ವಿಸ್ಕಿ ಬೀಯರ್ ಬ್ರಾಂಡಿ ರಮ್‌.ಮಜಾ ನೋಡ್ರಿ..ಇದರಿಂದ ದೇಹಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾ ಕೆಟ್ಟದ್ದ..ಏನಾಗುತ್ತೆ ಇವುಗಳನ್ನು ಕುಡಿದರೆ ನೋಡಿ - Karnataka's Best News Portal https://cudgeletc.com/t77pg9f0bn?key=27d0eac1279d1d54f242ce019dac0514

ರಮ್ // ವಿಸ್ಕಿ // ಬಿಯರ್ // ಬ್ರಾಂಡಿ ಮಜಾ ನೋಡಿ……||

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೂಡ ರಮ್ ವಿಸ್ಕಿ ಬಿಯರ್ ಹೀಗೆ ಮಧ್ಯಪಾನದ ಚಟಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ. ಇದರಿಂದ ಅವರು ಹಲವಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೂಡ ತಂದುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೂ ಅದರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೂಡ ಎದುರಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದರೂ ಕೂಡ ಅವರು ಈ ಒಂದು ಚಟವನ್ನು ಬಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಹಾಗೂ ಅದನ್ನು ಬಿಡಿಸಲು ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟರು ಆ ಒಂದು ಚಟವನ್ನು ಬಿಡಿಸಲು ಯಾರಿಂದಲೂ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಇದರಿಂದಾಗಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೂಡ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವವರು ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಅನುಭವಿಸಿರುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಇದನ್ನು ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಅವರ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದಿಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಇದರಿಂದ ಯಾವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎದುರಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಈ ದಿನ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಹೋಗೋಣ.


ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಧ್ಯಪಾನ ವನ್ನು ಮಾಡಿದಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿ ಒಂದು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತಟಸ್ಥವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂದರೆ ಅವನ ಕೈಕಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ನಡುಕ ಅಂದರೆ ಒಂದು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಲು ಶಕ್ತಿ ಕೂಡ ಇಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾನೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಏನು ಎಂದರೆ ಅವನು ಸೇವನೆ ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಮಧ್ಯ ಪಾನವು ಅವನ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ರಕ್ತನಾಳಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಅವನಿಗೆ ಶಕ್ತಿ ಇಲ್ಲದಂತೆ.

ಮಾಡುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಇದರಿಂದ ಅವನ ಮೆದುಳಿನಲ್ಲಿ ರಕ್ತವು ಮೊದಲಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಿಂತ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಅಂದರೆ ತಾನು ಯಾವ ಒಂದು ವಿಷಯವನ್ನು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ನಾನು ಯಾರ ಜೊತೆ ಹೇಗೆ ಮಾತನಾಡಬೇಕು ಎಂಬ ಅರಿವು ಸಹ ಇಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ಬಾಯಿಗೆ ಬಂದ ಹಾಗೆ ಅವನು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾನೆ.

ಅಂದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ವಿಷಯ ಏನು ಅಂದರೆ ಕುಡಿದಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿ ಆ ಒಂದು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಳೆಯ ವಿಚಾರ ಗಳೆಲ್ಲವನ್ನು ಸಹ ನಿಜವಾಗಿ ಅಂದರೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ.ಆ ಒಂದು ಮನಸ್ಥಿತಿ ಅವನ ನಿಜವಾದಂತಹ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಹೌದು ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದಂತೆ ಅವನು ಮದ್ಯಪಾನವನ್ನು ಮಾಡಿದಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರಕ್ತ ಸಂಚಾರವು ವೇಗವಾಗಿ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವನ ಮಾತುಗಳು ಕೂಡ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ಅದು ಹೆಚ್ಚಾದರೆ ಅವನ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು.ಅಂದರೆ ರಕ್ತನಾಳಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ತವು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ರಕ್ತವು ಸರಾಗವಾಗಿ ಸಂಚರಿಸದೆ ಇದ್ದರೆ ಹೃದಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೂಡ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಅವನು ತನ್ನ ಪ್ರಾಣವನ್ನು ಸಹ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ಇದನ್ನು ಕುಡಿಯುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವುದು ಅಂದರೆ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *