ಒಂದೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಪಿ,ಶುಗರ್ ನಾರ್ಮಲ್, ಆಗಿಬಿಡುತ್ತದೆ.. ಏನಿದು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿದೆ ಈ ವೈರಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ.. - Karnataka's Best News Portal

ಒಂದೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬಿಪಿ,ಶುಗರ್ ನಾರ್ಮಲ್, ಆಗಿಬಿಡುತ್ತದೆ.. ಏನಿದು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿದೆ ಈ ವೈರಲ್ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡಿ..

ನಮಸ್ತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಮಗಿರುವಂತಹ ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಬಿಪಿ ಶುಗರ್ ನಾರ್ಮಲ್ ಸ್ಟೇಜ್ ಬರುತ್ತೆ ಹಾಗೂ ಮೂರು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಎದ್ದು ನಡೆದಾಡಲು ಇರಲು ಆಗದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಇದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಕೇವಲ 15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ದೇಹದಲ್ಲಿ ವೈಬ್ರೇಶನ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಆಗಿ ಎದ್ದು ಒಬ್ಬರೆ ಕೂತು ಕೊಂಡಿರೋದು ಇವರು ತಾಯಿಗೆ 80 ವರ್ಷ ತುಂಬಾ ಸಮಸ್ಯೆ ಇತ್ತು ಮತ್ತು ಎನರ್ಜಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಕೂಡ ಇತ್ತು ಇದನ್ನು ಸೇವಿಸಿದ ನಂತರ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಶುಗರ್ ಲೆವೆಲ್ ಎಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಜಿನಿ ಪ್ರೋಡಕ್ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯೋಣ ಬನ್ನಿ ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂಬುದು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಯಾವ ರೀತಿ ಇತ್ತು ಈಗ ಯಾವ ರೀತಿ ಆಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ

ಬನ್ನಿ. ಜೀವಿಗಳ ತನ್ನ ಬಳಸಿ ಜನರು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಈಪೌಡರ್ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ ನೋಡಿಲ್ಲ ಇದು ಉಪ ವಿಭಾಗ ಕುಣಿಗಲ್, ತುಮಕೂರಿನಲ್ಲಿ ತುರುವೇಕೆರೆಯಲ್ಲಿ, ಜಿನಿ ಪ್ರಾಡಕ್ಟ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಸಿರಿಧಾನ್ಯಗಳ ಪ್ರಾಡಕ್ಟ್ ಕೂಡ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ ನೋಡಿ ನಾವು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ ನೀವು ಬಳಸಿ ಇದರ ಅನುಭವ ಪಡೆದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಿಕರಿಗೆ ಕೂಡ ತಿಳಿಸಿ ಇದು ಒಂದು ಸೇವೆ ಅಂತನು ಕೂಡ ಬಳಸಬಹುದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಕೂಡ ಒಂದು ರಿಸಲ್ಟ್ ಕೂಡ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಇಂದು ನಮಗೆ ಖುಷಿ ವಿಚಾರ ಎಂದು ಕೆಲವರು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು ಸಮಾಜ ಸೇವೆ ಎಂದರೂ ಕೂಡ ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು ಜನರಿಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಲುಪಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು
ತಿಳಿಯಲು ಮೇಲೆ ಕಾಣುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೋಡಿ.

See also  ಪ್ಯಾಸೇಂಜರ್ ಟ್ರೈನ್ ಗಳನ್ನು ಯಾಕೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಗೊತ್ತಾ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಈ ಸತ್ಯ..