ಬಿಳಿ ಕೂದಲಿಗೆ ಹೇಳಿ ಬೈ ಬೈ ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಆಗಿ ಬಿಳಿ ಕೂದಲನ್ನು ಕಪ್ಪಗಾಗಿಸಲು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ...ಸಾಕು - Karnataka's Best News Portal

ಬಿಳಿ ಕೂದಲಿಗೆ ಹೇಳಿ ಬೈ ಬೈ ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಆಗಿ ಬಿಳಿ ಕೂದಲನ್ನು ಕಪ್ಪಗಾಗಿಸಲು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ…ಸಾಕು

ಬಿಳಿ ಕೂದಲಿಗೆ ಹೇಳಿ ಬೈ ಬೈ ನ್ಯಾಚುರಲ್ಲಾಗಿ ಬಿಳಿ ಕೂದಲನ್ನು ಕಪ್ಪಾಗಿಸಿ..

ನೋಡಿ ಕೂದಲಿನ ಬುಡ ದಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಒಂದು ಬಿಳಿ ಕೂದಲಿನ ಲ್ಲಿ ಈ ಒಂದು ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಡಿಯನ್ ಆಗಿ ಅಪ್ಲೈಮಾಡಿ ತೋರುಸ್ತೀನಿ ಒಂದೇ ಒಂದು ವಾಶ್ ಅಲ್ಲಿ ನನ್ನ ತಲೆ ನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಎಲ್ಲ ಬಿಳಿ ಕೂದಲ ನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾಗಿ ಕಪ್ಪಾಗಿ ಸುತ್ತದೆ. ಬಿಳಿಕೂದಲ ಆಗ್ತಿದೆ ಅಂತ ಕ್ಷಣ ನಾವೇನು ಮಾಡ್ತೀವಿ? ಕೆಮಿಕಲ್ ಡೈ ಗಳನ್ನು ಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಶುರು ಮಾಡ್ತೀವಿ. ಆದರೆ ತಕ್ಷಣ ದಲ್ಲಿ ಕೂದಲ ನ್ನ ಕಪ್ಪಾಗಿಸುತ್ತೆ ಆದರೆ ಅಷ್ಟೇ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಅದರಿಂದ ಸೈಟ್ ಕೂಡ ಇರುತ್ತೆ. ಈ ರೀತಿ ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಡೈ ಗಳನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಕೂದಲ ನ್ನು ಕಪ್ಪಾಗಿ ಸುವುದು ಜೊತೆಗೆ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಆಗುತ್ತೆ.

ಉದುರುವುದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟ ಬಹುದು. ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸೈಡ್ ಕೂಡ ಇದರಿಂದ ಇರೋದಿಲ್ಲ ನೋಡಿ. ಈ ಒಂದು ನಾಡಿನ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಇದ್ದ ರು. ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸೈಡ್ ಎಫೆಕ್ಟ್ಸ್ ಕೂಡ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ ಕೂದಲ ನ್ನ ತುಂಬಾ ನೇ ಕಪ್ಪಾಗಿ ಸುತ್ತೆ ಜೊತೆ ಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ನ್ನ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತೆ. ಗ್ರಂಥ ನ್ನ ಇಂ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡುತ್ತೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವಂತಹ ಪದಾರ್ಥಗಳಿಂದ ಈ ಒಂದು ನಾ ಚಂದ ಯ್ಯ ನಾವು ರೆಡಿ ಮಾಡೋದು ತುಂಬಾ ಸರಳವಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳ ಲು ಯಾವ ರೀತಿ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಹೇಳಿ ನೋಡೋಣ.

See also  ಇದೊಂದು ಕಡ್ಡಿಯಿಂದ ಹಲ್ಲು ಉಜ್ಜಿದ್ರೆ ಮಕ್ಕಳಾಗದವರಿಗೆ ಸಂತಾನ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ.. ಇದು ಸತ್ಯ..

ಅದಕ್ಕೂ ಮುಂಚೆ ಇಂಥ ಒಂದು ಒಳ್ಳೆ ವಿಡಿಯೋ ಗಾಗಿ ನೀವು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರೆ ವಿಡಿಯೋ ಒಂದು ಮರೆಯ ಬಾರದು. ಹಾಕಿ ಸಬ್ಮಿಟ್ ಬಗ್ಗೆ ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಈಗ್ಲೇ ಸಬ್‌ಮಿಟ್ ಕೂಡ ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆಯನ್ನು ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳೋದಕ್ಕೆ ಮೊದಲಾಗಿ ನಾನಿ ಲ್ಲಿ ದಾಸವಾಳದ ಹೂಗಳನ್ನು ತಗೊಳ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ಇದರಲ್ಲಿ ಅಮಿ ನೋ ಆಸಿಡ್ ಇರುತ್ತೆ. ತುಂಬಾ ಹೇರಳವಾಗಿ ವಿಟಮಿನ್ ಸಿ ಸಿಗ ತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಆಂಟಿ ಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಇರುತ್ತೆ. ಇದೆಲ್ಲ ಕೂದಲಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಜೊತೆಗೆನೆ ನಮ್ಮ ಕೂದಲಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಕಂಡೀಷನರ್ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೆ. ಉದುರುವುದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟ ಹೋಗುತ್ತೆ.

ಇನ್ನ ಈ ಒಂದು ದಾಸವಾಳದ ಹೂಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಕೊಳ್ಳೋದ್ರಿಂದ ನಮ್ಮ ಕೂದಲ ನ್ನು ಕಪ್ಪಾಗಿ ಸಲು ಸಹಾಯಕ ವಾಗುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಕೂದಲನ್ನ ಕಪ್ಪಾಗಿ ಸುವಂತಹ ಉತ್ತಮ ಗುಣ ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಇದು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ನೋಡಿ ನಾನು ತಗೊಂಡಿ ರು ಅಂತ ದಾಸವಾಳದ ಹೂಗಳನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ನೀರ ಲ್ಲೇ ಅದು ಬಿಟ್ಟು ನಂತರ ತಗೋ ತಾ ಇದಿ ನಿ ಇನ್ನ ನಿಮಗೆ ಯಾವ ಕಲರ್ ನಿಂದ ಸೋಲು ಸಿಗುತ್ತೋ ಅದನ್ನು ಅಲ್ಲಿ ತಗೊಂಡು ವೈಟ್ ಪಿಂಕ್ ಯಾವಾಗ ಸಿಗುತ್ತೋ ಅದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ತಗೋಳಿ ನನ್ನ ತಗೊಂಡ ಇರುವಂತಹ ಒಂದು ಏನಿದೆ? ಇದರ ತೊಟ್ಟಿನ ಭಾಗ ವನ್ನು ತೆಗೆದು ಒಮ್ಮೆ ನೀರ ಲಿ ಅದು ಬಿಟ್ಟು ನಂತರ ನಲ್ಲಿ ತಗೊಳ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ ನೋಡಿ ಒಂದು ಇರುವಂತಹ ಏನಿದೆ ಅದನ್ನು ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪಾತ್ರೆಗೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲಾ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಮಂಡಿ ನೋವು ಗಂಟು ನೋವು ಕತ್ತು ನೋವು,ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ....crossorigin="anonymous">