಂದಲೂ ಸರಿಹೋಯಿತು ಅವರಿಗೂ ನಮ್ಮ ಮನೆಯ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ನಮ್ಮ ಹುಡುಗಿ ಎಲ್ಲ ಸರಿ ಹೋಯಿತು ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ಮೀಟ್ ಮಾಡೋಣ ಎಂದರೆ.

ನಮ್ಮ ಅಳಿಯ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾರೆ ಮಗಳು ಇಲ್ಲಿದ್ದಾಳೆ ಅವರು ಬರುವವರೆಗೂ ವೇಟ್ ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ಆಯ್ತು ನನ್ನ ಮಗಳು ಕೂಡ ಹೇಳಿದಳು ಅಳಿಯ ಕೂಡ ಹೇಳಿದ್ದರು ನಾವು ಏನು ವಿಡಿಯೋ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದರೂ ಓಕೆ ಆದರೆ ನಾವು ಎದುರುಬದರು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಮೀಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ನಮಗೆ ಇಷ್ಟ ಇದೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂದು ನಿಜವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ.

ನೀವು ಓಪನ್ ಇರಬೇಕು ಅದಕ್ಕೆ ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎನ್ನುವ ಅದಕೋಸ್ಕರ ನೀವು ಎಂಗೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಾರದು ಕೇವಲ ಆನ್ಲೈನಲ್ಲಿ ನೋಡಿಕೊಂಡು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು ನಿಜಾನೆ ಅಲ್ಲವಾ ಅದು ಸಹಜಾನೆ ಎಂದು ನಾವು ಕೂಡ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡವು ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲವಾ, ಹಿಂಗಮ್ಮ ಹಂಗಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ತು ಆದರೆ ಇವರು ತುಂಬಾ ಕ್ಲಿಯರ್.

ಆಗಿದ್ದರು ಆಮೇಲೆ ಅಳಿಯ ಬಂದರು ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಬಂದ ಮೇಲೆ ಕ್ವಾರಂಟೈನ ಆದರೂ 15 ದಿನ ಆಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ನಮ್ಮನ್ನು ಕರೆದರೂ ಬಲಿಪಾಂಡಮಿ ದೀಪಾವಳಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬನ್ನಿ ಮೀಟ್ ಮಾಡಿ ಸುಹಾಸ್ ಅನ್ನು ಎಂದು ನಾವು ಕೂಡ ಹೋಗಿ ಮೀಟ್ ಮಾಡಿದವು ಆಗಲು ನನ್ನ ಮಗಳು ಹೇಳಿದಳು ನಾವು.

See also  ಕೇವಲ 14 ಲಕ್ಷದೊಳಗೆ ತೊಟ್ಟಿ ಮನೆ ಲೋ ಬಜೆಟ್ಟಿನ ಸುಂದರ ತೊಟ್ಟಿ ಮನೆ...ಹೇಗೆ ಕಟ್ಟಿಸಬೇಕು ಎಲ್ಲಾ ಹಂತ ಹಂತವಾಗಿ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿ

ಮೀಟ್ ಆಗುತ್ತಿರುವುದು ಅಷ್ಟೇ ಮುಂದುವರಿಯುವುದನ್ನು ಆನಂತರ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳೋಣ ಬೇಕಾ ಬೇಡವ ಎಂದು ಅದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಹೌದು ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಏನನ್ನು ಕೂಡ ಹೇಳಿರಲಿಲ್ಲ ಅದರಲ್ಲಿ ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಹಾಕಬಹುದು ಎಂದು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">