ಹೊಟ್ಟೆಯ ಬೊಜ್ಜು ಕರಗಿಸಲು ಈ ಏಳು ವ್ಯಾಯಾಮಗಳನ್ನು ಮರೆಯದೇ ಮಾಡಿ ತುಂಬಾ ಪವರ್ ಫುಲ್..

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಕರೆ, ಈಗಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಗೆ ಮುಖ್ಯವಾದ ಕಾರಣ ಏನೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಬೊಜ್ಜು. ಈ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸಲು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೂಡ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತದ್ದು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಆಹಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು. ಸರಿಯಾದ ವ್ಯಾಯಾಮಗಳನ್ನು ಸಹ ಮಾಡುವುದು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮುದ್ದೆಯನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು. ಸರಿಯಾದ ವ್ಯಾಯಾಮವನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಈ ಹೊಟ್ಟೆ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಮುಖ್ಯವಾದ ಅಂಶ. ಈ ವ್ಯಾಯಾಮವನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಯಾವ ರೀತಿ ವ್ಯಾಯಾಮವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸಬಹುದು. ಈ ವ್ಯಾಯಾಮವನ್ನು ಎಷ್ಟು ಸಲ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯವೂ ಕೂಡ ಮಾಡಬೇಕಾ.

ಈ ಎಲ್ಲ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಾವು ಇವತ್ತಿನ ಈ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಹೊಟ್ಟೆ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸುವುದು ಮಾತ್ರ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ ಮತ್ತು ಅದು ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಕೂಡ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ವ್ಯಾಯಾಮದಿಂದ ಹೊಟ್ಟೆ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸಬೇಕಾದರೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಾವು ನಾಲ್ಕು ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಯಾಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮೊದಲನೇದು ಕಾಂಡಿಯ ಎಕ್ಸರ್ಸೈಸ್ ನಮ್ಮ ಹೃದಯದ ಬಡತನ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಿ ನಮ್ಮ ಇಡೀ ದೇಹಕ್ಕೆ ವ್ಯಾಯಾಮಕಳ್ಳುವಂತದ್ದು ಅದು ವಾಕಿಂಗ್ ಸೈಕ್ಲಿಂಗ್ ಸ್ವಿಮಿಂಗ್ ಆಗಿರಬಹುದು. ಜಾಕಿಂಗ್ ಆಗಿರ್ಬೋದು.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಮಾಂಸ ಖಂಡಗಳು ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಕೊಬ್ಬಿನ ಅಂಶವನ್ನು ಸತ್ಯವಾಗಿ ಮಾತಾಡು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಅದರಿಂದ ಹೊಟ್ಟೆ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಮೂರನೆಯದು ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುವುದು ನಮ್ಮ ನಮ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುವುದು ಇದು ಯೋಗಾಸನ ಮತ್ತು ಈ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ವ್ಯಾಯಾಮವನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಗಾಂಗಗಳು ಶಕ್ತಿಯಾಗಿರುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕನೆಯದು ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಇರುವಂತದ್ದು.

ನಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವಂಥದ್ದು ಮಾಂಸ ಖಂಡಗಳನ್ನು ಗಟ್ಟಿ ಮಾಡುವಂತಹ ಅಡ್ವಾನಿನಲ್ ಎಕ್ಸರ್ಸೈಜ್ ಟೀ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುವಂತಹ ಹೇಳುವ ವ್ಯಾಯಮಗಳಿಂದ ನಮ್ಮ ಮಾಂಸ ಕಂಡಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಹೇಗೆ ಕರಗಿಸಬಹುದು. ಹಾಯ್ ಹೇಳು ವ್ಯಾಯಾಮಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಎಷ್ಟು ಸಲ ವ್ಯಾಯಾಮವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ಅದರಿಂದ ಏನೇನು ಉಪಯೋಗಗಳು ಇವುಗಳನ್ನು ನಾವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.

ನಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆಯ ಭಾಗವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಬೊಜ್ಜನ್ನು ಕರಗಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವ ಮುಖ್ಯ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮೊದಲನೆಯದು ಕ್ರುಂಚಸ್ ಇದನ್ನು ಹೇಗೆ ಮಾಡುವುದು ಅಂತ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ. ಬೆನ್ನಿನ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಉದ್ದವಾಗಿ ಮಂಡಿಯನ್ನು ಮಡಚಿಕೊಂಡು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರಬೇಕು. ಪಾದ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ತಾಗಿರುವ ಹಾಗೆ. ನಂತರ ಕೈಯನ್ನು ತಲೆ ಹಿಂದೆಗಡೆ ಅಥವಾ ಮುಂದೆಗಡೆ ನಮ್ಮ ತಲೆ ಭುಜ ಎದೆ ಇವುಗಳನ್ನು ಮೇಲ್ಭಾಗಕ್ಕೆ ಎತ್ತಬೇಕು. ಹತ್ತರಿಂದ ಇಪ್ಪತ್ತು ಸಲ ಇದನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ಆ ಹೊಟ್ಟೆ ಭಾಗದ ಮಾಂಸ ಖಂಡಗಳೆಲ್ಲವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಮಾಂಸ ಕಂಡವನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಆಬ್ಲಿಕ್ ಮಜಲ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಆಬ್ಲಿಕ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಟರ್ನಲ್ ಆಬ್ಲಿಕ್ಸ್ ಎರಡು ಮಸಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ. ನಮ್ಮ ದೇಹವನ್ನು ನಿತ್ಕೊಳಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇಟ್ಕೊಳ್ಳಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತ ಮಾಂಸ ಖಂಡಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತೆ ಅದು ಗಟ್ಟಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತೆ.

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

[irp]


crossorigin="anonymous">