ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕರೆ ಅಂಶ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ ಈ 3 ಔಷಧಿ ಸಾಕು ಶುಗರ್ ಫುಲ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್... » Karnataka's Best News Portal

ರಕ್ತದಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕರೆ ಅಂಶ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ ಈ 3 ಔಷಧಿ ಸಾಕು ಶುಗರ್ ಫುಲ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್…

ಶುಗರ್ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ ಈ ಮೂರು ಔಷಧಿ ಸಾಕು, ಶುಗರ್ ಫುಲ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್…..!!ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶುಗರ್ ಹಲವಾರು ಜನಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳು ತ್ತಿದ್ದು ಈ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಹಲವಾರು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಶೈಲಿಯನ್ನೇ ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸಿಹಿ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಅವರು ತಿನ್ನುವಂತಿಲ್ಲ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು ಜೀವನವೇ ಸಾಕಪ್ಪ ಸಾಕು ಎನ್ನುವಷ್ಟರಮಟ್ಟಿಗೆ ಬೇಸತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಆದರೆ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದರೆ ಕೇವಲ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮುಖಾಂತರ ಹಾಗೂ ಕೆಲ ವೊಬ್ಬರಿಗೆ ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮುಖಾಂತರ ಇಂಜೆಕ್ಷನ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮುಖಾಂತರ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಈ ರೀತಿ ಎಲ್ಲ ಮಾಡುವುದ ರಿಂದ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೂ ಹಲವಾರು ತೊಂದರೆಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ.


ಆದರೆ ಈ ದಿನ ನಾವು ಹೇಳುವಂತಹ ಈ ಮೂರು ಔಷಧಿಯನ್ನು ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಮಾಡಿ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಶುಗರ್ ಲೆವೆಲ್ ಎಷ್ಟೇ ಇದ್ದರೂ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಶುಗರ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಇದು ಸಹಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಆ ಮೂರು ಔಷಧಿ ಯಾವುದು ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ತಯಾರಿಸುವುದು ಅದನ್ನು ಹೇಗೆ ಉಪಯೋಗಿಸುವುದು ಎನ್ನುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.

See also  ಇಂಧನ ಕಾರುಗಳ ಕಥೆ ಮುಗಿಸಿದ ಟೊಯೊಟಾ ನೀರಿನಿಂದ ಚಲಿಸುವ ಇಂಜಿನ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ವಿಶ್ವದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲೇ ಟೊಯೊಟಾ ಮಾಡಿದ ಕ್ರಾಂತಿ ನೋಡಿ

ಅದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಯಾವ ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೋಡುವುದಾದರೆ ಕೆಲವೊಬ್ಬರ ಜೀವನಶೈಲಿಯಿಂದ ಆಹಾರ ಶೈಲಿಯಿಂದ ಹಾಗೂ ಅವರು ಅನಾರೋಗ್ಯವಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ದೇಹಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಾಯಾಮ ವನ್ನು ಮಾಡದೇ ಇರುವುದರ ಮುಖಾಂತರ ಹೀಗೆ ಹಲವಾರು ಕಾರಣಗಳಿಂದ ಶುಗರ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ನಮ್ಮ ಆಹಾರ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎನ್ನುವುದು ಯಾರಿಗೂ ಕೂಡ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಬದಲಿಗೆ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಔಷಧಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.

ಆದರೆ ಈ ದಿನ ಮೂರು ವಿಧದ ಔಷಧಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮುಖಾಂತರ ಹೇಗೆ ಸರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ ಹಾಗಾದರೆ ಅವುಗಳ ಹೆಸರು ಏನು ಎಂದರೆ ಮಧುನಾಶಿನಿ, ಸುಂಡೆಕಾಯಿ, ನನ್ನರಿ ಬೇರು, ಈ ಮೂರು ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ನೆರಳಿನಲ್ಲಿ ಒಣಗಿಸಿ ಪುಡಿಮಾಡಿಟ್ಟುಕೊಂಡು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಇದರ ಚೂರ್ಣವನ್ನು ಬೆಳಗಿನ ಸಮಯ ಖಾಲಿ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸೇವನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಬರುವುದರಿಂದ

ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಶುಗರ್ ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ನಿವಾರಣೆ ಯಾಗುತ್ತಾ ಬರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ರಕ್ತವನ್ನು ಶುದ್ಧೀಕರಣ ಮಾಡುವಂತಹ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕೂಡ ಈ ಮೂರು ಪದಾರ್ಥ ಗಳು ಮಾಡುತ್ತವೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೂಡ ಇದನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ ಇದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ನಟಿ ಹರ್ಷಿಕಾ ಪೊಣ್ಣಚ್ಚ ಕುಟುಂಬದ ಮೇಲೆ ದುಷ್ಕರ್ಮಿಗಳ ದಾಳಿ..ಇದು ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಅಲ್ಲ..ದಾಳಿಯಿಂದ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದ ನಟ ನಟಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">