ಈ ಎಕ್ಸ್ ಚಿಹ್ನೆ ನಿಮ್ಮ ಹಸ್ತದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಗಂಡಾಂತರ ನಿಶ್ಚಿತ ಕಾರಣ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ.

ಈ ಚಿಹ್ನೆ ಎಕ್ಸ್ ನಿಮ್ಮ ಹಸ್ತದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಗಂಡಾಂತರ ನಿಶ್ಚಿತ… ನಮ್ ಹಸ್ತದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ರೇಖೆ ಇದ್ದರೆ ಬಹುಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಅವೆಲ್ಲವನ್ನು ದಾಟಿ ಕೊಂಡು ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಿರಿ ನಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಜೀವನ ರೇಖೆ ಆಯುಷ್ಯ ರೇಖೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೇಖೆ ಬರುತ್ತದೆ ಈ ಮಂಗಳ ಪರ್ವ ಗುರು ಪರ್ವದ ಕೆಳಗಡೆ ಈರೇಖೆ ಕೆಳಗಡೆ ಬರುತ್ತದೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಈ ರೇಖೆಯಲ್ಲಿ ಆರಂಭ ಕಾಲ ಘಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕೆಲವರಿಗೆ ಕೆಲವು ಗುರುತುಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಅದು ಇನ್ಯಾವುದೂ ಅಲ್ಲ ಎಕ್ಸ್ ಗುಣಾಕಾರದ ಚಿನ್ಹೆ ಈ ಒಂದು ಚಿನ್ನಿ ಹೇಗಿದ್ದರೆ ಇದು ಜೀವನದ ಆರಂಭಕಾಲ ಮಣಿ ಕಟ್ಟಿನ ಹತ್ತಿರ ಇರುವುದು ಜೀವನದ ಅಂತ್ಯಕಾಲ ಕಡೆವರೆಗೂ ನಮ್ಮ ಆಯಸ್ಸು ಆರಂಭ ಕಾಲದಿಂದ ನಾವು ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಎಂಟನೇ ವಯಸ್ಸು 16ನೇ ವಯಸ್ಸು 24ನೇ ವಯಸ್ಸು 32 48 ಕೆಲವರಿಗೆ 9 ಜನ್ಮದ ಕೆಲವರಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಯಕ್ಸ್ ನನಗೆ ಇದೆ.

ಅದು ಛೇದವಾಗಿದೆ ಹುಟ್ಟುವಾಗಲೇ ಆಯುಷ್ಯ ರೇಖೆ ಪವಾಡವೇ ಬದುಕಿರುವುದು ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸಿದರೆ ಅಂತಿಂಥ ಪವಾಡವಲ್ಲ ನಾನು ಬದುಕುಳಿದಿರುವುದು ಇವತ್ತಿಗೂ ಆ ದೈವ ಪ್ರೇರಣೆಯಿಂದ ಬಿಟ್ಟರೆ ಎರಡನೆಯದು ನನ್ನ ತಂದೆ ತಾಯಿಯ ಒಂದು ತ್ಯಾಗ ಎಂದು ಕೂಡ ನಾನು 6ನೇ ತಿಂಗಳು ಅಥವಾ 9 ನೇ ತಿಂಗಳಿನ ಮಗುವಾಗಿದ್ದಾಗ ನನ್ನ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬಾಲಗ್ರಹ ದೋಷ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಇದೆ ಚಂದ್ರ ರಾಹು ಕುಜ ಸಂಧಿಯ ಪ್ರಭಾವ ಹುಟ್ಟಿರುವುದೇ ರಾಹು ನಕ್ಷತ್ರ ರಾಹು ದಶೆ.

See also  ಜುಲೈ 2024 ಕುಜ ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಪ್ರವೇಶ ಕುಜ ಗುರು ಸಂಯೋಜನೆ 45 ದಿನಗಳು 12 ರಾಶಿಗಳ ಫಲಾಫಲಗಳು

ಆ ಕುಜ ಭುಕ್ತಿ ಬಂದಾಗ ಒಡೆದು ಬಿಟ್ಟಿದೆ ತೀವ್ರತರವಾದಂತಹ ಜ್ವರ ಬಂದಿದೆ ಯಾವ ವೈದ್ಯರ ಬಳಿ ಹೋದರು ತೋರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ತೋರಿಸಿದರು ಇಲ್ಲ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಾಣ ಹೋಗಿ ಬಿಟ್ಟಿದೆ ಇನ್ನೂ ನೀವು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಎಂದು ಮನೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬಂದುಬಿಟ್ಟರಂತೆ ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅದು ಯಾರು ಹೇಳಿದರು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಇಂತಹ ಕಡೆ ಹೋಗಿ ದಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಏನಮ್ಮ ಮಾತನ್ನು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ರೀತಿಯ ಎಕ್ಸ್ ಗುರುತು ಗುಣಾಕಾರದ ಗುರುತು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಪವಾಡ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಆಪತ್ತು ಬರುತ್ತದೆ ಎಲ್ಲೆಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ ಗುರುತು ಇದೆಯೋ ಅಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಆಪತ್ತು ಬರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು ಬಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತಾರೆ ಯಾವುದೋ ಒಂದು ರೂಪದಲ್ಲಿ ಗುರು ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಎಕ್ಸ್ ಗುರುತು ಇತ್ತು ಎಂದು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ ನಿಮ್ಮ ವಿವೇಚನೆಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಯಾವುದೋ ತಪ್ಪಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ತಪ್ಪಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ತಪ್ಪಾದ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸುವಂಥದ್ದು ಆಗುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ಈ ಎಕ್ಸ್ ಗುರುತು ಬಂದಿರುವ ತೊಂದರೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದರೆ ಕತ್ತರಿಸಿಯೇ ಹಾಕುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ಬರುವ ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕತ್ತರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನೋಡಿ ಎಷ್ಟು ಎಕ್ಸ್ ಗುರುತುಗಳಿವೆ ಎಂದು ಆ ಎಕ್ಸ್ ಗುರುತುಗಳೇ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಪಾಡಿ ಇರುತ್ತವೆ ನೀವು ನೋಡಿದಷ್ಟು ನೋವು ನೀವು ನೋಡಿದಷ್ಟು ಒದ್ದಾಟ ನಿಮ್ಮಷ್ಟು ಎಳೆದಾಟ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಯಾರು ನೋಡಿರುವುದಿಲ್ಲ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಅಥವಾ ಪೌರ್ಣಮಿ ದಿನ ಮನೇಲಿ ಯಾರು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">