ಹಣ ವಾಪಸ್ ಕೊಡ್ತಾ ಇಲ್ವಾ ಎಕ್ಕದ ಗಿಡದ ಬಳಿ ಯಾರಿಗೂ ಕೇಳಿಸದಂತೆ ಈ ಶಬ್ದ ಹೇಳಿ.. ಹಣ ವಾಪಸ್ ಕೊಡ್ತಾರೆ

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಕರೆ, ನಿಮ್ಮಿಂದ ಹಣ ಪಡೆದು ವಾಪಸ್ ಕೊಡ್ತಾ ಇಲ್ವಾ ಕೊಟ್ಟ ಹಣ ವಾಪಸ್ ಬರೋದಿಕ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಚಿಕ್ಕ ಉಪಾಯ ಹಣ ಪಡೆದವರು ಮನೆವರೆಗೂ ಬಂದು ಕ್ಷಮೆ ಕೇಳಿ ಹಣ ವಾಪಸ್ ಕೊಟ್ಟು ಹೋಗ್ತಾರೆ ಅನ್ನೋ ರಹಸ್ಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ. ಕಷ್ಟ ಇದೆ ಹಣದ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ ಅಂತ ಯಾರಾದರೂ ಮುಂದೆ ಬಂದು ನಿದ್ರೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡೋದು ಮನುಷ್ಯನ ಸಹಜ ಧರ್ಮ. ಆದ್ರೆ ಕೆಲ ಸ್ವಾರ್ಥಿಗಳು ಆ ಸಹಾಯವನ್ನ ಮರೆತೆ ಬಿಡ್ತಾರೆ ಉಲ್ಟಾ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದವರಿಗೆ ಕೊಡಬಾರದು ಹಿಂಸೆಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬಾಯಿ ಬಿಟ್ಟು ಹಣ ವಾಪಸ್ ಕೇಳಿದ್ರು ಕೇರ್ಲೆಸ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಓಡಾಡ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಆದ್ರೆ ಇವತ್ತು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಶೇಷ ತಂತ್ರವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೇವೆ. ಇದನ್ನು ನಾವು ಹೇಳಿದ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿ. ನಿನ್ನ ಯಾರು ಸಾಲವನ್ನು ಪಡೆದಿರುತ್ತಾರೆ ಅವರು ತಾವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಬಂದು ಸಾಲವನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕ್ಷಮೆಯನ್ನು ಕೂಡ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲ ಅದ್ಭುತ ಅಷ್ಟೇ ಕೆಲವು ಚಮತ್ಕಾರಿ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನ ಕೊಡ್ತೀವಿ. ಇದನ್ನು ನೋಡಿ ಪಾಲಿಸಿ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವೇ ಬದಲಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತೆ .

ಆದರೆ ಅದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆ ನಮ್ಮದೊಂದು ಸಲಹೆ ಈ ವಿಡಿಯೋನ ಸ್ಕಿಪ್ ಮಾಡಲೇ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ನೋಡಿ. ನಿಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿರೋ ಹಾಗೆ ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಗಿಡಮರಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಗಿಡಗಳು ದೇವರ ಪ್ರತಿರೂಪ ಅಂತ ಸಹನಂಬಲ ಆಗುತ್ತೆ ಅದಕ್ಕೇನೆ ಹಬ್ಬ ಹರಿದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಗಿಡಮರಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆಯನ್ನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಜೊತೆಗೆ ಕಷ್ಟ ಬಂದಾಗ ಇವರ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳು ದೂರವಾಗುವುದಲ್ಲದೆ ಇಷ್ಟಾರ್ಥಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ ಅಂತ ನಂಬಿಕೆ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಇದೇ ನಂಬಿಕೆಯಿಂದ ತುಳಸಿ ಗಿಡ ಆಲದಮರ ಅರಳಿ ಮರ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಗಿಡಮರಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆಯನ್ನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತೆ ಆದರೆ ಗಿಡಗಂಟಿಗಳ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುವ ಗಿಡ ಹಾಗೂ ಅದರಲ್ಲಿ ಅರಳು ಹೂವಿನ ಮಹತ್ವ ಮಾತ್ರ ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಪವಾಡ ಶಕ್ತಿ ಏನಾದ್ರು ನಿಮಗ್ ಗೊತ್ತಾಯ್ತು ನೀವೇ ಆಗಿಡವನ್ನ ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಹೋಗ್ತೀರಾ ಆದರೆ ಅದರ ಶಕ್ತಿ ಮಾತ್ರ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಈ ಗಿಡದ ಶಕ್ತಿ ಎಷ್ಟು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಪುರಾಣದ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಜೊತೆಗೆ ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲೂ ಉಲ್ಲೇಖವಿದೆ .

ಆದರೂ ಜನರು ಈ ಗಿಡವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿ ಮಾಡಿದ್ದೆ ಹೆಚ್ಚು ಅದಕ್ಕೆ ನೋಡಿ ಇವತ್ತು ನಾವು ಈ ಗಿಡದ ಮಹತ್ವ ಹಾಗೂ ಅದರಿಂದ ಅಸಾಧ್ಯವಾಗಿರೋ ಕೆಲಸ ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ ಮಾಡಿಸುವುದು ಅದಕ್ಕೆ ನೀವು ಏನೇನು ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಹೇಳ್ತಾ ಇದೀವಿ ಅದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆ ಆ ಚಮತ್ಕಾರಿ ಗಿಡ ಯಾವುದು ಅಂತ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವ. ಈ ಗಿಡದ ಹೆಸರು ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಆಫೀಸ್ ಜಿಂಗಾಟಿಯ ಹೆಸರು ಕೇಳಿದ ಕ್ಷಣ ತಲೆ ಗಿರ್ ಅಂತ. ಇದು ಯಾವ ಗಿಡ ಎಲ್ಲಿದಿಯಪ್ಪ ಇದರ ಹೆಸರು ಕೇಳಿಲ್ಲ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡರ. ನಾವು ಹೇಳಿದ್ದು ಈ ಗಿಡದ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಹೆಸರು. ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ ಈ ಗಿಡಕ್ಕೆ ಎಕ್ಕದ ಗಿಡ ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಇದರಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬಗೆಯ ಎಕ್ಕದ ಗಿಡವಿದೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಬಿಳಿ ಎಕ್ಕದ ಗಿಡ ಧಾರ್ಮಿಕವಾಗಿ ಅತ್ಯಂತ ಪವಿತ್ರತೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಬೆಳಿಯಕ್ಕದ ಹೂ ಇರುವಂತಹ ಗಿಡ ಸಾಮಾನ್ಯ ಯಕ್ಕದ ಹೂ ಇರುವಂತಹ ಗಿಡಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕೂಡ ಕೊಂಚ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದರ ಎಲೆ ಆಲದ ಮರದ ಎಲೆಗಳತೆ ದಪ್ಪ. ಆಎಲೆಗಳು ಹಣ್ಣಾಗಿ ಉದುರುವಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ತಿರುಗುತ್ತವೆ.

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

[irp]


crossorigin="anonymous">