ಇದನ್ನು ತಿಂದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಬರುತ್ತೆ.. ಈ ಪುಡ್ ಗಳೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣ... - Karnataka's Best News Portal

ಇದನ್ನು ತಿಂದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಬರುತ್ತೆ.. ಈ ಪುಡ್ ಗಳೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣ…

ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಬರಲು ಈ ಫುಡ್ಗಳೇ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣ… ಪ್ರವೇಶನ ಇಸ್ ಬೆಟ್ಟರ್ ದೆನ್ ಕ್ಯೂರ್ ಎಂದು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಇರುವುದು ಯಾವುದೇ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಪೇಮೆಂಟ್ ಮಾಡಬಹುದ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಇವತ್ತು ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಏನಾದರೂ ಪ್ರಿಕಾಶನ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾ ಒಂದು ಪ್ರಕಾಶನನ್ನು ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ರಿಕವರ್.

ಆಗುವಂತಹ ಒಂದೇ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಅಂದರೆ ಅದು ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಬಹಳ ಜನ ಕೇಳ್ತಾರೆ ನಮ್ಮ ತಾತನಿಗೆ ಸ್ಟಮಕ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಆಗಿದ್ದು ನಮಗೂ ಬರಬಹುದಾ ಎಂದು ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಕೇವಲ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಮಾತ್ರ ತಾಯಿಗೆ ಇದ್ದರೆ ಅವರ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಬರುವ ಪಾಸಿಬಲಿಟಿ ಜಾಸ್ತಿ ಏಕೆಂದರೆ ಜೆನೆಟಿಕಲಿ ರನ್ ಆಗುತ್ತಿರುತ್ತದೆ ದೊಡ್ಡಮ್ಮ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ಅಜ್ಜಿಗೆ ಇದ್ದರೆ ನೀವು ದಯವಿಟ್ಟು ಟೆಸ್ಟ್.

ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಇದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾದದ್ದು ಎರಡನೆಯದು ಆದಷ್ಟು ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಾಗಬೇಡಿ ಯಾವಾಗ ನೀವು ತುಂಬಾ ದಪ್ಪ ಆಗುತ್ತೀರಾ ಎಂದರೆ ಅತಿಯಾಗಿ ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ಅನ್ನು ತಿಂದಾಗ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಟಿ ಫುಡ್ ಅನ್ನು ತಿಂದಾಗ ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ತಿನ್ನಲು ಹೋಗಬೇಡಿ ಅದಲು ಬಿಟ್ಟರೆ ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಕಾಶಾನಿಲ್ಲ ಕೇವಲ ಒಂದೇ ಒಂದು ಪ್ರಕಾಶನ ಅದು.

ಅವರ್ನೆಸ್ ಏನೇ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಭ್ರಷ್ಟರಲ್ಲಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಂದು ತೋರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಇದೇ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಯಾಕೆ ನೀವು ಬೇಗ ಬನ್ನಿ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಎಂದರೆ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವಾ ಎಂದು ಮೊದಲು ನಾವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ವಿನಯ್ ಬೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಎಂದು ಇರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಏನು ಬೇಕಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮೆರಿಗ್ಲೆನ್ಸಿ ಅರ್ಲಿ ಡಿಟೆಕ್ಷನ್ ಅಂದರೆ.

See also  ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲಾ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಮಂಡಿ ನೋವು ಗಂಟು ನೋವು ಕತ್ತು ನೋವು,ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ....

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಸ್ಟೇಜ್ಂಗ್ ಎಂದು ಇರುತ್ತದೆ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ನ ಸ್ಟೇಜ್ ಒನ್ ಸ್ಟೇಜ್ ಟು ಸ್ಟೇಟ್ ತ್ರೀ ಎಬಿ ಅಂಡ್ ಸ್ಟೇಜ್ ಫೋರ್ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಡಿಸೀಸ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅರ್ಲಿ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಅಪ್ ಟು ಎ ಬಿ ವರೆಗೂನು ಅರ್ಲಿ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅದಾದ ಮೇಲೆ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ಡ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಏಕೆಂದರೆ ಟ್ರೀಟ್ಮೆಂಟ್ ಹೌಟ್ ಕಮ್ ಸರ್ವೈ ರೇಟ್ ಎಂದು.

ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ನಾವು ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಅವರಿಗೆ ಯಾರು ಬೇಗ ಸರ್ವೈವ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದರೆ ಸ್ಟೇಜ್ ಒನ್ ಅಲ್ಲಿ ಬಂದವರು ಸ್ಟೇಜ್ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಒಂದು ಲಂ ನಿಮಗೆ ಹೇಗೆ ಸ್ಟೇಟ್ ಟು ಗೆ ಹೋಗಿದೆ ಎಂದರೆ ಆಗಾಗಲೇ ಕಂಕಳಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗಂಟು ಬಂದಿದೆ ಇದನ್ನು ಲಿಂಕ್ ರಾಡ್ ಎನ್ನುತ್ತೇವೆ ನಾವು. ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವಾಗ ಏನಾದರೂ ನಿಮಗೆ ಕಂಕುಳಿನಲ್ಲಿ.

ಒಂದು ಗಂಟು ಇದೆ ಎಂದರೆ ಈಗಾಗಲೇ ನೀವು ಎರಡನೇ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದೀರಾ ಎಂದು ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಬಳಿ ಅಲ್ಟ್ರಾ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಇದೆ ಸಿಟಿ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂಆರ್ ಐ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಇರುತ್ತದೆ ಪೆಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನಿರುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಪೆಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡಿದರೆ ಬ್ರಷ್ ನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಲಂಪು ಈಗಾಗಲೇ ಲಂಗ್ಸ್ ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೀಯಾ, ಮೆದುಳಿಗೆ ಹೋಗಿದೆಯಾ ಎಂದು ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಇದೊಂದು ಕಡ್ಡಿಯಿಂದ ಹಲ್ಲು ಉಜ್ಜಿದ್ರೆ ಮಕ್ಕಳಾಗದವರಿಗೆ ಸಂತಾನ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ.. ಇದು ಸತ್ಯ..crossorigin="anonymous">