2024 ಏಪ್ರಿಲ್ ಗುರು,ಮೇಷ ರಾಶಿಯಿಂದ ವೃಷಭಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ 12 ರಾಶಿಗಳ ಫಲ ಶ್ರೀ ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ

2024 ಏಪ್ರಿಲ್ ಗುರು,ಮೇಷ ರಾಶಿಯಿಂದ ವೃಷಭಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ 12 ರಾಶಿಗಳ ಫಲ ಶ್ರೀ ಸಚ್ಚಿದಾನಂದ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಕರೇ, ನಮಸ್ಕಾರ ಹರಿಹರಾದಿಗಳು ಅವರು ಬಂದಿದ್ದರು ಗುರು ಕಾಯುವನ ಈ ಗ್ರಂಥ ಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅಂದ್ರೆ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಗುರು ಬಹಳ ಬಲಿಷ್ಠನಾಗಿದ್ರೆ ಬೇರೆ ಯಾವ್ದು ಕೆಟ್ಟ ಗ್ರಹ ಸ್ಥಿತಿಗಳ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿ ನಾವು ನಿಲ್ಲಬಹುದು. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನೇ ಕಷ್ಟಗಳು ಬಂದರೂ ಗುರು ಬಲಿಷ್ಠನಾಗಿದ್ದರೆ. ಆ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ದಾಟುವ ಶಕ್ತಿ ಹಾಗೂ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಆ ಜಾತಕಸ್ತನಿಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಇರುತ್ತದೆ.

ಅಂದರೆ ಇಂಥವರಿಗೆ ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ದೈವಾನುಗ್ರಹಗಳು ಇರುತ್ತದೆ ಅಂತ ಬಹಳ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಗ್ರಂಥಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇವತ್ತಿನ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಗುರು ಮೇಷ ರಾಶಿಯಿಂದ ವೃಷಭ ರಾಶಿಗಳು ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡುವಂತ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಾನು ತಿಳಿಸುತ್ತೇನೆ. ಬಹುಶಹ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ಗುರು ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಗುರು ಒಂದು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ ಒಂದು ವರ್ಷ ಇರುತ್ತಾನೆ ಅಂದರೆ 12 ತಿಂಗಳು ಇರುತ್ತಾನೆ. ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಾನೇ ಬೇಗನೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಆರರಿಂದ ಎಂಟು ತಿಂಗಳು ಬಿಟ್ಟಿರುವುದು ಉಂಟು.

ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ವಕ್ರತ್ವದಿಂದ ಎರಡು ಅಥವಾ ಮೂರು ತಿಂಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕೆಲವು ರಾಶಿಗಳಲ್ಲಿ ಇರುವಂತದ್ದು. ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಕೂಡ ಬಂದಿದೆ. ಈ ಬಾರಿ ಗುರು ಮೇಷದಿಂದ ವೃಷಭ ರಾಶಿಗೆ 2024 ಏಪ್ರಿಲ್ 25 ನೇ ತಾರೀಕು ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. 2025 ಮೇ ತಿಂಗಳು 8ನೇ ತಾರೀಖಿನವರೆಗೆ ಅಲ್ಲೇ ಇರುತ್ತಾನೆ. ಆನಂತರ ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಆದರೆ ಒಂದು ವರ್ಷ ಇರುತ್ತಾನೆ. ಇದು ನಾವು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದು ಇದನ್ನು ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಹೇಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೇವೆ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಬೇರೆಯವರ ಪ್ರಕಾರ ಮೊನ್ನೆ ಮೇ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಬಟ್ ನಾನು ಫಾಲೋ ಮಾಡೋದು ನಮ್ಮ ಪೂಜ್ಯ ತಂದೆ ಡಾಕ್ಟರ್ ಬಿ ವಿ ರಾಮನ್ ಅವರ ಪ್ರಕಾರ ಗುರು ಸಂಚಾರ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ. 2024 ಈ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಏನಿದೆ ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ ನನ್ನ 46 ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಮೋಸ್ಟ್ ಆಕ್ಟಿವೇಟ್ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಇಷ್ಟ ಪಡ್ತೀವಿ. ಗುರುವಿನ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಹೆಸರುಗಳು ಬೃಹಸ್ಪತಿ ದೇವ ಗುರು ಜೀವ ಹಾಗೂ ಬಾಳನ್ ಅಂತಾನೂ ಕರಿಯುತ್ತಾರೆ. ದೇವಾನುದೇವತೆಗಳಿಗೂ ಈತ ಗುರು ಆಗುತ್ತಾನೆ.

ಅದಕ್ಕೆ ಗುರುಪೀಡಾ ಪರಿಹಾರ ಮಂತ್ರ ಹೇಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ನೋಡಿ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಗುರುಗೆ ಪುತ್ರ ಕಾರಕ ಬನಕಾರಕ ಹಾಗೂ ವಿದ್ಯಾಕಾರಕ ಅಂತ ಕರೀತಾರೆ ಆಮೇಲೆ ಗುರು ಬಂದು ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಲಿವರ್ ಪ್ಯಾಂಟ್ರಿಯಾಸು ಹಾಗೂ ಗಾಲ್ ಬ್ಲಾಟನ್ನು ಕೂಡ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಲಗ್ನಾಧಿಪತಿ ಬಲಹೀನನಾಗಿರುತ್ತಾನೋ ಹಾಗೂ ಗುರು ಪಾಪಗೃಹಗಳ ಜೊತೆ ಆರನೇ ಮನೆ 8ನೇ ಮನೆ ಅಥವಾ 12ನೇ ಅಥವಾ 12ನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದುಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ.

ಅವರಿಗೆ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ರಾವು ಗುರು ಕೇತು ಗುರು ಶನಿ ಅಥವಾ ಕುರುಬು ಭುಜ ಅತಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಲಿವರ್ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೇನೆ ಗುರು ಸಂತರಕಾರಕ ಕೂಡ ಆಗಿರೋದ್ರಿಂದ ಈ ರೀತಿ ಗುರು ಕೆಲವು ಪಾಪಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಅತಿ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿ. ಸಂತಾನ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೂಡ ಕಾಣಬಹುದು. ಕೆಲವರಿಗೆ ಮಕ್ಕಳಾಗದಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಕೆಲವರಿಗೆ ಮಕ್ಕಳ ಆದರೆ ಸರಿಯಾಗಿ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ಇರುವುದು. ಅಥವಾ ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿಗೆ ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಆಗಬಹುದು. ಅನಾಹುತಗಳು ಆಗಬಹುದು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

[irp]


crossorigin="anonymous">