ಕನ್ನಡದ ಖ್ಯಾತ ನಟ ನಟಿಯರ ಜಾತಿ ಮತ್ತು ಧರ್ಮ ನೀವು ನೋಡಿದ್ರೆ ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳ್ತಿರಾ... - Karnataka's Best News Portal

ಕನ್ನಡದ ಖ್ಯಾತ ನಟ ನಟಿಯರ ಜಾತಿ ಮತ್ತು ಧರ್ಮ ನೀವು ನೋಡಿದ್ರೆ ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳ್ತಿರಾ…

ಗಣೇಶ್ ತಂದೆ- ನೇಪಾಳಿ ಹಿಂದು ತಾಯಿ- ಒಕ್ಕಲಿಗ, ಶಂಕರ ಕೊಂಕಣಿ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ಚಿರಂಜೀವಿ ಸರ್ಜಾ ಒಕ್ಕಲಿಗ (ಕುಂಚಿಟಿಗ), ಮೇಘನಾ ರಾಜ್ ತಾಯಿ- ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ತಂದೆ- ಒಕ್ಕಲಿಗ, ವಜ್ರಮುನಿ ಒಕ್ಕಲಿಗ, ಸೃಜನ್ ಲೋಕೇಶ್ ತಂದೆ- ನಾಯಿಡು ತಾಯಿ- ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ಸಾಧುಕೋಕಿಲ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್, ಸುದೀಪ್ ನಾಯಕ (ವಾಲ್ಮೀಕಿ ಸಮುದಾಯ), ವಿಷ್ಣುವರ್ಧನ್ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ರಮೇಶ್ ಅರವಿಂದ್ ಅಯ್ಯರ್, ಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ತಂದೆ- ಬಂಟ (ಶೆಟ್ಟಿ) ತಾಯಿ- ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್, ಸಾಯಿಕುಮಾರ್ ತೆಲುಗು ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ದರ್ಶನ್ ಬಂಜಿಗ (ನಾಯ್ಡು), ದುನಿಯಾ ವಿಜಯ್ ಕುರುಬ, ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಚಂದ್ರು ಲಿಂಗಾಯತ, ಜಗ್ಗೇಶ್ ಒಕ್ಕಲಿಗ, ಯಶ್ ಒಕ್ಕಲಿಗ (ಗೌಡ) ,ರಾಧಿಕಾ ಪಂಡಿತ್ ಕೊಂಕಣಿ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಈಡಿಗ, ಸುಧಾರಾಣಿ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ,

ರಮ್ಯ ಒಕ್ಕಲಿಗ ( ಗೌಡ), ರಚಿತರಾಮ್ ಒಕ್ಕಲಿಗ, ಶ್ರದ್ಧಾ ಶ್ರೀನಾಥ್ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ರಶ್ಮಿಕ ಮಂದಣ್ಣ ಒಕ್ಕಲಿ,ಗ ಪುನೀತ್ ರಾಜಕುಮಾರ್ ಈಡಿಗ, ಉಪೇಂದ್ರ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ಶೃತಿಹರಿ ಹರನ್ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ಕಾಶಿನಾಥ್ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ದ್ವಾರಕೀಶ್ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ಅನಂತ್ ನಾಗ್ ಕೊಂಕಣಿ ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ರಂಗಾಯಣರಘು ಕುಂಚಿಟಿಗ, ರವಿಚಂದ್ರನ್ ಮೊದಲಿಯಾರ್, ಶೃತಿ ಲಿಂಗಾಯತ, ಶರಣ್ ಲಿಂಗಾಯತ, ಶಶಿಕುಮಾರ್ ನಾಯಕ, ರಕ್ಷಿತಾ ಪ್ರೇಮ್ ತಂದೆ- ಲಿಂಗಾಯತ ತಾಯಿ-ಬ್ರಾಹ್ಮಣ, ಪ್ರೇಮ ಒಕ್ಕಲಿಗ, ಟೈಗರ್ ಪ್ರಭಾಕರ್ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್. ನಾವು ಇರುವ ಭೂಮಿ, ನಾವು ಸೇವಿಸುವ ಗಾಳಿ, ನೀರು ಎಲ್ಲ ಒಂದೇ ಆದಮೇಲೆ ಇಲ್ಲಿ ಜಾತಿ ಧರ್ಮಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಇರಬಾರದು. ಇಲ್ಲಿ ಜಾತಿ ಮುಖ್ಯವಲ್ಲ, ಮಾನವೀಯತೆ ಮುಖ್ಯ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಭಾರತೀಯರು. ಈ ವಿಡಿಯೋಗೆ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಶೇರ್ ಮಾಡಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

[irp]


crossorigin="anonymous">