ಮಲವಿಸರ್ಜನೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯೇ ರಾತ್ರಿ ಹೊತ್ತು ಈ ಆಹಾರವನ್ನು ಮಿಸ್ ಆಗಿ ಸೇವಿಸಬೇಡಿ - Karnataka's Best News Portal

ಮಲವಿಸರ್ಜನೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದೆಯೇ ರಾತ್ರಿ ಹೊತ್ತು ಈ ಆಹಾರವನ್ನು ಮಿಸ್ ಆಗಿ ಸೇವಿಸಬೇಡಿ

ಕರುಳುಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ಚೆನ್ನಾಗಿರೋಕೆ ಇದನ್ನ ತಿನ್ನಿರಿ. ಇವತ್ತು ನಾವು ಐಬಿಎಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಅಂದ್ರೆ ಇರಿಟೇಬಲ್ ಬಾಲ್ ಸಿಂಡ್ರೋಮ್ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ನಾವು ಏನನ್ನು ತಿನ್ನಬೇಕು ಏನನ್ನ ತಿನ್ನಬಾರದು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಇರಿಟೇಬಲ್ ಬಾಲ್ ಸಿಂಡ್ರೋಮ್ ಅಂದ್ರೆ ನಮಗೆ ಮೋಶನ್ ಹೋದಾಗ ಕ್ಲಿಯರ್ ಆಗಿಲ್ಲ ಅಂತ ಅನ್ಸುತ್ತೆ ಹೋದಾಗ ನಮಗೆ ಅನ್ಸುತ್ತೆ ಸರಿ ಕ್ಲಿಯರ್ ಆಗಿ ಆಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತೆ ಇನ್ನೊಂದು ಸಿಂಪ್ಟಮ್ಸ್ ಅಂದ್ರೆ ಇದರದ್ದು ನಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವು ಬರುತ್ತೆ.

ನಮಗೆ ಈ ಮೋಶನ್ ಪಾಸ್ ಮಾಡಾದ್ಮೇಲೆ ನಿಮಗೆ ಫ್ರೀ ನೆಸ್ ಅಂತ ಅನ್ಸುತ್ತೆ ಬಟ್ ಅದು ಆದಮೇಲೆ ನಮಗೆ ಅನ್ಸುತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಮೋಶನ್‌ಗೆ. ಆಮೇಲೆ ತಿಂದಿದ್ದು ಸ್ವಲ್ಪ ಜೀರ್ಣ ಆಗಲ್ಲ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವು ಬರುತ್ತೆ. ಮಲಬದ್ಧತೆ ಬೇಡ ಬೇರೆ ಇರಿಟೇಬಲ್ ಬಾಲ್ ಸಿಂಡ್ರೋಮ್ ಅಂದ್ರೆ ನಾವು ಮತ್ತೆ ಹೋಗ್ತಿವಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಆರಾಮ್ ಸಿಗುತ್ತೆ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವ್ ಬರುತ್ತೆ ಮೋಶನ್ ಆಗುತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಸ್ವಲ್ಪ ರಿಲ್ಯಾಕ್ಸ್ ಸಿಗುತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಮೋಷನ್ ಹೋಗ್ತಿವಿ ಇತರ ಪದೇ ಪದೇ ಆಗ್ತಾಯಿದ್ರೆ ಅದನ್ನ ಇರಿಟೇಬಲ್ ಬಾಲ್ ಸಿಂಡ್ರೋಮ್ ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ.

ಟೇಬಲ್ ಬಾಲ್ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಎರಡು ತರ ವಾದಂತಹ ಬಾಲ್ ಸೆಂಟ್ರಮ್ ಇದೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಮಗೆ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ ಅಂದ್ರೆ ಕರೆಕ್ಟಾಗಿ ಆಗೋದಿಲ್ಲ. ಅಂದ್ರೆ ಮಲಬದ್ಧ ಅಂದ್ರೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ನಮ್ಮ ಮೋಶನ್ ಪಾಸ್ ಆಗುತ್ತೆ, ಹಾಡು ಸ್ಟೋರಿನಲ್ಲಿ ಪಾಸ್ ಆಗುತ್ತೆ ಇದಕ್ಕೆ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ ಅದು ಮಲಬದ್ಧತೇ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಡ್ ಸ್ಟೋನು ಪಾಸ್ ಆಗುತ್ತೆ ಇನ್ನೊಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ನೀರು ನೀರಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತೆ.

