ರಾಜಕಾರಣಿಗಳ ಪತ್ನಿಯರು ಎಷ್ಟು ಶ್ರೀಮಂತರು ಗೊತ್ತಾ? ಯಾವ ಸೈಡ್ ಬಿಜಿನೆಸ್ ಸಹ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ - Karnataka's Best News Portal

ರಾಜಕಾರಣಿಗಳ ಪತ್ನಿಯರು ಎಷ್ಟು ಶ್ರೀಮಂತರು ಗೊತ್ತಾ? ಯಾವ ಸೈಡ್ ಬಿಜಿನೆಸ್ ಸಹ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ

ರಾಜಕಾರಣಿಗಳ ಹೆಂಡತಿಯರು ಹೇಗಿದ್ದಾರೆ ಹಾಯ್ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಮೀಡಿಯಾ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಸ್ವಾಗತ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ರಾಜುಗಾರಿಗಳು ಅಷ್ಟು ಶ್ರೀಮಂತರು ಎಷ್ಟು ಶ್ರೀಮಂತರು ಅನ್ನೋದನ್ನ ನೀವು ಆಗಾಗ ಕೇಳಿರಬಹುದು ನಾವು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕದ ಕಿಲಾ ಪ್ರಮುಖ ರಾಜಕಾರಣಿಗಳ ಪತ್ನಿಯರಷ್ಟು ಶ್ರೀಮಂತರು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಹೇಳ್ತೀವಿ.

“ಶ್ರೀ ವರಹಸ್ವಾಮಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ “ಸರ್ವಸಿದ್ದಿ ಸಾಧಕರು ; ಪಂಡಿತ್ ; ಶ್ರೀ ದೇವದತ್ತ ಪಣಿಕರ್ (ಕೇರಳ)9964108888 ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ : ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿತ್ತಾಟ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ , ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ , ಸಾಲದಭಾದೆ , ಶತ್ರುಕಾಟ , ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ , ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಪರಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಶವಾಗಲು ಕೇರಳಿಯ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಬ್ರಹ್ಮತಂತ್ರ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ 9964108888.

ಆಗಾಗ ಕೇಳಿರಬಹುದು ಆದರೆ ರಾಜಕಾರಣಿಗಳ ಪತ್ನಿಯರು ಶ್ರೀಮಂತರು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಕೇಳಿರಲಿಕ್ಕಿಲ್ಲ ನಾವು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕರ್ನಾಟಕದ ಕಿಲಾ ಪ್ರಮುಖ ರಾಜುಕಾರಣಿಗಳ ಪತ್ನಿಯರಷ್ಟು ಶ್ರೀಮಂತರು ಅನ್ನೋದನ್ನ ಹೇಳ್ತೀವಿ ತುಂಬಾ ಇಂಟರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಆಗಿರೋ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಕೊನೆವರೆಗೂ ನೋಡಿ ಶಾಂತಕುಮಾರಿ ನಾಗರಾಜ್ ದೇಶದ ಶ್ರೀಮಂತ ರಾಜಕಾರಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಂತಕುಮಾರಿ ಬಳಿ ಬರೋಬ್ಬರಿ 439 ಕೋಟಿಯ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ

ದೇಶಪಾಂಡೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಹಿರಿಯ ನಾಯಕ ಆರ್ ವಿ ದೇಶಪಾಂಡೆ ಪತ್ನಿ ರಾಧಾಬಳಿ 253 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಗಾಳಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅರುಣ ಗಾಲಿ ಜನಾರ್ಧನ ರೆಡ್ಡಿ ಪತ್ನಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅರುಣ ಬಳಿ ಸುಮಾರು 200 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿಪಾಸ್ತಿ ಇದೆ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಹಿರಿಯ ನಾಯಕ 126 ಕೋಟ್ಯಾ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ

133 ಕೋಟಿಯ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಹಿರಿಯ ನಾಯಕ ಎಂ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯದರ್ಶಿನಿ ಬಳಿ 126 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಕೆಜೆ ಜಾರ್ಜ್ ಸುಧಾ ಜಾರ್ಜ್ ಬಳಿ 133 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಯ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ

ಕಮಲ ನಿರಾಣಿ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕ ಮುರುಗೇಶ್ ನಿರಾಣಿ ಪತ್ನಿ ಕಮಲ ಬಳಿ 86 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಹೇಮಲತಾ ಗೋಪಾಲಯ್ಯ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕ ಕೆ ಗೋಪಾಲಯ್ಯ ಪತ್ನಿ ಹೇಮಲತಾ ಬಳಿ 73 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರು ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕ ಮೇಟಿ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕನ ಹೆಂಡತಿ ಮೇದಿನಿ ಬಳಿ 41 ಕೋಟಿಯ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ

ನಾಗರತ್ನ ಮಾಮುನಿಯಪ್ಪ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಹಿರಿಯ ನಾಯಕ ಕೆಎಚ್ ಮುನಿಯಪ್ಪರ ಪತ್ನಿ ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ ಬಳಿ 41 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪಾಟೀಲ್ ರೇವಣ್ಣ ಅವರ ಪತ್ನಿಯ ಬಳಿ 42 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಇನ್ನು ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಇನ್ನು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪಾರ್ಟಿ ಅವರ ಬಳಿ 37 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ

ಮಂಜುಳಾ ಅರವಿಂದ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕ ಅರವಿಂದ ಲಿಂಬಾವಳಿ ಪತ್ನಿ ಮಂಜುಳಾ ಅರವಿಂದ ಬಳಿ 37 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಡಾಕ್ಟರ್ ಪ್ರಭಾ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕ ಎಸ್ಎಸ್ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್ ಪತ್ನಿ ಡಾ. ಪ್ರಭಾ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 36 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಬಿಜೆಪಿ ನಾಯಕನ ಹೆಂಡತಿ ಶೈಲಜಾ ಬಳಿ 34 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ

ಪಾರ್ವತಿ ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯರ ಪತ್ನಿ ಪಾರ್ವತಿ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 32 ಕೋಟಿ ಮೌಲ್ಯದ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ನಾಯ್ಕ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್ ಪತ್ನಿ ಡಾಕ್ಟರ್ ಪ್ರಭ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 36 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಶೈಲಜಾ ಸೋಮಣ್ಣ ಬಿಜೆಪಿ ಹಿರಿಯ ನಾಯಕ 34 ಕೋಟಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ರೇವಣ್ಣ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಹತ್ತಿರ 133 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನ ನೋಡಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">