ನಾಗರ ಹಾವಿನ ಪೊರೆಯಿಂದ ಔಷಧಿ ಕೊಡುವ ನಾಟಿ ವೈದ್ಯ ನಿಂಗಣ್ಣ....ಬಿಳಿ ತೊನ್ನಿಗೆ ಮತ್ತು ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್|| - Karnataka's Best News Portal

ನಾಗರ ಹಾವಿನ ಪೊರೆಯಿಂದ ಔಷಧಿ ಕೊಡುವ ನಾಟಿ ವೈದ್ಯ ನಿಂಗಣ್ಣ….||ಬಿಳಿ ತೊನ್ನಿಗೆ ಮತ್ತು ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್||

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಜನ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್, ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್, ಇಸುಬು, ಗಜಕರ್ಣ, ಸರ್ಪ ಸುತ್ತು, ಮೂಳೆಮುರಿತ, ಬಿಳಿ ತೊನ್ನು ಹೀಗೆ ಹತ್ತು ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಜನರು ದೂರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಿಗೆ ತೋರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮೂಲಕ ಕೆಲವೊಂದಷ್ಟು ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಕೆಲವೊಂದಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅವರು ದೂರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಇಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನ ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಣವನ್ನು ಕೂಡ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಏಕೆ ಎಂದರೆ ಕೆಲವೊಬ್ಬರಿಗೆ ಆ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆ ಉಲ್ಬಣವಾಗಿ ಕೊನೆಯ ಹಂತಕ್ಕೆ ತಲುಪಿರುತ್ತದೆ.

ಅಂಥವರು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡರು ಕೂಡ ಅವರು ಅದರಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದ ರಿಂದ ಮೊದಲನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಅಂದರೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ಹಂತದ ಲ್ಲಿಯೇ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನೀವು ಉತ್ತಮವಾದಂತಹ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಈ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೂಡ ದೂರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅದರಲ್ಲೂ ಕೆಲವೊಬ್ಬರಿಗೆ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಔಷಧಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವುದೇ ಇಲ್ಲ.

ಅಂದರೆ ಅವರಿಗೆ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಔಷಧಿಯನ್ನು ಪಡೆದು ಕೊಂಡರೆ ಆ ಸಮಸ್ಯೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿರುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಅಂಥವರು ತಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಗಳನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಕುಳಿತಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಈ ದಿನ ನಾವು ಹೇಳುತ್ತಿರುವಂತಹ ಈ ಒಂದು ನಾಟಿ ಔಷಧಿ ನೀವು ಉಪಯೋಗಿಸಿದ್ದೆ ಆದಲ್ಲಿ ಮೇಲೆ ಹೇಳಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೂಡ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಈ ನಾಟಿ ವೈದ್ಯರ ಹೆಸರೇನು? ಇವರು ಎಷ್ಟರಿಂದ.

ಈ ಒಂದು ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಹೀಗೆ ಇವರ ವಿಷಯವಾಗಿ ಹಲವರು ಮಾಹಿತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಈ ದಿನ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಹೋಗೋಣ. ನಮ್ಮ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ನಮಗೆ ಸಿಗುವಂತಹ ಕೆಲವೊಂದಷ್ಟು ಪದಾರ್ಥಗಳು ಉಪಯೋಗಿಸಿ ನಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ದೂರ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಇವರು ನಾಗರ ಹಾವಿನ ಪೊರೆಯಿಂದ ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಔಷಧಿಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ನಾಟಿ ವೈದ್ಯರ ಹೆಸರು ನಿಂಗಣ್ಣ ದೊಡ್ಡಮನಿ, ಕಲಬುರ್ಗಿ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಜೇವರ್ಗಿ ತಾಲೂಕಿನ ನರಿ ಬೋಳ್ ಎಂಬ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಇವರು ವಾಸವಾಗಿದ್ದು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ದೂರಪಡಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಹೌದು ಇವರು 64ನೇ ಇಸವಿಯಿಂದಲೂ ಕೂಡ ಈ ಒಂದು ನಾಟಿ ವೈದ್ಯ ಸೇವೆಯನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *