ಸಂಡಾಸ್ ಬರ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತೀರಾ ಗ್ಯಾಸ್ಟ್ರಿಕ್‌ ಮಲಬದ್ದತೆ ಏನೆ ಇರಲಿ ಈ ಐದು ಮನೆ ಮದ್ದು ಹೀಗೆ ಬಳಸಿ ನೋಡಿ..ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಗುತ್ತೆ » Karnataka's Best News Portal

ಸಂಡಾಸ್ ಬರ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತೀರಾ ಗ್ಯಾಸ್ಟ್ರಿಕ್‌ ಮಲಬದ್ದತೆ ಏನೆ ಇರಲಿ ಈ ಐದು ಮನೆ ಮದ್ದು ಹೀಗೆ ಬಳಸಿ ನೋಡಿ..ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಗುತ್ತೆ

ಸಂಡಾಸ್ ಬರ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತೀರಾ ಗ್ಯಾಸ್ಟಿಕ್ ಮಲಬದ್ಧತೆಗೆ ಈ ಐದು ಮನೆ ಮದ್ದು ಮಾಡಿ… ಮಲಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡುವಂತಹ ಒಂದಿಷ್ಟು ಮನೆಮದ್ದುಗಳ ಕುರಿತಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡೋಣ ದಿನಚರಿಯಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಅವಘಡಗಳಿಂದಲೇ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಈ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಅನ್ನುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮೈದಾ ಹಿಟ್ಟಿನ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

“ಶ್ರೀ ವರಹಸ್ವಾಮಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ “ಸರ್ವಸಿದ್ದಿ ಸಾಧಕರು ; ಪಂಡಿತ್ ; ಶ್ರೀ ದೇವದತ್ತ ಪಣಿಕರ್ (ಕೇರಳ)9964108888 ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ : ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಿತ್ತಾಟ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ , ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ , ಸಾಲದಭಾದೆ , ಶತ್ರುಕಾಟ , ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ , ಇನ್ನಿತರ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ.ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ; ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ,ಪರಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ,ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮ ವಶವಾಗಲು ಕೇರಳಿಯ ಅಥರ್ವಣ ವೇದದ ಬ್ರಹ್ಮತಂತ್ರ ಭದ್ರಕಾಳಿ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ವಶೀಕರಣ ಮಾಂತ್ರಿಕರು ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ 9964108888.

ಪದಾರ್ಥಗಳು ಬೇಕರಿ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಜಂಕ್ ಫುಡ್ ಗಳು ಆಗಿರಬಹುದು ಕೋಲ್ಡ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಗಳು ಫ್ರಿಜ್ನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಕೋಲ್ಡ್ ಡ್ರಿಂಕ್ಸ್ ಅನ್ನ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕುಡಿಯುವುದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ ಮಸಾಲೆಗಳ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದು ಚಹಾ ಕಾಫಿ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದು ಅಪಾನ ವಾಯುವನ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು ಇಂತಹ ಕೆಟ್ಟ ಆಹಾರಗಳಿಂದ ನಾವು ದೂರ ಇರಲೇಬೇಕು.

ಯಥೇಚ್ಛವಾಗಿ ಸೊಪ್ಪು ತರಕಾರಿಗಳನ್ನ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದು ಹಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವುದಾಗಿರಬಹುದು ಸೊಪ್ಪು ತರಕಾರಿಗಳನ್ನ ತಿನ್ನುದಾಗಿರಬಹುದು ಮಲಬದ್ಧತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿರುವ ಪರಿಹಾರ ಶುಂಠಿ ಕಷಾಯ ಜೀರಿಗೆ ಕಷಾಯ ಧನ್ಯ ಕಷಾಯ ಅಮೃತಬಳ್ಳಿ ಕಷಾಯ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಬೇಗ ಎದ್ದರೆ ಮಲಬದ್ಧತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಮಲಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡುವಂತಹ ಒಂದಿಷ್ಟು ಮನೆಮದ್ದುಗಳ ಕುರಿತಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೋಡೋಣ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಬರುವುದಕ್ಕೆ ಪ್ರಧಾನವಾಗಿರುವಂತಹ ಕಾರಣಗಳನ್ನ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮೊದಲು ಮಲಬದ್ಧತೆ ಬರುವುದಕ್ಕೆ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರಣವೇ ನಮ್ಮ ಆಹಾರಚರ್ಯ ಮತ್ತು ದಿನಚರ್ಯ ನಮ್ಮ ಆಹಾರ ಚರ್ಯ ದಲ್ಲಾಗುವಂತಹ.

