ಹೊಟ್ಟೆ ತುಂಬಾ ಮುಂದೆ ಬಂದಿದ್ಯ ಭಯಂಕರ ಬೊಜ್ಜಿಗೆ ಶತ ಪರಿಹಾರ ಸಿದ್ಧ ನೋಡಿದ್ರೆ ಶಾಕ್ ಆಗುತ್ತೀರಾ... - Karnataka's Best News Portal

ಹೊಟ್ಟೆ ತುಂಬಾ ಮುಂದೆ ಬಂದಿದ್ಯ ಭಯಂಕರ ಬೊಜ್ಜಿಗೆ ಶತ ಪರಿಹಾರ ಸಿದ್ಧ ನೋಡಿದ್ರೆ ಶಾಕ್ ಆಗುತ್ತೀರಾ…

ಇದು ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಮಾರಕವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಹೊರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಮೈಯನ್ನೇ ಕರಗಿಸುವುದು ಒಂದು ಕೆಲಸವಾಗಿದೆ ಚಿಕ್ಕಮಕ್ಕಳಿಂದ ದೊಡ್ಡವರು ತನಕ ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ವಯಸ್ಸಾದವರಿಗೆ ಯಾರೋ ಒಬ್ಬ ಕೋಟ್ಯಾಧೀಶ್ವರ ಬೊಜ್ಜು ಬರುತ್ತಿತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಸ್ಲಿಮ್ ಅಂಡ್ ಫಿಟ್ ಅಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿದ್ದರು ಈಗ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಬೊಜ್ಜು ಬೊಜ್ಜು ಬೊಜ್ಜು ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ಜನ ವೈದ್ಯರ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇವೆ ಜಿಮ್ ಹೋಗ್ತಿನಿ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗ್ತಿರ ಏನೇನೋ ವಿಚಾರ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ಟಿವಿ ನೋಡ್ತೀರ ಮ್ಯಾಗ್ಜಿನ್ ಓದುತ್ತೀರಾ ಇನ್ನು ಹಲವಾರು ಶತಪ್ರಯತ್ನ ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ನೋಡ್ತೀರಾ ಮಾಲ್ ಎಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ನೀವು ತಗೊಂಡೆ ತಗೋತೀರಾ ಅದರಲ್ಲಿ ಬರುವ ಮುಖ್ಯವಾದದ್ದು ಬೊಜ್ಜಿಗೆ ಕಾರಣ ಏನು ಅವರೆಲ್ಲ ಹೇಳುವುದಿಷ್ಟೇ ಜಾಸ್ತಿ ತಿನ್ನುವುದು ತೂಕಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿರುತ್ತಾರೆ ಜಂಕ್ ಫುಡ್ ತಿನ್ನುವುದು ರೋಗಕ್ಕೆ ಕಾರಣ.


ಮತ್ತೊಬ್ಬರೆನ್ನುತ್ತಾರೆ ವ್ಯಾಯಾಮಗಳಲ್ಲಿ ದಿರುವುದು ದುಃಖಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಉಂಟು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಅತಿಯಾಗಿ ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ಇನ್ನು ಕೆಲವೇ ಅಂತಾರೆ ಇಟ್ ಇಸ್ ಜೆನೆಟಿಕ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟ್ ಅಜ್ಜಪ್ಪ ದಪ್ಪ ಇದ್ದರೂ ಅದಕ್ಕೆ ದಪ್ಪ ಇದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಇದೆಲ್ಲ ಸತ್ಯನಾ ಹೌದು ಸತ್ಯನೇ ಆದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸತ್ಯವಲ್ಲ ಇದು ಅರ್ಧಸತ್ಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸತ್ಯ ಇಲ್ಲಿದೆ ನಾವು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಅದು ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ತಹ ಅಚ್ಚರಿ ಆದಂತಹ ವಿಚಾರಗಳು ರಹಸ್ಯಗಳು ಈ ಕೆಳಗೆ ಕಾಣುವಂತಹ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕಾಣಬಹುದಾಗಿದೆ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.
See also  ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲಾ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಮಂಡಿ ನೋವು ಗಂಟು ನೋವು ಕತ್ತು ನೋವು,ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ....crossorigin="anonymous">