ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಜನಪ್ರಿಯ ಹೊಂದಿರುವ ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲಿ ಧಾರವಾಹಿಯ ಅನು ಸಿರಿಮನೆ ತಂಗಿ ಎಷ್ಟು ಸುಂದರವಾಗಿದ್ದಾರೆ!! ನೀವೇ ನೋಡಿ..? - Karnataka's Best News Portal

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಾವು ಇನ್ನು ತಿಳಿಸುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯು ತುಂಬಾ ಅಪರೂಪವಾಗಿದೆ ಮೇಘನಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಹೇಳಿ ತನ್ನ ಅಪರೂಪ ವಾದಂತಹ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತವಾದ ನಟನೆಯಿಂದಲೇ ತನ್ನ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದಲೇ ಎಲ್ಲರ ಜನಮನ್ನಣೆ ಗಳಿಸುತ್ತಿರುವ ಅಂತಹ ಒಂದು ನಟಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಮನೆಮನೆಯಲ್ಲೂ ಮಾತಾಗಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗೂ ಇವರ ಪ್ರತಿಭೆಯೂ ಕೂಡಾ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಜನಮನ್ನಣೆ ಗಳಿಸುತ್ತಿದೆ ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲಿ ಎಂಬ ಧಾರವಾಹಿಯ ಮೂಲಕ ಕನ್ನಡ ರಂಗಭೂಮಿಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ ಇವರು ತನ್ನದೇ ಆದ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವನ್ನ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಅಪಾರವಾದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಕಲಾವಿದರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದ ಯುವತಿಯ ಪಾತ್ರದ ನೈಜವಾಗಿ ಜೊತೆ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರವಾಹಿಯಲ್ಲಿ

ನಟಿಸಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದಂತಹ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಹಾಗೂ ಮೇಘನಾ ಅವರಿಗೆ ಒಬ್ಬರು ತಂಗಿ ಇದ್ದಾರೆ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಜೊತೆಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಎಂಬ ಸೀರಿಯಲ್ ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ನಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ ಮೇಘನಾ ಅವರಿಗೆ ನಟಿಯಾಗಿರುವ ಮೊದಲು ಆಗಲೂ ಈಗಲೂ ಐಎಎಸ್ ಪಾಸಾಗಲು ಕನಸು ಹಾಗೆ ಉಳಿದಿದೆ ಕೊಂಚ ಸಮಯ ಸಿಕ್ಕಲ್ಲಿ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತೇನೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸದಾ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದರು ಒಂದಲ್ಲಾ ಒಂದು ದಿನ ಸೀರಿಯಸ್ಸಾಗಿ ಐಎಎಸ್ ಆಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಇಂತಹ ಹಲವಾರು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನ ತಿಳಿಯಲು ಈ ಮೇಲೆ ಕಾಣುವಂತಹ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರೆ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *