ಮದುವೆ ಆಗಿ ಹನಿಮೂನ್ ಗೆ ಅಂತ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್ ಗೆ ಹೋದ ಕಾಜಲ್ ಇದ್ದ ರೂಮಲ್ಲಿ ಏನಾಗಿದೆ ನೋಡಿ - Karnataka's Best News Portal

ಮದುವೆ ಆಗಿ ಹನಿಮೂನ್ ಗೆ ಅಂತ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್ ಗೆ ಹೋದ ಕಾಜಲ್ ಇದ್ದ ರೂಮಲ್ಲಿ ಏನಾಗಿದೆ ನೋಡಿ

ನಮಸ್ತೆ ಗೆಳೆಯರೇ ನಟಿ ಕಾಜಲ್ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಟೈದಿಗಂಟು ಹಾಕಲಿದ್ದಾರೆ. ಇಂಟೀರಿಯರ್ ಡಿಸೈನರ್ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ ಡಿಸೈನ್ ಉತ್ಸಾಹಿಯಾಗಿರುವ ಎಂಟ್ರೆಪ್ರೆನ್ಯೂರ್ ಗೌತಮ್ ಕಿಚ್ಲು ಅವರನ್ನು ಕಾಜಲ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮದುವೆಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳಿವೆ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ ವಿವಾಹವು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಸಂಬಂಧವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಕಾಜಲ್ ಅವರ ವಿವಾಹವು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಕೂಡಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ನಟಿ ತನ್ನ ಈಗಿನ ಪ್ರೇಯಸಿ ಗೌತಮ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ನಡೆದ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ನಟಿಯ ಆಪ್ತ ಗೆಳೆಯ ನಟ ಬಲ್ಲಂಕೊಂಡ ಸಾಯಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದ್ದರು ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳೂ ಇದ್ದವು. ಆದರೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಟಿ ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ ಗೌತಮ್ ಕಿಚ್ಲು ಕ್ಯಾಥೆಡ್ರಲ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಕಾನನ್ ಶಾಲೆಯಿಂದ ತನ್ನ ಶಾಲಾ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಟಫ್ಟ್ಸ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಹಳೆಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅಲ್ಲಿ ಅವನು ತನ್ನ ಉನ್ನತ ಅಧ್ಯಯನವನ್ನು ಮುಗಿಸಿದನು. ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಅವರ ಬಯೋ ಪ್ರಕಾರ ಗೌತಮ್ ಅವರು ಡಿಸ್ಕರ್ನ್ ಲಿವಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಇದು ಒಳಾಂಗಣ ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಮನೆ ಅಲಂಕಾರಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ವೃತ್ತಿಪರ
ಮುಂಭಾಗ ದಲ್ಲಿರುವ ಕಾಜಲ್ ಭಾರತೀಯ 2 ರಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಮತ್ತು ರಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ತನ್ನ ಪೈಪ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು lಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೇ ಸಿನಾಮಿಕಾ, ಇದರಲ್ಲಿ ದುಲ್ಕರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಮತ್ತು ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈಡಾರಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಕಾಜಲ್ ವಿಷ್ಣು ಮಂಚು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮೊಸಾಗಲ್ಲು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಜೆಫ್ರಿ ಗೀ ಚಿನ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ವಿಶ್ವಪ್ರಸಿದ್ಧ ಐಟಿ ಹಗರಣದ ಕುರಿತಾಗಿದೆ ಇಲ್ಲಿ ಕಾಜಲ್ ವಿಷ್ಣುವಿನ ಸಹೋದರಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಗರ್ವಾಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯಿಂದ ಗೌತಮ್ ಕಿಚ್ಲು ಅವರ ಹೊಸ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಾಗಿ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರು.ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭದಿಂದ ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಮತ್ತು ಅವಳ ಕೈಯನ್ನು

See also  ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗವನ್ನೇ ಶೇಕ್ ಮಾಡಿದ ಶಾಕಿಂಗ್ ಸಾವುಗಳು..ಇವರ ಕೊನೆ ಕ್ಷಣಗಳು ಹೇಗಿತ್ತು ಗೊತ್ತಾ ?

ಚುಂಬಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದ ಅವಳು ಹೀಗೆ ಬರೆದಳು ಮತ್ತು ಅದರಂತೆಯೇ ಎಂಎಸ್ ನಿಂದ ಶ್ರೀಗಳವರೆಗೆ ನಾನು ನನ್ನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಒಡನಾಡಿ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಆತ್ಮೀಯನನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದೆ ಈ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ನನ್ನ ಮನೆಯನ್ನು ನಾನು ಕಂಡುಕೊಂಡದ್ದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗಿದೆ ಕಿಚ್‌ಲಗ್ ಕಾಜ್‌ಗೌಟ್‌ಕಿಚ್ಡ್ ಕಾಜಲ್ ಕೈ ಚುಂಬಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಗೌತಮ್ ಸಂತೋಷದಿಂದ ನಗುತ್ತಿರುವಂತೆ ಚಿತ್ರ ತೋರಿಸಿದೆ ಮಲಯಾಳಂ ನಟ ದುಲ್ಕರ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಈ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರಿಗೆ ಭಾರಿ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು ನಿಮ್ಮಿಬ್ಬರಿಗೂ ಜೀವಮಾನದ ಸಂತೋಷದ ಹಾರೈಕೆ. ಅನೇಕ ಆಚರಣೆಗಳಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕಾಜಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪಂಜಾಬಿ-ಮೀಟ್ಸ್-ಕಾಶ್ಮೀರಿ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ತೆಲುಗು ವಿವಾಹ ಸಂಪ್ರದಾಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾಜಲ್ ಒಂದು ದಶಕಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ತಮಿಳು ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟ. ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ
ಅವರು ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ನಮ್ಮ ಪಂಜಾಬಿ ಕಾಶ್ಮೀರಿ ವಿವಾಹವನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದಾಗ, ನಾವು ಜೀಲಕರರಬೆಲ್ಲಂ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು – ಗೌತಮ್ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದೊಂದಿಗಿನ ನನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳಿಗೆ ಗೌರವ ತೆಲುಗು ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ, ಜೀಲಕರ ಬೆಲ್ಲಂ ವಧು ಮತ್ತು ವರರ ಒಕ್ಕೂಟ ಮದುವೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಜೀಲಕರ ಜೀರಿಗೆ ಮತ್ತು ಬೆಲ್ಲ ದಪ್ಪ ಪೇಸ್ಟ್ ಆಗಿ ತಯಾರಿಸಿ ತಮಲಪಾಕು ಬೆಟೆಲ್ ಲೀಫ್ ಮೇಲೆ ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಧು ಮತ್ತು ವರರು ಅದನ್ನು ಪರಸ್ಪರರ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟರೆ ಪುರೋಹಿತ್ ವೇದಗಳಿಂದ ಮಂತ್ರಗಳನ್ನು ಪಠಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಸಮಾರಂಭ ಮುಗಿದ ನಂತರವೇ ವಧು ಮತ್ತು ವರರು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಶುಭ ಸಮಾರಂಭವು ದಂಪತಿಗಳು ಕಹಿ ಮತ್ತು ಸಿಹಿ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಸಹ ನಟ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅವರು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು ಅಭಿನಂದನೆಗಳು ಕಜಲಾಗರ್‌ವಾಲೋಫೀಶಿಯಲ್ ನಿಮಗೆ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಬೆಳಕನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದೆ. ನೀವು ಬಹುಕಾಂತೀಯವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತೀರಿ ನಟ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮಂಚು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು ಕಾಜಲ್ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಆಶೀರ್ವಾದಗಳ ಜೀವಿತಾವಧಿಗೆ ಇಲ್ಲಿದೆ.ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವಂಥ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

[irp]


crossorigin="anonymous">