See also  ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲಾ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಮಂಡಿ ನೋವು ಗಂಟು ನೋವು ಕತ್ತು ನೋವು,ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ....

ನಮಗೆ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವು ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತೆ ಬಟ್ ಮತ್ತೆ ಮೋಷನ್ ಪಾಸ್ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಏನು ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಇದಕ್ಕೆ ನಿಖರವಾದ ಅಂತಹ ಒಂದು ಕಾರಣ ಇಲ್ಲ ಇದಕ್ಕೆ ನಾವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಆಹಾರವೇ ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣ ಆಗ್ತದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಏನಾರು ತೊಂದರೆಗಳಾಯಿತು ಪ್ರಮಾಣ ಕಡಿಮೆ ಆಗ ತಕ್ಕಂತದು ತುಂಬಾ ಪರ್ಸನಾಲಿಟಿಗಳು ಬರುತ್ತೆ ಇದು ಯಾಕ್ ಬರುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ನಾವು ಏನಾದ್ರೂ ಆಹಾರ ತಿಂದಿದ್ದಾಗ ಡೈಜೆಸ್ಟಿವ್ ನರೂಸು ಸರ್ ಎಲ್ಲೇನಾದರೂ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಇದ್ರೆ ಈ ರೀತಿ ಆಗುತ್ತೆ ನಮಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ಕಾರಣ ಅಂತ ಹೇಳೋದಾಗಿದ್ರೆ
ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದ್ದು BMW ದಲ್ಲಿ ಬರ್ತಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬೈಕ್ ಅಲ್ಲಿ ಬರ್ತಿದ್ದಾನೆ.ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಸೈಟ್ ಮನೆ ತಗೊಳೊಕು ಮುನ್ನ ಇದನ್ನು ನೋಡಿ

ನಾವು ತಿನ್ನುವ ಆಹಾರ ನಾವೇನೇನಾದರೂ ಆಹಾರ ತಿಂದಾಗಲು ಕೂಡ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ನಮಗೆ ವಾಟರ್ ಟೈಪ್ ಅಂದ್ರೆ ನೀರು ನೀರಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಕೆಲವು ಸಿಂಪಲ್ ಡಯರಿಯಕ್ಷನ್ ಆಗುತ್ತೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಎಂದಾಗುತ್ತೆ ನಮಗೆ ಅಂದ್ರೆ ಸಿಂಪಲ್ ಡೈರಿ ಆಗುತ್ತೆ ಕರುಳಲ್ಲಿ ಸಿಂಪಲ್ ಇನ್ಫೆಕ್ಷನ್ ಆಗಿ ಆಮೇಲೆ ಕರುಳು ವೀಕ್ ಆಗಿ ಆತರ ನಾವು ಪದೇ ಪದೇ ಮೋಷನ್ ಹೋಗೋ ತರ ಕಾಣಿಸ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ.
ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೂವನ್ನು ಆರಿಸಿ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಯಾವ ದೇವರ ಆಶಿರ್ವಾದ ಇದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ…

See also  ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲಾ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಮಂಡಿ ನೋವು ಗಂಟು ನೋವು ಕತ್ತು ನೋವು,ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ....

ನಾರ್ಮಲ್ ಆಗಿ ಬಂದಿರಬೇಕು ಎಲ್ಲಾ ಟೆಸ್ಟ್ ಗಳು ನಾರ್ಮಲ್ ಆಗಿ ಬಂದರೆ ಮಾತ್ರ ನಾವು ಇರಿಟೇಬಲ್ ಬ***** ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿವಿ. ನಂಗೆ ಮೋಷನ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಬ್ಲಡ್ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಎಲ್ಲರೂ ನಾರ್ಮಲ್ ಬಂತಾ ಅಂದ್ರೆ ನಾವು ಐಬಿಎಸ್ ಅಂತ ಇದಕ್ಕೆ ಹೇಳ್ತಿವಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಈ ಕೆಳಕಂಡ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿcrossorigin="anonymous">