ಲಕ್ಷ್ಮಿ ರಹಸ್ಯ ಮಂತ್ರ ಒಂದು ದಿನ ಪಠಿಸಿದರೆ ವರ್ಷದ 365 ದಿನಗಳು ಹಣ ಬರುತ್ತೆ. ಅದೃಷ್ಟವಂತರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಮಂತ್ರ ಸಿಗುತ್ತದೆ

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ರಹಸ್ಯ ಮಂತ್ರ ಒಂದು ದಿನ ಪಠಿಸಿದರೆ ವರ್ಷದ 365 ದಿನಗಳು ಹಣ ಬರುತ್ತೆ. ಅದೃಷ್ಟವಂತರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಮಂತ್ರ ಸಿಗುತ್ತದೆ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಅದೃಷ್ಟವಂತರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಈ ರಹಸ್ಯ ಮಂತ್ರ… ಶುಕ್ರವಾರದ ರಾತ್ರಿ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಸಿಗುವುದು ಖಚಿತ, ಹಿಂದೂ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ನ ಪ್ರಕಾರ ವಾರದ ಪ್ರತಿ ದಿನವನ್ನು ಯಾವುದಾದರು ದೇವರು ಅಥವಾ ದೇವತೆಗೆ ಸಮರ್ಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಆರಾಧಿಸುವುದೇ.

ಹೆಚ್ಚು ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಶ್ರದ್ದೆ ಭಕ್ತಿಯಿಂದ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿದರೆ ಆಕೆ ಸಂತೃಷ್ಟವಾಗಿ ಕಷ್ಟಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳನ್ನು ದೂರ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ ಎನ್ನುವ ನಂಬಿಕೆ ಭಕ್ತರದ್ದಾಗಿದೆ ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಶುಕ್ರವಾರದ ರಾತ್ರಿ ಎಂದು ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯರನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಈ ಒಂದು ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಹೇಳಿದರೆ ಸಾಕು ನಿಮಗೆ ಅಷ್ಟೈಶ್ವರ್ಯ ಧನ ಧಾನ್ಯ ಆರೋಗ್ಯ ಯಶಸ್ಸು ಜೊತೆಗೆ.

ಸುಖ ಸಂತೋಷ ಎಲ್ಲವೂ ಸಿಗುವುದು ಖಚಿತ. ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ಸಂಪತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ದೇವಿ ಆಕೆ ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನೆಲೆ ನಿಂತವಳಲ್ಲ ಚಂಚಲೇ ಎಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಹೇಳುವುದನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಿರಬಹುದು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮಾತೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಸದಾ ಓಡಾಡಿಕೊಂಡು ಇರಬೇಕು ಎಂದರೆ ಆರಾಧಿಸಬೇಕು ಶ್ರದ್ದೆ ಭಕ್ತಿಯಿಂದ ಪೂಜಿಸಬೇಕು ಆಗ ನೋಡಿ.

ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಹೇಗೆ ಸಂಪತ್ತಿನಿಂದ ತುಂಬಿ ತುಳುಕುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಎಷ್ಟೋ ಜನರಿಗೆ ಇರುವಂತಹ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನು ಎಂದರೆ ಕೈಗೆ ಅಷ್ಟು ಇಷ್ಟು ಹಣ ಬಂದಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಆ ದುಡ್ಡು ಬಂದಷ್ಟೇ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಖರ್ಚಾಗಿ ಹೋಗಿಬಿಡುತ್ತದೆ ಇದು ಒಂದು ಬಾರಿ ಅಲ್ಲ ಪದೇ ಪದೇ ಆಗುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಅವರು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯಾಕೋ ಕೈಯಲ್ಲೇ ಹಿಡಿಯುತ್ತಾ ಇಲ್ಲವಲ್ಲ ಎಂದು.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಅದಕ್ಕೆ ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಈ ಒಂದು ಮಂತ್ರದ ಪಟ್ಟಣ ಈ ಹಿಂದೆ ಇಂದ್ರ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ದೇವತೆಗಳು ಧನಹೀನರಾಗಿದ್ದಾಗ ಈ ಮಂತ್ರಗಳನ್ನು ಪಟಿಸಿಯೇ ಧನಮಂತರಾಗಿದ್ದರು ನೀವು ಕೂಡ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಡಿಸಿ ಆಗ ನೋಡಿ ಹೇಗೆ ಹಣವನ್ನು ಮತ್ತು ಅಷ್ಟೇಶ್ವರ್ಯಕ್ಕೆ ಹಂತ ಹಂತವಾಗಿ ಮಾಲೀಕರಾಗುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ಅದರಲ್ಲಿಯೂ.

ಅಷ್ಟಮಿ ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಈ ಮಂತ್ರಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅಂಥವರು ಕುಬೇರನ ಸಮಾದ ಐಶ್ವರ್ಯಕ್ಕೆ ಮಾಲೀಕರಾಗುತ್ತಾರೆ ಕೇವಲ ಸಂಪತ್ತಿನ ಒಡೆಯರಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಬದಲಾಗಿ ಈ ಮಂತ್ರದ ಪಠಣದಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಒಂದೊಂದೇ ಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಲೇ ಹೋಗುತ್ತೀರಾ ಸಂಪತ್ತಿನ ಅಧಿದೇವತೆಯಾದ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಗೆ ಇನ್ನು ಏಳು.

ರೂಪಗಳು ಇವೆ ಅಂದರೆ ಆಕೆಗೆ ಒಟ್ಟು ಎಂಟು ರೂಪಗಳು ಇವೆ ಇದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಆಕೆಗೆ ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ ಆದಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸಂತಾನ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಗಜಲಕ್ಷ್ಮಿ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ವಿದ್ಯಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಐಶ್ವರ್ಯ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಧೈರ್ಯ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಇದೇ ಅಷ್ಟ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗೆ ಇರುವಂತಹ ನಾನಾ ಹೆಸರು ಈ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ರನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿದರೆ ನೀವು ಸಂಪತ್ತು.

ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂತಾನ ಶಕ್ತಿ ಧೈರ್ಯ ಇವೆಲ್ಲವೂ ನಿಮಗೆ ಒಲಿಯುತ್ತದೆ
ಹಾಗಾದರೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು ಎಂದರೆ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎನ್ನುವುದಾದರೆ ಶುಕ್ರವಾರದ ರಾತ್ರಿ 9 ರಿಂದ 10 ಗಂಟೆಯ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನ ಮುಗಿಸಿ ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿದರೂ.

See also  ಕೆಟ್ಟ ಕಣ್ಣು ದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಸಾಕು..ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಪರಿಹಾರ

ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ರಾತ್ರಿಯ ವೇಳೆ ಏಕೆ ಪಡಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದಾದರೆ ಕಾರಣ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ
ಸದ್ದು ಗದ್ದಲ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಕುಂಚ ಪ್ರಶಾಂತಮಯವಾದ ವಾತಾವರಣವಿದ್ದು ಆಕಪಡಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ನಂತರ ನೀವು ಪಡಿಸುವಂತಹ ಮಂತ್ರ ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಕೇಳಿಸಬಾರದು.

ಕುಟುಂಬದವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಾದರೆ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಟಿಸಿ ಕೆಲವೊಂದು ಪೂಜೆ ಮಂತ್ರಗಳನ್ನು ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಎಂದು ಶಾಸ್ತ್ರಗಳು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">