ಪಾ ಅಲ್ಲ ಕಾರ್ನ್ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡ್ತೀರಾ..ಹಾಗಾದರೆ ಹುಷಾರ್ ಸ್ವಾಮಿ..ಈ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿ

ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ದಿನಚರಿಯದಲ್ಲಿ ಆಗುವಂತಹ ಅವಗಡಗಳಿಂದ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ಮಲಬದ್ಧತೆ ಎನ್ನುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಎನ್ನುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನ ನಾವು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಯಾವೆಲ್ಲ ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನ ನಾವು ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಹಾಗೂ ಹೇಗೆಲ್ಲ ನಮ್ಮ ಜೀವನ.

ಪದ್ಧತಿಯನ್ನ ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎನ್ನುವಂಥದ್ದನ್ನ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಂಡರೆ ಮಾತ್ರ ಈ ಮಲಬದ್ಧತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ವಾಗಿರುವಂತಹ ಪರಿಹಾರವನ್ನ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಹೊರತು ಇದೇ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿರುವಂತಹ ಮನೆಮದ್ದು ಹೊರತು ನಾವು ಕೇವಲ ಒಂದಿಷ್ಟು ಮಾಡುವಂತಹ ವಿರೇಚನ ಔಷಧಿಗಳನ್ನ.

ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಾಗಲಿ ಅಥವಾ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಆ ಒಂದು ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಾಗಿರುವಂತಹ ಮಲವನ್ನ ಭೇದನ ಮಾಡಿ ರೇಚನ ಮಾಡಿ ಹಾಗೂ ಅನಲೋಮನ ಮಾಡಿ ಧ್ವಂಸನ ಮಾಡಿ ಹೊರ ಹಾಕುವ ಔಷಧಿಗಳನ್ನು ಕೊಡುವುದರಿಂದ ಆ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿರುವಂತಹ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ ನಾವು ಔಷಧಿ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು.

ಸರಿಪಡಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಆಹಾರವನ್ನು ಔಷಧಿಯಾಗಿ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಆ ಮಲಬದ್ಧತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನ ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದೇ ಈ ಒಂದು ಮಲಬದ್ಧತೆಯ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಹಾಗಾದರೆ ಈ ಮಲಬದ್ಧತೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನ ನಿವಾರಣೆ.

ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿಯ
ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬರಬೇಕು ಎಂದರೆ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಬರುವುದಕ್ಕೆ ಪ್ರಧಾನವಾಗಿರುವಂತಹ ಕಾರಣ ಯಾವ ಆಹಾರಗಳು ಎನ್ನುವಂತದನ್ನ ಮೊದಲು ತಿಳಿದುಕೊಂಡು ಅವುಗಳನ್ನು ಬಿಡುವುದು ಪ್ರಪ್ರಥಮವಾಗಿರುವ ಪರಿಹಾರ.

ಮೈದಾ ಹಿಟ್ಟಿನ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಬೇಕರಿ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೊರಗಡೆ ಕರೆದಿರುವಂತಹ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸರಿ ಕರೆದಿರುವಂತಹ ಎಣ್ಣೆಯಲ್ಲಿ ಪದೇ ಪದೇ ಕರೆದು ಕರೆದು ಆ ಒಂದು ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಕಕರ್ಶಿನ ಜಲಕ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುತ್ತವೇ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">